Có mẹ nào biết về bình xịt night comfort chữa ngáy ngủ không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.2K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã ai dùng xịt night comfort chữa ngáy ngủ chưa ạ? dạo này em thấy sản phẩm này quảng cáo nhiều quá mà không biết thực hư nó như thế nào?
    Có lẽ nó cũng chỉ là xịt bạc hà thôi thì phải.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chắc chưa có ai dùng sp này, m cũng hóng xem dùng đc ko
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

e nghe nhiều ng nói nó chả tác dụng gì mẹ nó ạ, lại còn đắt, chưa dám mua. giá cả thế nào mà suốt ngày thấy sale 50% thật nghi ngờ
    Mẹ xin lỗi nếu bố con là một thằng tồi!
    • 12 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình mới mua 2 chai, tặng 1 chai, đứt gần 1tr5....vk đang la quá huhu. Hôm sau làm chuột bạch rồi báo cáo mọi người sau.
    ---------
    Have a nice day
    Tuấn Anh
    Mobile : 0918 70 77 90
    Email : anh.nguyen@nanghongtravel.com | nhtuananh83@gmail.com
    NẮNG HỒNG TRAVEL CO,. LTD.
    www.nanghongtravel.com
    • 82 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thấy night comfort giá đắt hơn mấy sản phẩm khác tuy nhiên ngáy ngủ nghe nói khó chữa triệt để lắm , mình cũng đang tìm hiểu về mấy sản phẩm khác xem thế nào chứ phẫu thuật thì nghe rét quá , mới lướt bài này http://www.amspw.org/tu-van/night-comfort-asonor-goi/ so sánh nhiều sản phẩm xem thế nào
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới biết được sản phẩm này luôn, có bạn nào sử dụng chưa cho mình thông tin với! Mình thì khó ngủ, mà sau khi sinh con, chồng vừa lo việc công ty, vừa giúp việc nhà, mệt nên ngáy lớn quá. Con lại hay giật mình nửa đêm, hầu như một ngày mình chỉ ngủ được có 2,3 tiếng.
    Thanh Phạm
    • Thành viên Webtretho
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lần đầu nghe sản phẩm này luôn ấy, hông biết sử dụng có tốt cho sức khỏe không nữa.
    Thích sự tự do, sống tin vào phía trước, đam mê kinh doanh và rất thích mua bán sản phẩm về trẻ và mỹ phẩm.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai sử dụng night comfort chưa ạ? Hóng thông tin mà chưa thấy có phản hồi
    • 12 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chào cả nhà !
    Tình hình có nhiều mom gọi cho mình hỏi thông tin về chai xịt night-comfort này, mình đã làm chuột bạch thử gần hết 1 chai ( vì nghĩ xịt 1-2 lần chưa hiệu quả). Mình xin chính thức thông báo với cả nhà là đây là dạng lừa đảo, đánh vào tâm lý và nhu cầu cao của người dùng mà họ bất chấp sức khỏe của người tiêu dùng để quảng cáo ( cắt ghép các clip nói về chống ngáy của các bs nổi tiếng). Mình đã dùng và ngáy vẫn hoàn ngáy...hiện tại cũng đang tham khảo vài phương pháp đặt thiết bị trên mũi khi ngủ ( thiết bị Anti-Snoring Device), tuy nhiên mình cũng sẽ thử nghiệm và làm clip để mọi người tìm hiểu và sáng suốt lựa chọn.
    Mọi người cẩn thận, hãy làm người tiêu dùng thông minh ( đừng dại như mình, tin lời quảng cáo) mà sử dụng nhé.
    P/S : nhất là các mom định sử dụng cho các bé chú ý hết sức, nên dùng trên người lớn thử nghiệm trước khi áp dụng cho trẻ nhỏ nhé các mom. Chúc mọi người một ngày làm việc vui vẻ hiệu quả.
    ---------
    Have a nice day
    Tuấn Anh
    Mobile : 0918 70 77 90
    Email : anh.nguyen@nanghongtravel.com | nhtuananh83@gmail.com
    NẮNG HỒNG TRAVEL CO,. LTD.
    www.nanghongtravel.com
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn Tuấn Anh, chị cũng đang định mua ( thực ra là đã đặt hàng rồi nhưng bữa nó đưa đến, ko có ai ở nhà), chồng chị ngáy kinh khủng quá, đã phẫu thuật 2 lần rồi tại Bv Trí Đức, nhưng chỉ được khoảng 1 tháng rồi đâu vẫn hoàn đấy.
    May lần này chua kịp lấy hàng lại mất tiền oan
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuananh_8305 Xem bài viết
    Chào cả nhà !
    Tình hình có nhiều mom gọi cho mình hỏi thông tin về chai xịt night-comfort này, mình đã làm chuột bạch thử gần hết 1 chai ( vì nghĩ xịt 1-2 lần chưa hiệu quả). Mình xin chính thức thông báo với cả nhà là đây là dạng lừa đảo, đánh vào tâm lý và nhu cầu cao của người dùng mà họ bất chấp sức khỏe của người tiêu dùng để quảng cáo ( cắt ghép các clip nói về chống ngáy của các bs nổi tiếng). Mình đã dùng và ngáy vẫn hoàn ngáy...hiện tại cũng đang tham khảo vài phương pháp đặt thiết bị trên mũi khi ngủ ( thiết bị Anti-Snoring Device), tuy nhiên mình cũng sẽ thử nghiệm và làm clip để mọi người tìm hiểu và sáng suốt lựa chọn.
    Mọi người cẩn thận, hãy làm người tiêu dùng thông minh ( đừng dại như mình, tin lời quảng cáo) mà sử dụng nhé.
    P/S : nhất là các mom định sử dụng cho các bé chú ý hết sức, nên dùng trên người lớn thử nghiệm trước khi áp dụng cho trẻ nhỏ nhé các mom. Chúc mọi người một ngày làm việc vui vẻ hiệu quả.
    Anh có thể cho mọi người biêt anh mua ở nguồn nào được không ạ? Vì em đã từng làm việc với bên nhà phân phối của Night comfort, bên họ đều có những chứng nhận chất lượng khá rõ ràng, hàng đã được kiểm định. sẵn đây em xin mạn phép mọi người nên cố gắng tìm hiểu về nhà phân phối chính thức sản phẩm để tránh bị lừa các anh chị nhé!
    - Nhà phân phối độc quyền miền Bắc máy lọc nước ECOSOFT nhập khẩu chính hãng từ CHLB Đức: https://ecosoftvietnam.vn/
    - Webiste về chăm sóc sức khỏe và làm đẹp dành cho các chị em: https://baoduy.net/
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cám ơn thông tin của bạn

Have a nice day !