TIN TÀI TRỢ.

Có ai dùng kem trị mụn hoa đào chưa , zới e bị hố kem trị mụn này e tức ói máu :((((

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.4K Lượt đọc
  • 15 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 42 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chào các mẹ và các chị
    E bị mụn do dị ứng , nó đỏ đỏ mà nổi mụn nước nửa, li ti cũng co lun , E đi khám bs rồi , mà bs cho toàn ks hạng nặng , e uong thấy khiếp lun , nên h e ngưng chuyển qa dùng pp thien nhien cho an toàn , , e cũng đi bs nhiu lan rồi , uong ks vz nan mụn e cũng đi mà thấy ko ổn lắm , e đc gt hủ kem tri mụn hoa đào nge kêu dùng tốt lắm , thôi e cũng cố gang mua 1 hủ dùng , lần đầu tien mua e mua hủ nhỏ mà 110k lan, e thấy nhỏ qá e cũng thắc mắc thì họ kêu o đâu cũng zậy e ah. E dùng dduoc 2 ngay roi thấy cũng hơi ổn ổn thôi , mà hình như nó có nổi mụn , mà trog tờ giấy đọc là 3-4 ngày nó đẩy mụn , e cũng lên mang tim hiu mà có chổ bán có 70-80k 1 hủ thôi , hay e mua bị hố nặng rồi , hic hic , e có vào wwt xem rw cái mẹ sao e thấy toàn sặc mùi qảng cáo , có cái dùng kem tri mun thuoc bac hoa dao roi cho e ít rì viu đi .....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 42 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chua mẹ nao dug kem nay het ha , huhu
    comment by WTT mobile view
    • 42 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Ko ai giup e ha
    comment by WTT mobile view
    • 165 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    kem này nghe lạ quá vậy hả mẹ thớt
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trị mụn từ bên trog cơ thể là tốt nhất. Hai loại đồ uốg của Nhật và Hàn. P cần tư vấn thêm mỹ phẩm trị mụn mìh dùg ko?
    nrZ6thl

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ThanhThaoLiLa
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 27 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bạn bị mụn dị ứng nhưng do mỹ phẩm hay là gì vậy bạn? Còn xem bạn có bị nặng ko nữa. Nếu mụn thành đàn rồi thì mình khuyên bạn nên đi khám bác si da liễu ở bệnh viện tốt và uy tín( có hơi mắc nhưng chắc chắn sẽ chữa khỏi) còn nếu nhẹ thì có thể pm mình qua face mình sẽ giới thiệu cho bạn một số loại kem dưỡng da của nhật dùng trị mụn cũng tốt .
    https://www.facebook.com/Niyo-Shop-M%E1%BB%B9-ph%E1%BA%A9m-Nh%E1%BA%ADt-B%E1%BA%A3n-459329870929280/

Gởi từ ứng dụng Webtretho của niyo
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kem trộn đó
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn dùng rồi à Nhuhu216?? Cho mình xin review với, bạn ơi...
    Mình bị mụn đầu đen, mụn ẩn khá nhiều và định chuyển sang dùng cái này, nhưng không biết thực hư thế nào. Vớ phải corticoid thì thôi đi luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn đừng dùng coi lại bị hỏng da mặt, mình bị mụn từ xưa giờ dùng gì cũng k hết nhưng trộm vía dùng bộ sp chuyên về da liễu của HQ lại hết í, da mình h đỡ rất nhiều
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi CarolineMuller Xem bài viết
    Mình bị mụn đầu đen, mụn ẩn khá nhiều và định chuyển sang dùng cái này, nhưng không biết thực hư thế nào. Vớ phải corticoid thì thôi đi luôn
    Mụn ẩn bạn dùng BHA hoặc AHA kiên trì sẽ có kết quả
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đừng nên dùng thuốc tây nhé, nóng gây mụn lại. Bạn nên mua của vượng xuân đường ấy ạ. Bên đó là thuốc gốc đó bạn nhé.
    Thuốc trị mụn Hoa Đào gia truyền bỏ sỉ độc quyền: 01694942637

1. Bình lớn 150.000 VNĐ
    2. Bình nhỏ 100.000 VNĐ

cong-cung-thuoc-tri-mun-hoa-dao
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kitu_qn Xem bài viết
    Bạn đừng dùng coi lại bị hỏng da mặt, mình bị mụn từ xưa giờ dùng gì cũng k hết nhưng trộm vía dùng bộ sp chuyên về da liễu của HQ lại hết í, da mình h đỡ rất nhiều
    Chị ơi, cho em hỏi bộ sp nào vậy ạ? 
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

inbox tớ chỉ cho cách trị mụn nhé. Mình tên Thanh: 01657682926.
    • Huyennhunhu Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi kitu_qn Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi CarolineMuller Xem bài viết
    Mụn ẩn bạn dùng BHA hoặc AHA kiên trì sẽ có kết quả
    Bạn ơi trị mụn ẩn với mụn đầu đen đc chưa b ơi. Giúp mình với
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn à, giá niêm yết của hoa đào trị mụn là 155k/h nhé. ko có loai 70k hay 110k j đâu, nhái ko đó, mik đang xài loại chính hãng của cty ThinGroup, giá ó là 155k, xài thật sự tốt, với lại nếu là hàng thật thì phải có hộp, có team nhãn, và mã vạch đàng hoàng, ko thể để ko đc, như thế sẽ bị nghi ngờ
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

kem trị mụn hoa đào ko phải kem trộn, chừng nào hàng nhái mới trộn cơ