TIN TÀI TRỢ.

Có chị nào biết loại kem nở ngực nào an toàn không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 217K Lượt đọc
  • 146 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em 22 tuổi mà ngực cứ bé xíu, phẳng như sân bay luôn, có chị nào đã từng xài loại nào có tác dụng mà an toàn không chỉ cho em với?????
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Cậu thử dùng Đào Hồng Đơn tại Nhà thuốc Phương Chính xem sao nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thấy các loại thuốc này có vẻ ko đảm bảo lắm
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn dùng thấy hiệu quả hả? Mình thấy có quảng cáo, mà thấy có nhiều loại thuốc như vậy, chưa pít như thế nào??
    • 15 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chị cũng từng 1 thời giống như em nè bé nhưng thời chị tự ti nhất là lúc cấp 3 cơ khi nhìn quanh bạn bè ai cũng phát triển quả trái xum xuê còn mình thì cứ dậm chân tại chỗ . Buồn nhất là không bao giờ dám mặc các loại áo cổ cộng 1 tí hay váy quây. Chuyện tự ti về vòng 1 là mỗi ngày khi thức dậy.
    Chị từng google search sau đó áp dụng rất nhiều cách làm tăng kích thước vòng 1 và xem nhiều chương trình nói về vòng 1. Không có bất kì loại thuốc nào có tác dụng làm to vòng 1 đâu em ạ, nếu có, chỉ là tăng tức thời nhờ hàm lượng tiết tố nữ estrogen tăng lên thôi. Nếu lạm dụng, sẽ tạo ảnh hưởng xấu tới hormone cũng như cơ thể em đó.
    Nếu muốn, em chỉ nên dùng các loại bột đậu, hoặc thuốc bắc, cũng có tác dụng dù không hứa hẹn quá nhiều như các loại thuốc.
    Anyway, giờ đang mốt ngực lép mình dây mà em, như tụi mình chụp hình mới "tinh tế" giống như hoa hậu đặng thu thảo mặc đồ sang hơn hẳn mai phương thúy cũng nhờ ngực lép chứ đâu. Giờ chị cũng không còn tự ti nữa. Bạn trai chị nói con trai thật ra bị quyến rũ bởi eo và mông của con gái hơn, chị từng đọc 1 bài báo cũng nói đúng như vậy. Cho nên cứ chăm chỉ tập thể dục rồi squat cho eo nhỏ mông to để bù đắp còn hơn ấy chứ.
    Tự tin lên nha em!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    z hả chị, nhưng con gái mà như con trai thế này thì kỳ lém đồng ý nhỏ nhưng của em nhỏ quá nên em mới pùn nè, jo mún to lên tý xíu để dễ mang đồ, cho mấy người khỏi nói ra nói vào mà mấy cái bột đậu j đó chị có thử chưa?
    • 15 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuyduong28 Xem bài viết
    z hả chị, nhưng con gái mà như con trai thế này thì kỳ lém đồng ý nhỏ nhưng của em nhỏ quá nên em mới pùn nè, jo mún to lên tý xíu để dễ mang đồ, cho mấy người khỏi nói ra nói vào mà mấy cái bột đậu j đó chị có thử chưa?
    Huhu chắc chắn là chị cũng như em luôn đó. Phẳng lì, lúc nào cũng phải mặc loại cúp a mà mút dày thật dày huhu . Chị thử bột đậu rồi, có căng lên thật đấy em ạ, nhưng e phải dùng thường xuyên nhé ví dụ như uống 2,3 lần/tuần. Uống hàng ngày càng tốt.
    Nhưng căng là căng chứ ko phải là to lên vĩnh viễn đâu nha. Vì thực chất cấu tạo ngực chủ yếu là mỡ, thứ hai là cơ nhưng ko nhiều. Em muốn nó bự thì cách 1 là dồn mỡ vào đó bằng cách ăn nhiều vô (có điều chị em mình ăn nhiều thì nó vô bụng với đùi trước, khó lắm mới vô ngực ). Cách 2 chính là cố gắng tăng cơ chỗ đó, bằng cách tập thể dục (đại loại thì giống các anh tập thể hình nhiều anh vếu còn to hơn mình cơ ). Bài tập vô nhiều nhất là hít đất em ạ, hoặc đẩy tạ (nếu e có điều kiện tập gym). Chị thấy hiệu quả đấy, tất nhiên vì mình thiếu nên mình phải cố gắng thôi em ơi.
    Nhưng nhất quyết không được xài thuốc đấy, hại lắm, không tốt đâu nghe chưa!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dạ, e thì sợ xài thuốc hay kem j, mất công ảnh hưởng về sau, e mập lên thì cứ như chị nói, đùi với bụng, mông nữa chứ chỗ cần to thì cứ nhỏ mãi. Để em thử mấy cách chị nói xem như thế nào????? Tks chị nhé...
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

trương hợp của em cũng giống bạn ý. ngực của em phẳng lì như sân bay.em đang tính đi khám mà không biết khám ở bệnh viện nào tốt. chị nào biết thì chỉ cho em với ạ.em cảm ơn nhiều
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn tính đi nâng ngực hả #Phamthu58?????
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

không chị em chỉ muốn đi kiểm tra xem có bị bệnh gì về ngực không . chứ đi nâng ngực nguy hiểm lắm chị
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    ờ, bệnh thì chắc ko có bệnh đâu, có chăng thì do chị em mình bị rối loạn estrogen, với do gendi truyền, với lúc dậy thì chị em mình ko chú ý ăn uống đầy đủ chất cho e nó lớn nên jo bé tý vậy nè . nhiều lúc muốn mang đồ hở 1 tý kung k dám, hic.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 231 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

theo mình thj b đừng nên nâng ngực hay thuốc thang j hết. cứ gắng ăn uống đủ chất. uống vừa các loại bột đậu nhất là đậu nành. bột sắn dây. các loại trái cây (đu đủ) b có thể tự massage nhẹ nhàng xung quanh vùng ngực mỗi ngày (lúc tắm) . b đừng nên mặc áo ngực gò bó quá. khi ngủ thì k nên mặc lun nhé. chúc b luôn xinh đẹp !
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 20 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trước vòng 1 mình to chỉ vì mình giảm 4 kg mà giờ nó nhỏ tí đi 😢
    Cũng chả biết khắc phục sao nữa 😪

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Liennb1994
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    tinh ra cũng nhìu chị giống e nhỉ , thấy có mấy người đầy đặn nhìn thik wa di ạ...
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nhìn mọi người có v1 tha hồ mặc đồ ,còn mình thì suốt ngày phải kín cổng cao tường thế này nghĩ mà thấy chán quá đi mất
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    hihi, e cũng thích mang đồ như mấy chị đầy đặn z đó, nhìn thik ghê, suốt ngày cứ mang áo cổ cao thui...
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 113 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mình đang sài kem nở ngực của Nga ý. tăng đc 3 cm giờ vẫn chưa bị nhỏ lại hihi
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 160 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    thích vậy, loại nào vậy chị? có an toàn không?
    • 50 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

E cug v ne.18t mà ngực be tí như may dua mới dạy thi đo ạ.tuỗi lam may chị à.nhin ngta mac do thy ham.còn e luc nào cug áo kín cỗ.may chi co cách nào bày cho e vs.huhu
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8