Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ tổ chức kỷ niệm cưới thế nào, mua quà gì tặng chồng???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.86K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 479 Bài viết

• 122 Được cảm ơn

Mình ở SG, thấy siêu thị Fivimart có bán tinh dầu có 25k/chai thôi(mình chưa mua thử bao giờ), không biết ở HN có bán không.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 962 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Tình hình là nhà em đã đun sôi sùng sục tình cảm vợ chồng thành công mỹ mãn. Chiều thứ 6 vợ đi làm về bình thường, thấy chồng chạy đi chạy lại làm gì thậm thụp mãi, vợ tò mò lắm nhưng mà cố nín chờ đợi. Ăn cơm xong, chồng thầm thì vợ, sáng mai mình lên Hòa Bình em nhé......
    Sáng thứ 7, cả nhà 3 mống anh, em và con lên đường đến bến hẹn tình yêu. Chồng em đã đặt sẵn một villa cho gia đình ở V- resort có hoa tươi,và nến lung linh...:Angel: . Tối đến cả nhà em còn ra sân thăp nến, uống rượu vang, bật bài nhạc hai vợ chồng thích nhất, cùng nhìn con chơi đùa, chúng ta sẽ luôn nhìn về một hướng như vậy anh nhé .:Smiling:
    Ban ngày ở đây cả nhà cùng xông hơi, tắm nước khoáng, sauna...
    Cám ơn chồng yêu của em nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tớ cũng đang tìm ý tưởng nào cho kỉ niệm ngày cưới cuối tháng 12 của bọn tớ đây.Đi xông hơi phòng 2 người có vẻ ổn vì ax nhà tớ mấy tháng nay công việc nhiều, nặng nhọc. Các mẹ cho tớ xin 500 địa chỉ với ( ở hà nội nhé).
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 962 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Ở Hn chị đến 27 Linh Lang nhé, đang có chương trình khuyến mại nôen đấy.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2