Có chị nào biết loại kem nở ngực nào an toàn không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 215K Lượt đọc
  • 146 Trả lời

• Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 50 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chi dung bột đậu co bi nóg trog ng.nỗi mụn hay đau họg khô cỗ j k ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 50 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuabeo90 Xem bài viết
    Chị cũng từng 1 thời giống như em nè bé nhưng thời chị tự ti nhất là lúc cấp 3 cơ khi nhìn quanh bạn bè ai cũng phát triển quả trái xum xuê còn mình thì cứ dậm chân tại chỗ . Buồn nhất là không bao giờ dám mặc các loại áo cổ cộng 1 tí hay váy quây. Chuyện tự ti về vòng 1 là mỗi ngày khi thức dậy.
    Chị từng google search sau đó áp dụng rất nhiều cách làm tăng kích thước vòng 1 và xem nhiều chương trình nói về vòng 1. Không có bất kì loại thuốc nào có tác dụng làm to vòng 1 đâu em ạ, nếu có, chỉ là tăng tức thời nhờ hàm lượng tiết tố nữ estrogen tăng lên thôi. Nếu lạm dụng, sẽ tạo ảnh hưởng xấu tới hormone cũng như cơ thể em đó.
    Nếu muốn, em chỉ nên dùng các loại bột đậu, hoặc thuốc bắc, cũng có tác dụng dù không hứa hẹn quá nhiều như các loại thuốc.
    Anyway, giờ đang mốt ngực lép mình dây mà em, như tụi mình chụp hình mới "tinh tế" giống như hoa hậu đặng thu thảo mặc đồ sang hơn hẳn mai phương thúy cũng nhờ ngực lép chứ đâu. Giờ chị cũng không còn tự ti nữa. Bạn trai chị nói con trai thật ra bị quyến rũ bởi eo và mông của con gái hơn, chị từng đọc 1 bài báo cũng nói đúng như vậy. Cho nên cứ chăm chỉ tập thể dục rồi squat cho eo nhỏ mông to để bù đắp còn hơn ấy chứ.
    Tự tin lên nha em!
    Chi dung bột đau co bị nog trog ng.nỗi mụn hay đau họg khô cỗ j k ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 113 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thuyduong28 : kem love 2mix organic của nga đó. An toàn lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Ensure81
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hum trước nghe mấy chị kia nói mua bột đậu, ngũ cốc từ đậu j đó uống cũng có tác dụng, không biết có ai thữ chưa vậy?
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng giống b ý sinh xong giờ phẳng lì muốn lzj đó😩😩😩

Gởi từ ứng dụng Webtretho của quynhmai227
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    em nghe nói có ngũ cốc các loại đậu gì đó, có ai thử chưa vậy?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 158 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ensure81 Xem bài viết
    Mình đang sài kem nở ngực của Nga ý. tăng đc 3 cm giờ vẫn chưa bị nhỏ lại hihi
    Kem ý tên là gi thế bạn. Mình cũng muốn dùng quá

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Dung1993
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    đúng rồi, kem tên gì vậy, chia sẻ cho chị em với...!
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    e cũng chỉ mong được bình thường chứ to làm j, đủ xài thui chứ nhỏ wa tủi wa trời ak... bị mấy nhỏ bạn chọc hoài ak, tức lắm mà ko làm j được
    Truy cập vào https://bloggioitre.net để xem các tin tức làm đẹp... Các loại đồng hồ namđồng hồ nữđồng hồ thời trang, cao cấp
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dung1993 Xem bài viết
    Kem ý tên là gi thế bạn. Mình cũng muốn dùng quá

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Dung1993
    bạn ý trả lời bên trên là kem 2mix của Nga kìa
    Mình đang saleoff em này 200k nhé, chỉ còn 2 em thui, có j inbox mình luôn kẻo hêt ^^
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình đang xài cái đó nè, xài dc 1 tuần rồi, chưa thấy j hết, híc
    Truy cập vào https://bloggioitre.net để xem các tin tức làm đẹp... Các loại đồng hồ namđồng hồ nữđồng hồ thời trang, cao cấp
    • 92 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

1. Chịu khó xoa ngực
    2. Uống bustbomb
    3. Thoa bustbomb
    Bustbomb ở vn ko có, c đặt qua amazon. Nếu cần thì viber cho c vì c sắp đặt nữa. Chị đang dùng, thấy tác dụng từ từ. C đã 2 con mà vẫn mặc cổ sâu được.
    • 92 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

1. Xoa ngực thường xuyên
    2. Uống bustbomb và thoa kem bustbomb hàng ngày sẽ có cải thiện, nhưng không ngay lập tức mà tác dụng từ từ lâu dài. Nếu e muốn dùng thì viber chị vì c sădp đặt mua trên âmzon tiếp. Chị đã dùng 1 lọ kem thoa và 3 lọ uống thay ổn.knRGjKZ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của smallfinger
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    có nhiều tiền không chị ơi?
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dùng loại very sexy í, mn có fb hem, m chỉ cho
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thấy nhiều quá trời loại kem, loại thuốc, mà không biết loại nào an toàn, haiz
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 158 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 107 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dùng thuốc thì có tác dụng thật ko các mẹ? có ảnh hưởng gì đến sk ko nhỉ ?
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    @thuanchip305: dùng thì cũng có nhưng sợ hết dùng thì lại như cũ thui, giờ em đang tính chuyển qua uống sữa 5 loại đậu j đó, nghe con nhỏ bạn nói cũng có tác dụng lại không sợ ảnh hưởng sk.
    • 92 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Đây ko fai là thuốc, mà là tpcn food supplement nghĩa là thực phẩm bổ sung. Do cách ăn uống của mình bị thiếu các vi chất cần thiết nên mình bs thôi. Tất nhiên một khi đã dùng thì sẽ dùng mãi mãi giống như mình ăn cơm uônga nước thôi, vì nó bổ sung các chất cơ thể mình đamg thiếu. Lọ kem bôi giá vốn về VN tròm trèm 1tr, lọ uống tròm trèm 800k bạn ah
  • Trang 2/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 8