Có mẹ nào sd thuốc đông y sắc mộc miên chưa cho e xin ý kiến với ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 114K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

b yên tâm dùng nhé,mình dùng thấy rất ok.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Cachua810 Khách
    • 1 năm
    Tốt bạn ạ. Mình dùng được 2 tháng rồi. Da mặt mình giờ ok lắm. Phải nói là trắng mịn sạch mụn hoàn toàn. Lỗ chân lông thì se khít lại 80% luôn. Trong thời gian sử dụng da sẽ ngứa, sạm, đỏ và sưng lên. Sau đó sẽ bong da ra .Phải chịu xấu trong khoảng thời gian 1 tháng rưỡi để có được 1 làn da như thế này thật là không uổng phí chút nào. Mình không bán hàng đâu nhé. Chỉ là 1 người tiêu dùng liều lĩnh thôi. Thân gửi đến những ai còn đang phân vân hay thắc mắc nhé.
    • Lionheart4444 Khách
    • 1 năm
    Mình chân thành khuyên bạn là đừng nên sử dụng. Đừng nên bước theo vết xe đổ của mình. Trước đây da mình rất rất ít mụn ( chỉ có vài 3 hạt mụnli ti để ý kỹ mới thấy) nhưng thấy quảng cáo là trị mụn, trị rỗ, trị sẹo, trị thâm làm da láng mịn tráng hồng nên mình nghe theo và sử dụng. Dùng cực kỳ tốn kém bạn ạ, nó cũng không hề rẻ. Giờ mình sử dụng được 4 tháng rồi, trắng đẹp không thấy đâu mà da đỏ sạm như gấc, mụn mẹ mụn con mụn bọc mụn mủ đủ thứ thi nhau trên mặt. Mình có hỏi tư vấn thì ng ta bảo cứ sử dụng tiếp, xấu sẽ đẹp, nhưng xấu tận 4 tháng đau khổ vậy rồi bạn ơi. Tốt nhất bạn nên đi chuyên khoa da liễu khám tư vấn nhé bạn.
    • Nguyenhoangtv Khách
    • 1 năm
    Có bạn nào trị mụn trị sẹp rổ...nghe nói sắc mộc thiên tri mun tri đc cả sẹo rỗ nua.ca ac nào sài sắc mộc thiên rồi cho e xin ý kiến e cám on.m.ng
    • Nguyenhoangtv Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi daohuutien0 Xem bài viết
    E đang xài đây chị. Hôm trước chị cmt trong bài e này ^^

Gởi từ ứng dụng Webtretho của daohuutien0
    Chao bn...bn xai sac moc thien co tot ko v.
    • Lambolero Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bodien123 Xem bài viết
    Cho e xin facebook,có thật là 1 tuàn hết ko
    comment by WTT mobile view
    Mình dám hứa với bạn rằng ko có sp nào mà trị mụn da mặc đep mà 1.2tuan đâu fai thuoc tiên bôi len là đẹp liền bạn spa my viên ma 1thag nua kia ai muốn khoi mụn minh chỷ bí quyết 01666921299
    • Lambolero Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bennypham Xem bài viết
    sắc mộc thiên hay mộc hương j thì minh ko biet nhưng neu bi mụn mà các bạn dùng nhung sp gây bong tróc da thì minh nghi ko nên. Da sẽ bị tổn thương rất nhieu. Lúc mới thì đẹp nhưng sau này đâu sẽ vào đấy thôi, đặc biet là đoi voi nhung ban bị mụn nội tiết thì sau nay vẫn sẽ bị nổi tro lai.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Bennypham
    Chuẩn cơm mẹ nấu nek
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mỹ Phẩm Thanh Dược (Sắc Mộc Hương cũ), sau khi Sắc Mộc Hương tạo nên tên tuổi và feedback thành công với hàng nghìn hàng nghìn khách hàng từ đó xuất hiện Sắc Mộc Thiên, Mộc Thiên Sắc, Thiên Mộc Sắc, Sắc Mộc Lan,,hiện tại vẫn còn tên Sắc Mộc Hương tồn tại nhưng ko phải của Thanh Dược hiện tại..đây là lý dó SMH chính đổi tên chính thức thành Mỹ Phẩm Thanh Dược để ko bị nhái mọi người nhé...
