chưa sinh con mà vẫn bị nám

• 0 Lượt chia sẻ
  • 401 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ của Webtretho, da mình trước giờ khá đẹp nhưng dạo gần đây mình thấy có vài nốt đốm sậm màu, nhỏ li ti, lúc đầu không quan tâm lắm nhưng dần mình thấy nó lan ra những vùng gần vết sậm màu đó thêm vài ba cái nữa. mình đang bị nám đúng không ạ.
    Huhu nghe nói gần 30 dễ bị lắm, mà phải sinh con mới bị hay sao mà ta, mình chưa sinh mà sao vẫn bị vậy...

wMMuowrzTOGzfyS0JzYl0twncEPklyXOazP5udcwKwXkQmzNda6SEWiYQfWjEiaX10h2mP8HFKA6N6aNRqegpM5L4qBZvw
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nám do nhiều nguyên nhân lắm chứ không phải sinh con mới bị nám đâu bạn ơi, sinh con là một trong những tác nhân khiến nám phát tán mạnh hơn ah
    Đẹp an toàn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em thì sau sinh mới bị nám đang tìm cách trị sớm để nó lan ra sợ sau này nó hết mặt luôn thì chết
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuydan0963 Xem bài viết
    Nám do nhiều nguyên nhân lắm chứ không phải sinh con mới bị nám đâu bạn ơi, sinh con là một trong những tác nhân khiến nám phát tán mạnh hơn ah
    Mom có cách nào điều trị nám dạng này không ạ. em thấy lo quá giờ đã nám rồi lỡ mốt có con ko biết nám nhiều như thế nào nữa
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nám có nhiều dạng và tuỳ cơ địa mỗi người mỗi khác c oi. E cũng chưa có ck con da vẫn sạm nám á c. Nhưng nhờ e kết hợp điều trị laser coreana vs dùng Kem Chống Nắng rất kĩ mà da cải thiện đáng kể lắm nha c
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi diuhien0164 Xem bài viết
    Em thì sau sinh mới bị nám đang tìm cách trị sớm để nó lan ra sợ sau này nó hết mặt luôn thì chết
    Chị cố gắng điều trị sớm đi chị chứ để lâu nám khó trị lắm. E vừa phát hiện là đi trị bằng công nghệ cao liền chứ cũng ko dám dùng MP vì sợ lâu qa mà ko cải thiện. E đã điều trị liệu trình 5 laser coreana ko xâm lấn da ko bong tróc rất an toàn luôn c, giờ cải thiện hơn 80% e mừng lắm. Ráng theo đến tết nữa Bác Sĩ bảo nám e se thuyên giảm rõ lun hihi