TIN TÀI TRỢ.

Có ai biết sản phẩm dùng cho Nam nhiều công dụng hem, chỉ em với ✿◕ ‿ ◕✿

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.87K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chẳng qua là vì thương anh xã đi làm chỗ cty mới xa nhà quá, mặt dần đen ra và móc xì, mà công việc lại phải tiếp xúc với khách hàng. Muốn hỏi thăm xem ai có biết sản phẩm nào dành cho riêng Nam giới mà phải nhiều công dụng trong đó vừa chống nắng dưỡng rồi làm da mởn ra, chứ nhiều cái quá thì ảnh hem chịu xài (◕︵◕), một sản phẩm 1 thì hay quá ^‿^. Mà nghe nói trên thị trường có sản phẩm cream gì đó dành cho Nam, có Mẹ nào biết chỉ giùm em nhé, đa tạ cả nhà nhiều (◕‿◕✿).
    Yêu chồng - Yêu con - Yêu cả gia đình
    qci1p7
    [url=https://www.TickerFactory.com/]
    event

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 9 năm
    • 2,669 Bài viết

• 2,324 Được cảm ơn

Chị mua kem chống năng cho anh xã đi, em thấy mọi ng khen KCN của Neu lắm, tiếp xúc với nắng thường thì phải dùng kcn thôi, ko thì dưỡng cỡ j cũng đen ah

Ngoài lề tí, chị cho em hỏi sao chị làm đc cái hình này vậy chị ✿◕ ‿ ◕✿ xinh quá ah, chỉ em với
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 593 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

thường thì đàn ông lười chăm sóc lắm. c cứ để ý vậy. sáng ngủ dậy nhắc ox rửa mặt ( chọn loại thich hợp với da) trước khi đi làm nhắc a đeo khẩu trang, nếu làm văn phong, ko cần xài kem chống nắng, sợ ox c rít, khó chịu. tối về nếu c có đắp mặt, bắt ox đắp mặt lun.( vd: nếu đắp dưa leo thì c đắp cho ox trước, rồi đợi, vừa đợi vừa mát xa ( học thêm mấy cách mát xa, hơi phức tạp ). sau đó tới ox đắp dưa leo và mát xa cho c, làm vậy 2 vc thoải mái, mà đẹp nữa, mà cách này chỉ áp dụng với cặp chưa có baby. còn nếu ko. c mua loại dưỡng da phù hợp, tối đến c nhắc a rửa mặt, xức rồi xem tv. trước khi ngủ thì rửa sạch, đàn ông ko chịu để kem qua đêm đâu). mình làm gì thì nhắc ox làm theo. chứ ko thì ox lười biếng, ko làm đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 801 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

bạn ơi chỉ mình cách viết chứ hình hoa , trái tim mặt cười như bạn đi . hi
    SP dành cho nam mình thấy có SRM skind food của hàn đấy , kiềm dầu tốt lắm , có tác dụng tẩy da chết cho anh xã nhà bạn làn da trắng , ít mụn nữa^6
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 2,062 Bài viết

• 445 Được cảm ơn

Mình cho zai nhà mình xài thorakao hê hê, chỉ trị mụn thui còn chống nắng thì hóng vậy
    a3KGp7

Niq1p7
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meomap2911 Xem bài viết
    Chị mua kem chống năng cho anh xã đi, em thấy mọi ng khen KCN của Neu lắm, tiếp xúc với nắng thường thì phải dùng kcn thôi, ko thì dưỡng cỡ j cũng đen ah