    • Kamayle Khách
    • 1 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sacmochuong Xem bài viết
    Mỹ Phẩm Thanh Dược (Sắc Mộc Hương cũ), sau khi Sắc Mộc Hương tạo nên tên tuổi và feedback thành công với hàng nghìn hàng nghìn khách hàng từ đó xuất hiện Sắc Mộc Thiên, Mộc Thiên Sắc, Thiên Mộc Sắc, Sắc Mộc Lan,,hiện tại vẫn còn tên Sắc Mộc Hương tồn tại nhưng ko phải của Thanh Dược hiện tại..đây là lý dó SMH chính đổi tên chính thức thành Mỹ Phẩm Thanh Dược để ko bị nhái mọi người nhé...
    Mình sử dụng được 5 tuần SMT rồi. Da đang bong li ti. Ko biết có hết sẹo rỗ không nhưng vẫn kiên trì sử dụng
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thân gửi các chụy e!
    Cảm nhận thực của e.
    C e mình vì cái sự nghiệp làm đẹp mà khổ quá, e dc 1 người wen gthiu Sắc Mộc Thiên, e thì k dùng mp chi nhưng thấy da e ý cũng đẹp lắm, hồi trc thì mụn bọc nhìu.Lúc ý 1 chị bạn e dùng trc e 2thag rùi thấy da cung se nhỏ lỗ chân lông và ít mụn đi hẳn, k bít sau khi k dùng thì tn nên e cũng bắt đầu dùng. Hiện tại e cũng dùngdc 2thang nhưng k bít sau có đẹp k chứ bây giờ da xấu lắm ạ, lúc đỏ rát lúc bong chóc cả tuần đi đâu cũng ngại ý, da mặt cứ bong sờm lên ra dg toàn đeo khẩu trang thui, kiểu như muốn đẹp thì fai xấu toàn tập ý, htai e dùng sang lọ thứ 2 mà chưa thấy biến chuyển j nhìu. Mà e thấy lạ là thuốc chả có Tem mắc niêm phong j hết soáy nắp ra là sd luôn.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình dùng thấy ok mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 28 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình trước giờ cũng không xài mỹ phầm. Thấy bạn nam công ty chăm sóc da mặt rất đẹp, mình cò hỏi bí quyết, bạn í chỉ cho mình sắc mộc thiên. Mình vừa mua bộ tái tạo da và bột rửa mặt hết 1,2tr xong nè. Xài xong mới biết review cho các mẹ nào quan tâm. Mà nghe bạn nói không có tem, mình kiểm tra chai của mình có tem chống hàng giả mà. Mình mua trực tiếp từ bạn chủ luôn chứ không phải đại lý. Chỉ có chai hỗ trợ và gói rửa mặt thì không dán tem. Bạn kiểm tra lại xem sao.
    • Violet9088 Khách
    • 1 năm
    Không nên xài loại đó,sau này bị nám,dùng Mocha tốt nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daohuutien0 Xem bài viết
    E xài thấy rất tốt. Xài đc hơn 1 tuần mà sẹo rỗ chẳng còn. Bây h e lấy về bán luôn. C mua nhớ lựa nguồn hàng uy tín. Hiện nay rất nhiều sp giả mạo. Khi xài có thể gây bỏng da đấy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của daohuutien0
    Xai mới co tuân mà hieu quả dữ vậy...
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang dùng đc tháng rưỡi đang sang lọ thứ 2, mà hnay tự dưng ngứ dã man luôn ạ :.

