TIN TÀI TRỢ.

Các chị thường mua quần áo cho chồng ở đâu, cùng chia sẻ đi ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.82K Lượt đọc
  • 121 Trả lời

• Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 68 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Đây là chuyện nhà em:

Tuần rồi 2 vợ chồng đưa 2 con sang Aeon Mall, tranh thủ vừa chơi, vừa mua sắm. Đi cả ngày nên tay xách nách mang bao nhiêu túi đồ nhưng về tới nhà mở ra, hơn nửa là đồ của vợ, còn lại là đồ của con, chồng được độc cái áo phông.

Tình trạng này ko phải lần đầu tiên xảy ra mà hầu như lần nào đi mua sắm cho cả nhà cũng vậy cả. Tất cả là vì chả biết mua đồ nam ở đâu. Vào mấy TTTM thì chủ yếu hàng sport hoặc hàng trẻ trẻ, ko phải style của chồng.

Các chị có rơi vào hoàn cảnh giống em ko? Mà tiện đây, các chị biết địa chỉ nào bán hàng nam chất lượng thì share cho em và mọi người tham khảo cùng với.

Em thấy, chồng em bây giờ cũng rất điệu và quan tâm đến vẻ bề ngoài nhưng không tìm được những cửa hàng ưng ý. Trước kia cũng có mua ở OWEN, Adam store nhưng giờ thấy không có gì mới và không được như xưa.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 78 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi sao giống Ông xã mình thế, dạo này bắt đầu cũng quan tâm đến bề ngoài rồi, cũng thích mặc đẹp giống mấy anh trong phìm Hàn ý. Đang định hôm nào 2 vc lượn lờ mua ít quần áo cho lão đây.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 61 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em cũng rất thích chồng em ăn mặc đẹp, có style riêng nhưng đi mua sắm cùng ổng thì cứ thấy chán đời, từ năm này qua năm khác, quanh đi quẩn lại chỉ có những mẫu mã ấy, chất liệu ấy, ko có gì gọi là cập nhật xu hướng thời trang như chị em mình. =,=
    • 181 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng là chẳng có hứng thú đi mua đồ cho chồng. Ko phải ko muốn mua mà thực sự chẳng biết chọn gì luôn, chẳng như đồ nữ của chúng mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 278 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công nhận đồ nam rất khó mua, trước em hay mua hàng cho anh xã ở Owen nhưng giờ toàn đặt may thôi, hàng Owen ko được như xưa nữa sao ấy.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 117 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tùy loại các mẹ ah, có loại mua shop hịn, có loại mua ngoài cửa hàng bt thui
    • 382 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng thật các mẹ ạ, chồng em cũng thấy thỉnh thoảng than phiền là chỗ làm nhiều các em trẻ, môi trường năng động từ ăn mặc cho đến phong cách làm việc, chồng em 365 ngày thì hôm nào cũng sơ mi quần âu, nhìu khi cũng cảm thấy hơi lạc lõng mà có phải già gì đâu, ck em vẻn vẹn mới có 30 mùa xuân thôi ạ. Giờ nghe các mẹ nói cũng thấy tội, đúng là đàn ông thời trang nghèo nàn quá chả bù chị em mình
    • 74 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chồng chị này lại khác hẳn chồng em, chồng e thì điệu thôi rồi là điệu, vừa điệu lại vừa thích xài đồ hiệu mới chít chứ, hix, ngày nào đi làm lão cũng phải nuột từ tóc đến chân, kén đồ mặc thì rồi. Mấy nay trời bắt đầu nắng lão lại đang đòi mua sơ mi với áo phông đây các mẹ mẹ e chưa biết đưa lão đi đâu.
    • 137 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chắc hôm nào hai vợ chồng em cũng phải đi sắm đồ hè thôi, mà muốn tìm khu nào tiện, mua cả đồ cho em với cho chồng luôn chứ em ngại nhất mấy khoản lượn lờ mệt quá ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 208 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công nhận đồ nam khó mua thật, vừa đẹp mà chất lại phải tốt nữa. Đồ Owen hay hàng Juno thì chất vải ok những ít mẫu mã quá, mấy cửa hàng bình thường nhìn thì cũng có tí mẫu mã nhưng chất lại không đẹp, thời trang đàn ông rắc rồi hơn phụ nữ thật đấy
