TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ chỉ em cách giảm cân an toàn sau khi sinh với!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.62K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chuyện là, sau khi sinh em bé, em bị lên cân vù vù, đặc biệt là vùng bụng, béo lắm ạ. Có cách nào giảm cân an toàn không? Bé nhà em vẫn đang trong giai đoạn bú ạ nên các loại thực phẩm chức năng là em không dám dùng.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cho con bú và vận động nhiều là tốt nhất bạn ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cho con bú và vận động nhiều là tốt nhất bạn ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

người em h như con tịnh ý, nhiều người sau sinh mà lấy lại dáng nhanh quá. mà công việc của em lại phải đi làm việc với đối tác khách hàng nhiều. Trên mạng thì ti tỉ cách giảm kg nhưng chả biết độ an toàn thế nào. haizzz
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ôi em cũng giống mẹ này, đẻ xong chả những chả giảm mà tăng vù vù do lão ck nhà em cứ sợ mất sữa tuần mấy bữa móng giò phát tởm lên dc. em cũng đau đầu vụ này lắm đây. có mẹ nào dùng gì an toàn hiệu quả mách em với nè
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để em đặt về sử dụng xem thế nào, nhìn thành phần toàn thảo dược khá an tâm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tiêm gì vào bụng hả chị @@
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

khổ lắm mẹ, mỡ bụng, mỡ đùi, mỡ everywhere em vừa đặt mua tuần trước như mẹ mách, đang uống dc 2 hôm rồi. Mong có hiệu quả như mẹ nói ^^
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn nói rõ hơn dc không, tiêm gì thế ạ. liệu trình bao lâu và chi phí như nào.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nghe tiêm gì vào người mà hốt hền mẹ nhỉ. em chỉ muốn phương pháp an toàn, tại em còn con nhỏ. mấy vụ thẩm mỹ nghe thấy cũng hơi sợ
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

các mẹ cứ tìm hiểu và dùng thử đi, em cũng vì an toàn vs toàn thảo dược nên mới tin tưởng sử dụng
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mẹ cứ an tâm sử dụng, thảo dược nên cũng k hại tới sức khỏe đâu, lại an toàn với con trong thời kì cho con bú mẹ .
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thuynguyenthi91 Xem bài viết
    khổ lắm mẹ, mỡ bụng, mỡ đùi, mỡ everywhere em vừa đặt mua tuần trước như mẹ mách, đang uống dc 2 hôm rồi. Mong có hiệu quả như mẹ nói ^^
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,285 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Chủ đề này và các tài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: honghanguyen90 - thuynguyenthi91 - thuykieu1994

Các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục. Vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6