Ngoài lề tí, chị cho em hỏi sao chị làm đc cái hình này vậy chị ✿◕ ‿ ◕✿ xinh quá ah, chỉ em với
    hix hix ... anh xã hem thèm xài kem chống nắng, nghe có mẹ nào bên chủ đề "Mỹ phẩm dành cho men" mới tư vấn bên hãng Thefaceshop có hàng Neo gì đó, mẹ đó mua cho anh xã xài roài cũng ok, với lại hệ thống cửa hàng cũng nhiều, cho nên cũng thấy có tầm cỡ, chắc lễ này sắm thử, hì hì ...(✿◠‿◠)
    Mấy hình đó có trên mạng trên facebook , hi hi ... mình copy trên đó, cho nó sinh động bài của mình đó mà ...thử vào link này nhé:
    http://s2facebook.com/forum/showthre...ên-Facebook
    qci1p7
    event
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baxa_map Xem bài viết
    Mình cho zai nhà mình xài thorakao hê hê, chỉ trị mụn thui còn chống nắng thì hóng vậy
    ấy cha, thật là hay, chứ anh chồng nhà mình dễ chịu nghe lời thế thì hay quá xá ^( ‘‿’ )^
    qci1p7
    event
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _Trang_ Xem bài viết
    bạn ơi chỉ mình cách viết chứ hình hoa , trái tim mặt cười như bạn đi . hi
    SP dành cho nam mình thấy có SRM skind food của hàn đấy , kiềm dầu tốt lắm , có tác dụng tẩy da chết cho anh xã nhà bạn làn da trắng , ít mụn nữa^6
    (◕︵◕) có sắm cho sữa rửa mặt roài, chỉ xài cho vợ vui có hai ba lần, rồi đi ra đường thấy da ngày càng sạm đó, vì vậy muốn hỏi có sản phẩm nào nhiều chức năng, nhất là chống nắng mà làm cho cũng mịn nữa, hơi thật nan giải quá đi àh ᇂ_ᇂ
    Mình biết chữ icon này từ facebook đó, thử vào link này nhé:
    http://s2facebook.com/forum/showthre...ên-Facebook
    qci1p7
    event
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi yeubame Xem bài viết
    thường thì đàn ông lười chăm sóc lắm. c cứ để ý vậy. sáng ngủ dậy nhắc ox rửa mặt ( chọn loại thich hợp với da) trước khi đi làm nhắc a đeo khẩu trang, nếu làm văn phong, ko cần xài kem chống nắng, sợ ox c rít, khó chịu. tối về nếu c có đắp mặt, bắt ox đắp mặt lun.( vd: nếu đắp dưa leo thì c đắp cho ox trước, rồi đợi, vừa đợi vừa mát xa ( học thêm mấy cách mát xa, hơi phức tạp ). sau đó tới ox đắp dưa leo và mát xa cho c, làm vậy 2 vc thoải mái, mà đẹp nữa, mà cách này chỉ áp dụng với cặp chưa có baby. còn nếu ko. c mua loại dưỡng da phù hợp, tối đến c nhắc a rửa mặt, xức rồi xem tv. trước khi ngủ thì rửa sạch, đàn ông ko chịu để kem qua đêm đâu). mình làm gì thì nhắc ox làm theo. chứ ko thì ox lười biếng, ko làm đâu
    ấy cha, theo những chỉ dẫn trên thì pó tay chấm com, never có thể làm được hix hix ....(◕︵◕)
    qci1p7
    event
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

yeh yeh mẹ Sumi ơi, cái kem chống nắng đó anh xã xài được lắm. Da anh xã em thuộc loại nhạy cảm nhưng xài cũng 2 tuần rồi mà không có vấn đề gì cả, không nhờn lun. Kem đó nó còn có tông màu da nên che hết mấy khuyết điểm trên da lun, hay ghê... hôm đi chụp hình cưới cũng cho anh xã em sử dụng hehe...Nghe mấy cô tư vấn trên Vincom nói là kem đó vừa chống nắng được 5 tiếng, vừa chống lão hóa, chống oxy hóa cho da và kiểm soát nhờn nữa... hehehe.... Em nói hơi nhiều, tại em là fan của THEFACESHOP heheheh, mẹ Sumi thông cảm nha hehhe~~
    • 323 Bài viết

• 341 Được cảm ơn

Chị nên mua sữa rửa mặt cho anh ấy dùng. Em thấy hàng rửa mặt tuýp màu trắng của the face shop xài rất tốt. Nam không cần kem dưỡng nhiều đâu chị ạ vì thường em thấy da mặt nam khỏe hơn nữ giới, lại rất nhờn, bám bẩn. Lý do là tuyến nhờn của nam nhiều hơn nữ, lại ít chăm sóc hơn. Thêm nữa đàn ông chả bao giờ chịu dùng kem dưỡng da lên mặt cả. Muốn trắng trẻo hơn chút chỉ có cách xài kem chống nắng thôi chị. Nhưng kem cũng phải bôi lại sau 3,4h nếu phải ra nắng, mồ hôi đổ nhiều.

