TIN TÀI TRỢ.

Có ai trị mụn ở CLEAN BEAUTY chưa ạ? Cho e xin tí review đi ạ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.2K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chả là mặt e nay nổi mụn với thâm nhiều quá mà thấy chỗ Clean Beauty pr khá tốt, e cũng thấy có clip của Hòa Minzy từng trị mụn ở đó nên e tính trị mụn chỗ đấy mà hơi hoang mang với cả sợ. Không biết chị nào đã từng trị ở Clean Beauty chưa ạ? Chỗ đó trị mụn có tốt k ạ? Có hết hẳn mụn k ạ? Cho e xin tí review để an tâm đc không ạ? E cám ơn mấy chị.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn dùng BY THE DOCTOR nội địa HQ ấy, mình bị mụn lâu năm mà dùng có hiệu quả ấy, giờ da dẻ mịn màng rồi
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đi spa chỗ clean beauty chưa ? Feedback cho mình với
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ko nên đến spa này bạn nhé. Mình đã trị ở đây có gì bạn cứ ib mình để hiểu cụ thể nhé
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trampham95 Xem bài viết

Ko nên đến spa này bạn nhé. Mình đã trị ở đây có gì bạn cứ ib mình để hiểu cụ thể nhé
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cherry7799 Xem bài viết

Sao vậy bạn giá cả mắc lắm hả hay sao
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình điều trị hơn 7 tháng trời mà ko cải thiện được bao nhiêu á bạn. Đã vậy chi phí bỏ ra cũng ngoài 30 triệu đồng mà khi phản hồi là da mình cải thiện ít thì từ tư vấn viên cho tới bác sĩ có thái độ cực kỳ khó chịu với mình. Mình cũng ko hiểu spa này làm dịch vụ kiểu gì nữa, quá mất thời gian và chi phí của mình đã bỏ ra mà chẳng đi được đến đâu
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá cả thì ko nói đến là ko hề rẻ so với mặt bằng của các spa bây giờ nhưng cái mình mong muốn là chất lượng, hiệu quả liệu trình điều trị chứ ko phải là những câu trả lời muôn thuở: Do cơ địa của em. Do da em yếu. Do cách chăm sóc da của em chưa đúng. Do,... pla pla. Rồi mỗi khi mình phản hồi da cải thiện kém thì lại tư vấn cho mình làm thêm liệu trình khác: Da em bây giờ phải làm liệu trình “ ...” này thì mới cải thiện được do da em như thế này, da em như thế kia. Chẳng hề quan tâm gì tới cái lúc tư vấn cho mình mua liệu trình ban đầu thì cam kết đủ thứ từ uy tín, chất lượng, cam kết hiệu quả 80-90% ko phát sinh chi phí, .... Ai đã từng bị như mình thì sẽ hiểu cảm giác này, khó chịu vô cùng vì tiền, thời gian mình đã bỏ ra mà nhận lại những kết quả như vậy. Thậm chí da khách hàng ko cải thiện nhiều như đã cam kết lúc ban đầu thì cũng ko hề có sự hỗ trợ gì khách mà còn tỏ thái độ khi khách phàn nàn.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá cả thì ko nói đến là ko hề rẻ so với mặt bằng của các spa bây giờ nhưng cái mình mong muốn là chất lượng, hiệu quả liệu trình điều trị chứ ko phải là những câu trả lời muôn thuở: Do cơ địa của em. Do da em yếu. Do cách chăm sóc da của em chưa đúng. Do,... pla pla. Rồi mỗi khi mình phản hồi da cải thiện kém thì lại tư vấn cho mình làm thêm liệu trình khác: Da em bây giờ phải làm liệu trình “ ...” này thì mới cải thiện được do da em như thế này, da em như thế kia. Chẳng hề quan tâm gì tới cái lúc tư vấn cho mình mua liệu trình ban đầu thì cam kết đủ thứ từ uy tín, chất lượng, cam kết hiệu quả 80-90% ko phát sinh chi phí, .... Ai đã từng bị như mình thì sẽ hiểu cảm giác này, khó chịu vô cùng vì tiền, thời gian mình đã bỏ ra mà nhận lại những kết quả như vậy. Thậm chí da khách hàng ko cải thiện nhiều như đã cam kết lúc ban đầu thì cũng ko hề có sự hỗ trợ gì khách mà còn tỏ thái độ khi khách phàn nàn.
    ở đó điều trị ntn v b?
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình k theo các gói dịch vụ điều trị ở đây n đã từng đi nặn mụn 4,5 lần và rất thất vọng. Giá của gói 350k là rửa mặt, nặn mụn và đắp mặt nạ của spa, nhìn chung giá vậy cũng ok n mà nặn chán lắm bạn ạ, mình thấy nó chỉ nặn mấy cái mụn đầu đen, mụn viêm già thật già thôi, còn mụn ẩn hầu như k nặn, nặn cái nào thì cái dfó sạch nhân mụn n mà nhân Viên hay để lại mụn trên mặt mình í, kiểu nặn dc mà k nặn. Mình đi spa khác giá 250k, nhân Viên nặn sạch bong, nặn xong còn quay lại tìm xem có xót cái nào k, dc hút máu bầm nữa. Mình nghĩ bạn k nên nặn ở đây đâu, spa hay nuôi mụn bạn à