TIN TÀI TRỢ.

Các chị em phụ nữ cẩn thận hãng mỹ phẩm tên Venesa nhé!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.47K Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • 86 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Nhờ hôm qua mình đi ra BigC Artemis Lê Trọng Tấn mà mình mới được biết luôn.

Chúng nó đứng ngay chỗ gửi đồ trước khi vào siêu thị, thấy mình sau khi gửi đồ xong xuôi là chúng nó tranh thủ giới thiệu là có voucher j đó.. Trải nghiệm như lần trước mình bị lừa đi thôi, tốt thật thì đem về cho họ hàng chúng mày dùng chứ, sao lại dùng để hại người khác hả?!

Mình nhìn logo của nó: chữ xanh và nền trắng VENESA, sau vài giây bình tĩnh thì thấy ngay mùi lừa đảo của bọn Deaura đổi tên để lừa thêm nhiều người khác nữa nên mình nói luôn: Mình phải đi rồi.. Còn lâu mình mới mắc 1 lỗi nhiều lần, trước khi bị nói là ngu nhé!

Chẳng biết các trung tâm thương mại khác nó có dám PR 1 cách trắng trợn như thế này không, chứ các chỗ khác mà nó cũng dám làm trò này thì mình đến khiếp luôn. Nó nghĩ khu nhà mình ở là dân trí thấp => lừa thêm nhiều con mồi mới đây. Còn lâu đi, giờ dân trí chẳng ai còn thấp nữa đâu!

Các chị em, khi thấy bọn nó PR thì nói cho mọi người biết để chúng nó không hại được thêm ai nhé!

Chúng mày bị lên án chán chê, cho hết lên mục Thời sự hàng ngày và báo mạng mà vẫn còn đi PR được, về sau tha hồ mà nhận quả báo cho đến tận đời con cháu, chút chít nhé!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT