Có ai dùng kem body và kem face Pháp của mỹ phẩm Phương Anh ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 43.1K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

p76EN-Qm9PWRjVV1lcOxkyJBY5_7fBMSxZgIHknJ5n-EVExJ0jg4v-AeUkBXIlD89mSH7UMhew9atU3UH67w1kMMR37Xnvg
    Xin chào mọi người , e là sv năm 2 . E vốn là ng rất thích xài mỹ phẩm nhưng cốt là không ddaay laf có tiền , da e ngăm ngăm nên e tất nhiên muốn trắng để kiếm ny ạ _.._ được mấy đứa bạn giới thiệu mua hũ kem body và kem face pháp như trên hình , e mua thử r mở ra thì chao ôi sao nhìn nó giống kem trộn thế ? Từ màu sắc đến mùi đến độ thấm cực nhanh và lên tone , e mới dùng 1 tuần r mới đi tìm hiểu , đọc đc mấy bài viết ghê rợn về kem trộn nào là dị ứng tróc vảy nổi mụn rồi ung thư da e rùng cả người chột dạ ... k biết có ai dùng kem body và face nhà mỹ phẩm PA a cosmetic này chưa ??? Có phải kem trộn k mọi ng , hãy cho e xin lời giải đáp hỡi các mẹ quyền năng !!! E ngu dại lỡ dùng 1 tuần , nghe bảo trong kem trộn có corticoind chất độc ban đầu làm đẹp sáng da dần về sau thì huỷ hoại da nếu da bị ngấm !!! Sợ cực sợ !! Nếu dùng lâu mà ngừng k dùng nữa thì sẽ dị ứng dữ dội nên bắt buộc ng dùng nó f tiếp tục sử dụng ! Có ai trong diễn đàn này dùng chưa chỉ e với ạ , ng bán cho e chụp cho e đống ảnh chứng nhận bộ y tế cấp phép này nọ nhưng e k tin , e chỉ tin các mẹ quyền năng thôi !!! Nbr15YF2N2R_x_8M7OlEFPEAHn9qxrERHXyLL1qFywERsN6iy2K7x1Tas4LZyFtUiPpMxahaqUpCTY6Iq7ey9ahUe5y_wg

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 54 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Loại này e chưa thấy bao giờ không biết có uy tín không nữa
    Thẩm mỹ viện BB Beaute’ BB Thanh Mai – thẩm mỹ viện tốt nhất khu vực Châu Á – Thái Bình Dương. Cung cấp dịch vụ: Siêu trẻ hóa da toàn diện, Giảm cân nhanh không đau, không phẫu thuật, Trị nám siêu vi điểm, Trẻ hóa vùng kín toàn diện. Hotline miễn phí cước: 1800.6617.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn xem thử minh mua trúng hàng giả không nhé. M kug sài chất kem thích sánh mịn thích lắm bạn,nếu bn mua trúg kem nhái thi chất kem là kem trộn nha
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Là kem trộn đấy bạn.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói chung là bạn dừng lại là được rồi đấy. Không an tâm mà sử dụng làm gì, da đã không có khuyết điểm đừng ham hố mà biến nó thành địa ngục rồi hối hận cũng không kịp. Trên đời này không có cái thứ gì trị mụn, trắng da, trị thâm vào một sản phẩm đâu. Nếu có thì dược mỹ phẩm không bao giờ tồn tại, phòng khám da liễu, trị mụn, laser, spa đã không ra đời và Việt Nam đã trở thành xứ sở của chăm sóc da mặt chứ không phải Pháp. Bạn sử dụng đúng khoa học một chút đi.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình vừa mới mua một lọ về để kiểm tra thì xác nhận là kem trộn nha, màu vàng nghệ, mùi cực kì nồng và hắc, khuấy vào nước thì không tan một chút nào và dính cục nữa. chưa kể thành phần k rõ ràng cũng như trắng bật tone 2-3 tông chỉ trong vài ngày thì bạn nghĩ sp này an toàn không
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thatdiepluong123 Xem bài viết
    mình vừa mới mua một lọ về để kiểm tra thì xác nhận là kem trộn nha, màu vàng nghệ, mùi cực kì nồng và hắc, khuấy vào nước thì không tan một chút nào và dính cục nữa. chưa kể thành phần k rõ ràng cũng như trắng bật tone 2-3 tông chỉ trong vài ngày thì bạn nghĩ sp này an toàn không
    Ngoài dấu hiệu đó ra , còn gì lạ không bạn , mình cũng định mua mà nghe bạn nói v sợ quá
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đừng dùng nha bạn ơi mình bị dính rồi, có lần đang sd thì xem thành phần đa phần là những nguyên liệu bị CẤM đó !!!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn bị dở hơi à. Kem phương anh có nguồn gốc, kiểm nghiệm bao nhiêu năm nay rồi. Chưa ai dùng bị vấn đề gì, đã là dạng kem nén thì đều như nhau mùi thơm k hắc như kem trộn đểu. Kem nào mà trả phải trộn, nhưng trộn chất liệu từ thiên nhiên chứ k phải là các chất độc hại như kem kém chất lượng. Mà tốt nhất bạn đừng lên dùng cái gì còn hơn đấy
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ss_doquyen94dak Xem bài viết
    Bạn bị dở hơi à. Kem phương anh có nguồn gốc, kiểm nghiệm bao nhiêu năm nay rồi. Chưa ai dùng bị vấn đề gì, đã là dạng kem nén thì đều như nhau mùi thơm k hắc như kem trộn đểu. Kem nào mà trả phải trộn, nhưng trộn chất liệu từ thiên nhiên chứ k phải là các chất độc hại như kem kém chất lượng. Mà tốt nhất bạn đừng lên dùng cái gì còn hơn đấy
    B sd chưa ạ
    Thấy sao k b
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Coi chừg bị fake. Htrc trên thời sự có đưa thôg tin bắt đc nơi sx gia hàg này ak.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hagiangtk123 Xem bài viết
    Là kem trộn đấy bạn.
    Sao bạn biết là kem trộn vậy ạ

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thu_98 Xem bài viết
    Bạn xem thử minh mua trúng hàng giả không nhé. M kug sài chất kem thích sánh mịn thích lắm bạn,nếu bn mua trúg kem nhái thi chất kem là kem trộn nha
    Bận dùng rồi ạ
    Khi ngưng thì có làm sao k ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình xài kem body và Face pháp của Phương Anh dc 4 năm rồi. Chất kem nó mịn và thấm nhanh. Ai nói kem trộn là thiếu hiểu biết. Kem trộn ng ta tự trộn ở nhà chứ sao có nhà máy và có giấy tờ chứng mình nguồn gốc dc. Mình là dân thích xài mỹ phẩm lắm nên mình tìm hiểu kĩ lắm mới mua. Mẹ mình cũng xài. Thiệt mệt với mấy bà quá. Xài ko hiệu quả thì nói hàng dỏm. Xài hiệu quả quá thì nói này nọ. Ko biết sống sao cho vừa. Ai ko xài thì kệ. Chứ mình ngưng kem 3 tháng rồi vì đang có bầu nhưng da bầu vẫn đẹp ko thua gì ai. Hehe
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lantran299 Xem bài viết
    Mình xài kem body và Face pháp của Phương Anh dc 4 năm rồi. Chất kem nó mịn và thấm nhanh. Ai nói kem trộn là thiếu hiểu biết. Kem trộn ng ta tự trộn ở nhà chứ sao có nhà máy và có giấy tờ chứng mình nguồn gốc dc. Mình là dân thích xài mỹ phẩm lắm nên mình tìm hiểu kĩ lắm mới mua. Mẹ mình cũng xài. Thiệt mệt với mấy bà quá. Xài ko hiệu quả thì nói hàng dỏm. Xài hiệu quả quá thì nói này nọ. Ko biết sống sao cho vừa. Ai ko xài thì kệ. Chứ mình ngưng kem 3 tháng rồi vì đang có bầu nhưng da bầu vẫn đẹp ko thua gì ai. Hehe
    Như luc s e chưa bầu da hoàn toàn k mụn. Nhung tu luc có bầu mặt lưng ngực đều mụn thâm đen. H 3tuần nua e sanh. Sau sanh e sd dc k tar.. Xin mn góp ý ạ
    • 101 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Muốn biết kem trộn hay không, hoặc bạn cứ dùng 1 ít bôi lên tay vùng da non ý, xong rồi xem có dị ứng không thì lúc đấy hãy sử dụng. với lại nếu đã là hàng ngoại thì sẽ có mã để check xem có phải hàng thật không đó bạn
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mua 2 hộp kèm này thì bỏ tiền ra mua mấy hãng uy tín mà xài. Cũng cỡ tiền đó chứ ko mắc hơn đâu. Giấy tờ Việt Nam mua đc bằng tiền hết mà. Bạn nên tìm hiểu kĩ hơn trước khi mua, làm gì có loại kem đa tác dụng vậy, trị mụn trắng da trị nám plapla, 1 hũ kem đa tác dụng vậy mấy hãng mỹ phẩm nổi tiếng nhiều nước sao k sx mà chỉ có ở VN. Mấy người vào đây khen toàn là những người bán trong hệ thống thôi, bạn đừng tin quá. Vào mấy trang beauty skincare mà tham khảo, hãy là người sử dụng và tham khảo thông tin thông minh