TIN TÀI TRỢ.

Cho e hỏi chút về kính áp tròng ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.37K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy chị ơi năm nay e đh năm 2 ạ, e mới bắt đầu dùng kính áp tròng có độ, e gặp vấn đề về bảo quản kính áp tròng ạ, cứ dùng khoảng vài ngày e ngâm lens vào dung dịch ngâm theo hướng dẫn, có thay nước ngâm khoảng 4,5 ngày 1 lần mà lens ko mềm mà cứng lại đeo cộm lắm ạ chị nào có kinh nghiệm giúp e với.
    à e dùng lens bên seed đó ạ
    uYTCc7TGAEdjVPDf84y_oADZONWBl2aC0mxaN78QrrUiejWF7l6rpQbBjUmWQzq5mEcul2jBjirbxSYfw3ERKcDoIRw8ag

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử dùng lens bên hàng Nice Eyes xem sao, mình dùng lens bên đó cũng dc 1 năm rồi, lens êm không cộm, nước ngâm cũng tốt lắm. hoặc bạn xem còn bảo hành ko mang lên họ kiểm tra thử xem , có thể khô do hết hạn ý bạn
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maymayho Xem bài viết
    Bạn thử dùng lens bên hàng Nice Eyes xem sao, mình dùng lens bên đó cũng dc 1 năm rồi, lens êm không cộm, nước ngâm cũng tốt lắm. hoặc bạn xem còn bảo hành ko mang lên họ kiểm tra thử xem , có thể khô do hết hạn ý bạn
    Chị cũng dùng hãng nice eyes này hả, e cùng đang dùng nè. Thấy nhỏ bạn e khen quá nên mua dùng, giờ bị ghiền hãng này, giá cũng hợp túi tiền mà chất lượng tốt nữa hihi
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,285 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Các tài khoản sau vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: kimphung87 - maymayho (Nice Eyes)

Các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục. Vui lòng xem Quy định diễn đàn tại đây https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Smod6
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Quá trình e sử dụng lens hằng ngày ntn? Mỗi ngày đeo bnhiu tiếng??
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KeengLee Xem bài viết
    Quá trình e sử dụng lens hằng ngày ntn? Mỗi ngày đeo bnhiu tiếng??
    mỗi ngày ít nhất 8 tiếng , cứ cách 2,3 tiếng đeo lens mình nhỏ mắt cho mắt bớt khô á c