Có mẹ nào biết về bình xịt night comfort chữa ngáy ngủ không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.19K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã ai dùng xịt night comfort chữa ngáy ngủ chưa ạ? dạo này em thấy sản phẩm này quảng cáo nhiều quá mà không biết thực hư nó như thế nào?
    Có lẽ nó cũng chỉ là xịt bạc hà thôi thì phải.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chắc chưa có ai dùng sp này, m cũng hóng xem dùng đc ko
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng chưa dùng. Nhưng thấy giới thiệu Night Comfort là sản phẩm xịt thì liệu có tác dụng không nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e nghe nhiều ng nói nó chả tác dụng gì mẹ nó ạ, lại còn đắt, chưa dám mua. giá cả thế nào mà suốt ngày thấy sale 50% thật nghi ngờ
    Mẹ xin lỗi nếu bố con là một thằng tồi!
    • 10 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình mới mua 2 chai, tặng 1 chai, đứt gần 1tr5....vk đang la quá huhu. Hôm sau làm chuột bạch rồi báo cáo mọi người sau.
    ---------
    Have a nice day
    Tuấn Anh
    Mobile : 0918 70 77 90
    Email : anh.nguyen@nanghongtravel.com | nhtuananh83@gmail.com
    NẮNG HỒNG TRAVEL CO,. LTD.
    www.nanghongtravel.com
    • 81 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Thấy night comfort giá đắt hơn mấy sản phẩm khác tuy nhiên ngáy ngủ nghe nói khó chữa triệt để lắm , mình cũng đang tìm hiểu về mấy sản phẩm khác xem thế nào chứ phẫu thuật thì nghe rét quá , mới lướt bài này http://www.amspw.org/tu-van/night-comfort-asonor-goi/ so sánh nhiều sản phẩm xem thế nào
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới biết được sản phẩm này luôn, có bạn nào sử dụng chưa cho mình thông tin với! Mình thì khó ngủ, mà sau khi sinh con, chồng vừa lo việc công ty, vừa giúp việc nhà, mệt nên ngáy lớn quá. Con lại hay giật mình nửa đêm, hầu như một ngày mình chỉ ngủ được có 2,3 tiếng.
    Thanh Phạm
    • Thành viên Webtretho
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lần đầu nghe sản phẩm này luôn ấy, hông biết sử dụng có tốt cho sức khỏe không nữa.
    Thích sự tự do, sống tin vào phía trước, đam mê kinh doanh và rất thích mua bán sản phẩm về trẻ và mỹ phẩm.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai sử dụng night comfort chưa ạ? Hóng thông tin mà chưa thấy có phản hồi