Hôm nay em đi xem bói ở nhà cô Khanh ở Thái Hà.Nói tổng thể thì em thấy cô ấy xem cũng đựoc.Đây là lần thứ 2 em đi xem bói trong đời,vì em không tin vào bói toán mấy.Cô ấy phán rất nhiều nhưng có một số cái xem xong em thấy sợ.Chả là em sinh năm 87,người yêu em sinh năm 87.Năm nay hai gia đình có ý định tổ chức cưới cho hai đứa.Em rút bài thì cô ấy bbảo năm nay không cưới được,nếu cưới thì chồng sẽ chết.Năm 29 tuổi thì em mới nên cưới.Số em phải lấy hai chồng nên cô ấy khuyên cưới càng muộn càng tốt.Em hỏi 26 hoặc 27 cưới được không thì cô ấy bảo nhất định phải 29.hic híc.Chúng em yêu nhau được gần 4 năm rồi.Đơi thêm 5 năm nua cưới thì có ổn không?Cô ấy còn bảo năm nay em bị mất đồ,và gặp một chuyện rất buồn,còn nhà chồng năm nay sẽ có tang.Hic híc,không biêt có thật không thì phải để thời gian kiểm chứng.Cô ấy bảo là người yêu em có vong hồn chết trẻ theo nên phải đi giải hạn.Vì em thấy người yêu em rất lận đận trog công việc.Có mẹ nào biết thầy nào ở HN giải hạn không chỉ giúp em với??Có mẹ nào đi xem bói thầy bảo không nên cưới mà vẫn cưới chưa?Các mẹ cho em lời khuyên