Mk cũng k tin tưởng sản phẩm lắm nhưng thấy con bạn trước mặt mọc đầy mụn nó dùng hơn 2 lọ giờ ngưng r mà da vẫn mịn đẹp kinh khủng ạ
    • 40 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chị ơi đến thời điểm hiện tại chị cam thay ntn a
    • 251 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tungbg Xem bài viết
    e là nam , dạo gần đây thấy nhiều người nói đến Sắc mộc thiên , nên có chị nào đã sd thì cho review cụ thể nhé , e đã từng dùng rượu rễ cây nên bây giờ da mặt yếu lắm
    hình như mấy cái này cũng có cơ chế giống rươu thuốc đó bạn, cũng sưng phồng và bong da đó

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Xuongmaythoitrang
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tui xai ca thag còn k co hiệu quả.. O đó ma một tuần đầy sẹo
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Caohoainha Xem bài viết
    Tui xai ca thag còn k co hiệu quả.. O đó ma một tuần đầy sẹo
    Ngta bán luc nao cug nói tốt xai thấy k nv
    • 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình có người bạn dùng Sắc mộc Thiên, ban đầu dùng xong da bong ra nhiều lần, nhìn thấy trắng hồng, mọi người sẽ nghĩ đẹp nhưng thật ra là do nó bào mòn da, làm da mỏng nên sẽ thấy màu hồng là da non phía bên trong. Vì đây là rượu thuốc, nó sẽ làm khô da và nở lỗ chân lông ra để thuốc đi vào sâu. Theo mình được biết thì hiện nay trên thị trường có rất nhiều loại thuốc đông y, nhưng chung quy lại đều chung 1 quy trình là: rượu + đông y ( linh chi, sâm, trần bì, ...) + 1 chất hóa học dùng để peel da ( chất này là gì chỉ có người bán rõ, chất này có tác dụng làm cho da bong ra, thực ra chất này đc các bác sĩ dùng để điều trị nhưng phải có liệu trình đầy đủ và thứ tự chứ k bôi bậy bạ k theo quy chế gì như vậy được ) Mình nhận xét là sau khi dùng xong sắc mộc thiên, bạn sẽ hết mụn, da trắng sáng nhưng RẤT YẾU, vô cùng yếu, dễ bắt nắng, và mỏng nữa, bạn chỉ cần chà tay hay lấy góc của tờ giấy xoạc ngang qua da cũng cảm thấy đau rồi, vì da mỏng quá ý, có khi gây chảy máu nữa. Bây giờ thì đẹp nhưng sau này sẽ biết tác hại thôi Vì bây giờ các bạn cảm thấy mụn là nỗi khổ nhưng mấy ai biết được khi các bạn 30,40 trở lên, nám mới là cái thứ khốn nạn chết tiệt mà các bạn muốn xóa bỏ nó đi, nhưng nám khác thâm, nó là những chân nám từ sắc tốt melanin in hằn sâu trên da, bạn cũng k thể trị nám ngày 1 ngày 2 biến mất nhanh như Ariana hủy show được đâu Nên nếu xài bây giờ, da đẹp nhưng về già da chúng ta lại khô đi và dễ bị nhăn và nám vì nó mỏng quá rồi ý. Hihi, mình chỉ khuyên các bạn là nếu bị mụn sẹo thâm nhẹ thì nên skin care, bằng cách nào? How ? Just listen your skin, hãy chậm lại, lắng nghe làn da muốn gì, rồi từ đó mà chăm sóc nó, đừng bôi bậy bôi bạ lên lại hư cả da nữa Một điều bonus cho các bạn là các hãng mỹ phẫm trên thế thới càng ngày loại alcohol ( CỒN ) ra khỏi mỹ phẩm thì tại sao các bạn lại bôi cồn ( rượu thuốc) lên mặt làm chi zậy ? Không có zuiii . Còn bạn nào mà mụn nhiều quá, thì sẽ có cách hết, các bạn phải lấy nhân mụn thường xuyên kết hợp vs liệu trình thuốc thì sau này da mới lành được Mình không nói sắc mộc thiên, nhưng nói chung toàn mỹ phẩm đông y dùng rượu ^^
    Đôi điều gửi tới bạn
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4