Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào vừa đăng kí xe máy cho em hỏi với (Mod cho em nhờ 2 hôm thôi)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 924 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 246 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Chẳng là em vừa mua cho cô em chồng 1 con Bella và vì nó thích biển 29 nên em phải đăng kí cho nó luôn! Nhưng em có tí thắc mắc mong các mẹ giúp em với:
    - Em ở quận Thanh Xuân thì chỉ được nộp thuế ở quận TX hay nộp chỗ khác cũng được. Và nếu phải nộp ở quận TX thì mẹ nào biết đại chỉ Cục thuế quận TX chỉ cho em với. Em search ở trên google thì có tận 2 địa chỉ, chả biết là cái nào đúng :Sigh:.
    - Nơi đăng kí xe thì vẫn ở chỗ gần trường đào tạo cán bộ phải ko ạ?Các mẹ giúp em nhanh nhanh với nhé! Tks các mẹ nhiều nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 612 Bài viết

• 626 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mẹ nó ơi, mẹ nó hộ khẩu ở quận nào thì làm thủ tục đăng ký ở quận đó, nếu HK ở Thanh Xuân thì ra Chi cục thuế TX nộp thuế trước bạ (nhấc ĐT lên hỏi 1080 là ra liền địa chỉ cụ thể khỏi lên Google làm gì). Sau đó mang biên lai nộp thuế + hồ sơ xe + hộ khẩu (nếu địa chỉ trên CMT khác với địa chỉ trên HK) ra 611 Nguyễn Trãi mua tờ khai, cà số khung số máy dán vào tờ khai rồi nộp vào bàn nhận hồ sơ, chờ gọi đến tên rồi vào nhấn Enter một cái thì nhận được biển số, (hihi, biển số có ngon lành hay ko thì lại tùy vào tay bấm hên hay ko hên), vào lấy biển ra gắn lên xe và đi về, mấy ngày sau (theo giấy hẹn) quay lại lấy đăng ký là xong. Chúc mẹ nó nhấn nút được cái biển đẹp nhé
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 205 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bây giờ không còn nộp ở 611 Nguyễn Trãi nữa đâu mẹ nó ạ mà họ chuyển đến đường rẽ vào KHu đô thị mới Văn quán rồi mẹ nó nhé.