TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ cho e hỏi có mẹ nào đã sử dụng rượu thuốc trị mụn chưa ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.03K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E được bạn e giới thiệu xài rượu thuốc trị mụn, lúc trước bạn e bị dị ứng mụn nổi khắp mặt xong nó bôi rượu thuốc thì bây h da nó trắng lên hết mụn lun rồi. Mà e được biết là trong quá trình xài khi bôi lên da sẽ bị đỏ ửng sau đó bong da rất ngứa và rát. E thấy sợ sợ. Có mẹ nào sử dụng rượu thuốc cho em lời khuyên với nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 129 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nghe lạ quá, em chưa bao jo thử, em mới chỉ đắp mặt nạ trà xanh thui
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có một vài bài thuốc từ rựu, nhưng làm cũng khá công phu và mất thời gian,thêm nữa là mình cũng không thể biết có tác dụng phụ khi lên da hay không, nên mình nghĩ bạn không nên thử, tránh các dị ứng trên da. bạn cũng biết rượu bây giờ nếu mua không đúng nguồn gốc cũng là nguyên nhân gây nám da đó, vì rựu bây giờ lafmn bằng nước và cồn công nghiệp rất nhiều.
    • 105 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

ai có tg ở nhà nhìu thì hãy dùng cách này.. nc thì pp này dành cho ng có lá gan to

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ngocthach93
    • 160 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Lethu878 Xem bài viết
    nghe lạ quá, em chưa bao jo thử, em mới chỉ đắp mặt nạ trà xanh thui
    mặt nạ trà xanh tốt mẹ ạ, em thấy nhìu mẹ dùng lắm đó
    • 127 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Mình đang sử dụng đây,bữa hôm mụn lên nhiều quá nên đánh liều khi có đứa em mách..mới được 1 tuần,giờ da khô và đang bong nhẹ..ko biết thế nào cũng đang lo đây..đợi 1 tuần nữa nó bong hết kết quả sao em up tiếp cho biết...

Gởi từ ứng dụng Webtretho của me.cun.0089