    • 452 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Me too. Bao nhiêu thương hiệu đồ nữ, nhưng chẳng biết chọn mua đồ cho anh xã ở đâu. Mà hôm nay em vừa qua IVY moda chỗ Trần Phú. Thấy bạn nhân viên giới thiệu IVY có đồ nam, em xem qua thấy cũng nhiều sp lắm, màu sắc khá tây, chất liệu thì ổn , chất liệu của IVY moda thì các mẹ biết r đấy. Em đã mua thử cho chồng cái áo sơ mi, về thấy ổng cũng ưng ưng, mặc vài lần em sẽ review cho các mẹ nhé
    • 209 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ôi. Ivymoda giờ có thêm dòng dành cho nam giới rồi hả các mẹ. Có từ bao giờ thế ạ? Trước em hay mua đồ của Ivymoda mặc thấy chất khá ưng ý. ^^
    • 792 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chuẩn rồi các mẹ ạ, IVY mới mới mở thêm IVY men là thương hiệu mới dành cho nam ạ, đang khuyến mãi mua IVY moda tặng IVY men với voucher trị giá 200.000 VNĐ và 500.000 VNĐ từ nay đến hết 31/3, các mẹ tiện đi rinh đồ thì có thể mua được cho chồng, người yêu luôn đó ạ.
    • 236 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    IVY có đồ cho nam rồi hả bạn, cửa hàng ở đâu vậy bạn, mình ở khu Minh Khai, gần đó có cửa hàng nào ko ạ
    • 134 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Bạn mua nam IVY ra cửa hàng ở Kim Đồng cho gần, không thì lên thẳng Bà Triệu lựa cho nhiều cũng được, à hoặc ra Phạm Ngọc Thạch cũng có đó bạn
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hariwon123 Xem bài viết
    IVY có đồ cho nam rồi hả bạn, cửa hàng ở đâu vậy bạn, mình ở khu Minh Khai, gần đó có cửa hàng nào ko ạ
    • 236 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thấy các chị em chăm lo ăn mặc cho chồng e cũng thấy sốt ruột, không biết IVY nam này thì thế nào nhỉ? hihi. Em thì chưa có ck nhưng bạn trai e thì mới đi làm, em cũng muốn a ý xuất hiện bảnh bao một chút cơ mà bạn trai em không chú trọng ăn mặc lắm nên em định đưa lão đi giải ngố, các mẹ hay mua đồ nam ở đâu tư vấn giúp em với ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 82 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thời buổi này đàn ông cũng làm điệu rùi, cũng mốt nọ mốt kia, cơ mà mình thấy đàn ông con trai cũng nên biết cách ăn mặc vẫn thu hút hơn, gì chứ ăn mặc đẹp mà có gu nữa thì đi tới đâu cũng mới dễ thể hiện được, hehe
    • 181 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hariwon123 Xem bài viết
    Thấy các chị em chăm lo ăn mặc cho chồng e cũng thấy sốt ruột, không biết IVY nam này thì thế nào nhỉ? hihi. Em thì chưa có ck nhưng bạn trai e thì mới đi làm, em cũng muốn a ý xuất hiện bảnh bao một chút cơ mà bạn trai em không chú trọng ăn mặc lắm nên em định đưa lão đi giải ngố, các mẹ hay mua đồ nam ở đâu tư vấn giúp em với ạ.
    Còn phải xem sở thích của bạn trai bạn như nào với cả môi trường làm việc kiểu trẻ trung năng động hay former thì tư vấn dễ hơn bạn ạ
    • 236 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Công ty bạn trai em là công ty nước ngoài nên môi trường cũng khá trẻ trung năng động, em đang tìm hiểu mấy thương hiệu như Owen hay Adamstore thì chủ yếu là sơ mi với vest thui chứ cũng ko có nhiều, IVY nam thì mới mở nên cũng chưa biết kiểu dáng chất lượng thế nào
    • 78 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    MÌnh thấy VN ko có nhiều thương hiệu quần áo cho nam lắm, nhiều khi lựa kiểu cách thì cũng phải lựa chất liệu nữa ạ, vì đồ mùa hè mà không lựa chất xịn thì các ông ý mặc chít nóng các mẹ ạ
  • Trang 1/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 7