Loại kem chống nắng nào tốt thì trước giờ em chỉ xài hàng của shiseido. Chống nắng cực tốt, trắng hẳn ra nhưng lại hơi nhờn rít, ko hợp nam lắm. Chống nắng hơi tệ hơn tý nhưng được cái hợp da nhờn, có độ dưỡng thì của Ohui. Hôm nay em cũng vừa rinh 1 bộ dưỡng + phấn chống nắng của Ohui về. Lúc mua thì em thấy nó có bộ sản phẩm dùng riêng cho nam giới. Hai hãng này thì giá hơi bị cao nhưng em thấy chất lượng ổn. Hãng khác em chưa thử qua nên không biết rõ lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 23 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

có phải cái tuýp Charcoal (than hoạt tính) hông bạn BlackWings? nếu đúng là tuýp đó thỉ cả bố và mẹ đều dùng chung được đóa... thằng em mình cũng đang sử dụng cái đó...
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanh.na Xem bài viết
    yeh yeh mẹ Sumi ơi, cái kem chống nắng đó anh xã xài được lắm. Da anh xã em thuộc loại nhạy cảm nhưng xài cũng 2 tuần rồi mà không có vấn đề gì cả, không nhờn lun. Kem đó nó còn có tông màu da nên che hết mấy khuyết điểm trên da lun, hay ghê... hôm đi chụp hình cưới cũng cho anh xã em sử dụng hehe...Nghe mấy cô tư vấn trên Vincom nói là kem đó vừa chống nắng được 5 tiếng, vừa chống lão hóa, chống oxy hóa cho da và kiểm soát nhờn nữa... hehehe.... Em nói hơi nhiều, tại em là fan của THEFACESHOP heheheh, mẹ Sumi thông cảm nha hehhe~~
    Ấy da, thật là hay nha, mà roài, nhân dịp lễ 2/9 vừa qua, hì hì ... chồng cũng xài, thấy hổm rày xài bình thường, chắc chịu oài, hì hì .... Có cả hàng cho nữ, giá cũng ok nữa, bữ âào cuối tuần rãnh ghé lại mới được, Thanks Kiu
    qci1p7
    event
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BlackWings Xem bài viết
    Chị nên mua sữa rửa mặt cho anh ấy dùng. Em thấy hàng rửa mặt tuýp màu trắng của the face shop xài rất tốt. Nam không cần kem dưỡng nhiều đâu chị ạ vì thường em thấy da mặt nam khỏe hơn nữ giới, lại rất nhờn, bám bẩn. Lý do là tuyến nhờn của nam nhiều hơn nữ, lại ít chăm sóc hơn. Thêm nữa đàn ông chả bao giờ chịu dùng kem dưỡng da lên mặt cả. Muốn trắng trẻo hơn chút chỉ có cách xài kem chống nắng thôi chị. Nhưng kem cũng phải bôi lại sau 3,4h nếu phải ra nắng, mồ hôi đổ nhiều.

Loại kem chống nắng nào tốt thì trước giờ em chỉ xài hàng của shiseido. Chống nắng cực tốt, trắng hẳn ra nhưng lại hơi nhờn rít, ko hợp nam lắm. Chống nắng hơi tệ hơn tý nhưng được cái hợp da nhờn, có độ dưỡng thì của Ohui. Hôm nay em cũng vừa rinh 1 bộ dưỡng + phấn chống nắng của Ohui về. Lúc mua thì em thấy nó có bộ sản phẩm dùng riêng cho nam giới. Hai hãng này thì giá hơi bị cao nhưng em thấy chất lượng ổn. Hãng khác em chưa thử qua nên không biết rõ lắm.
    Nhiều sản phẩm thế cơ àh, cũng khó lựa chọn nhỉ. Mà mình mua cho chồng xài của Thefaceshop roài, hổm rày ko ý kiến gì, chắc ok chịu oài, hì hì
    qci1p7
    event