Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

cần tìm topic nói về hành trình việc đi mua buôn - đánh hàng ở TQ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 797 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 1,631 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ!:Rose:

Mình nhớ có 1 lần mình đã xem ở trong mục Chăm Sóc Bố Mẹ, có bạn lập topic hỏi về việc đi đánh hàng ở TQ ,hành trình cụ thể như thế nào, rồi nhờ người dẫn đường đi , mặc cả buôn bán như thế nào . Mình đã từng đọc topic đó và thấy nhiều mẹ có kinh nghiệm tham gia comment lắm . Đợt đấy mình chỉ đọc qua loa vì ko có nhu cầu nên ko đánh dấu, giờ có việc cần tìm mãi tất cả mấy trang ko được, hoa hết cả mắt .

có mẹ nào biết hoặc đã đánh dấu topic đấy thì cho mình xin cái link topic để mình tham khảo nhé.

mình cám ơn rất nhiều! :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,631 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

:Sad: bùn ... ko mẹ nào giúp mình được à
    • 38 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mình có ý kiến thế này. trước hết là phải biết tiếng Trung đã, hoặc là quen 1 người biết tiếng Trung đã rùi tính đến việc đi đánh hàng. Mình có đứa bạn cũ học cùng cấp 3, hồi trước đi du học TQ, bây giờ đi làm thì ít, đi buôn thì nhiều mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 544 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Có đấy ở phần trao đổi công viêc ấy bạn ạ .vào kinh doanh có đấy .
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 128 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

có ở bên topic kinh doanh ay mẹ nó ạh, đây là linh đi lấy hàng QUảng Châu này:
    https://www.webtretho.com/forum/f237/...please-129445/
    • 1,631 Bài viết

• 383 Được cảm ơn

ôi cám ơn các mẹ rất nhiều, hóa ra topic đó đã đc chuyển qua mục Trao đổi công việc Kinh doanh, thảo nào mình tìm căng mắt mấy chục trang ở bên CSBM ko thấy có , dốt quá. thế mà ko nghĩ phải sang mục Kinh Doanh.

thanh kiu mấy mẹ nhé.:Smiling: