TIN TÀI TRỢ.

CITROLUMINE 8 có giúp giảm nám hay không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.85K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mấy mẹ ơi, bữa em đọc báo nước ngoài, thấy bảo citrolumine 8 có tác dụng giúp giảm thâm, nám, tàn nhang. Không biết citrolumine 8 có trong loại mỹ phẩm hay thực phẩm nào không mấy mẹ nhỉ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Đúng rồi, chất citrolumine 8 có tác dụng mờ và giảm nám rất tốt nhé mẹ. Trước giờ, e toàn pải đặt hàng nước ngoài mới có mà giá toàn hơn 2 triệu thôi, xót hết cả ruột, hic hic. Bữa con em họ nó làm bên logictic, nó bảo ở Việt Nam có hãng mỹ phẩm nhập trực tiếp và hợp tác với viện hàn lâm Thuỵ Sĩ- Hàn Quốc- Anh Quốc ra serum trị nám có thành phần citrolumine 8 nên e cũng đặt mua xài thử. Công nhận nó hợp với cơ địa người châu á mình dã man mẹ ạ, e xài 4 tuần mà nám với đốm nâu da mờ hẳn, mà da lại còn căng mịn, mấy vết chân chim biến hẳn. E vẫn cứ xài dưỡng da suốt đấy mẹ ạ.
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ ơi, tên sản phẩm là gì vậy? Giá bao nhiêu tiền vậy ạ? E cũng muốn sử dụng mẹ ạ. Từ hồi đẻ thg Cún nhà em ra, nám - đốm nâu nó cứ ì ở đấy ra, khổ tâm lắm ạ, hic hic
    • 1 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đúng rồi mẹ ơi, chất citrolumine 8 được tổng hợp từ nhiều chất lắm mẹ. Được nhập khẩu trực tiếp từ Thuỵ Sĩ- chỗ e đang sinh sống nè mẹ. Citrolumine 8 được Chiết xuất từ trái Bưởi,chiết xuất trái cây Citrus Paradisi, chiết xuất từ trái Cây CitrusAurantium Amara, Sodium Ascorbate, Tocopherol. US. Glycerin, Water, Lecithin,Citrus Paradisi (Grapefruit) Fruit Extract, Citrus Aurantium Amara (Bitter Orange) Fruit Extract, Sodium Ascorbate, Tocopherol, Helianthus Annuus (Sunflower) Seed Oil. Tiếc là em k ở Việt Nam, nếu không cho mấy chị xài thử mỹ phẩm của e rồi, Nhưng nói chung mấy mẹ có thể xem công ty nào ở Việt Nam sản xuất mỹ phẩm có chất citrolumine 8 thì mua về xài thử đi, hiệu quả lắm, mà e nghĩ ở việt nam thì phù hợp cơ địa châu á mình hơn, chứ mỹ phẩm dành cho phương Tây sẽ phù hợp cơ địa, cũng như thời tiết bển nữa mẹ ạ, hiii
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhhai12 Xem bài viết
    Đúng rồi, chất citrolumine 8 có tác dụng mờ và giảm nám rất tốt nhé mẹ. Trước giờ, e toàn pải đặt hàng nước ngoài mới có mà giá toàn hơn 2 triệu thôi, xót hết cả ruột, hic hic. Bữa con em họ nó làm bên logictic, nó bảo ở Việt Nam có hãng mỹ phẩm nhập trực tiếp và hợp tác với viện hàn lâm Thuỵ Sĩ- Hàn Quốc- Anh Quốc ra serum trị nám có thành phần citrolumine 8 nên e cũng đặt mua xài thử. Công nhận nó hợp với cơ địa người châu á mình dã man mẹ ạ, e xài 4 tuần mà nám với đốm nâu da mờ hẳn, mà da lại còn căng mịn, mấy vết chân chim biến hẳn. E vẫn cứ xài dưỡng da suốt đấy mẹ ạ.
    Bạn mua ở đâu vậy
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,439 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Chủ đề này và các tài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: minhhai12 - dieulien12094 - giactoan - dieulien1209 - buithanhthuy11

Smod6 đã xóa những bài vi phạm tung hứng quảng cáo liên quan đến doanh nghiệp / cá nhân / sản phẩm / dịch vụ

Các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục.

Quảng cáo sản phẩm / dịch vụ bạn đăng tại https://www.webtretho.com/forum/f519/

Để tránh bị xóa bài và khóa tài khoản, vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6