Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Các chị cho em hỏi về kem trị vết thâm trên lưng ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.39K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các chị !

Do da em không hiểu bị ai cào cấu thế nào ko biết , hoặc là nằm ngủ sao đó , mà 1 phần bên lưng em nó có các vết sẹo thâm dài dài , mờ mờ , đỏ đỏ .

Nhìn kì lắm

Những vết thâm đó nó nhiều , 5-6 vệt cùng 1 lúc .

Em ra tiệm thuốc tây hỏi thuốc xức , thì họ cho kem nghệ Thorakao về xức .

Nên em hỏi các chị là : có thuốc gì thoa , để các vết thâm ấy hết không ạ ? .. Chứ mỗi khi mặc áo hỡ lưng 1 tí , thì ngại lắm :mad:

Các chị cho em cụ thể tên thuốc và giá tiền luôn nhé .

Cảm ơn các chị nhiều !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chịu bạn, bị ai cào cấu mà k biết sao? bạn cứ để như vậy nó cũng tự lành thôi vì vết thâm nhẹ và còn chưa hồi phục mà
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ko , nó lànnh rồi ạ

nên em ko biết thoa cái gì vào T_T
    • 58 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn mua thuốc liền sẹo Contratubex hoặc thuốc Hiruscar ý, tớ thấy tôt lắm, dùng khi vết sẹo mới chắc sẽ tốt hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,258 Bài viết

• 590 Được cảm ơn

nếu vết đó bị xước ra và để lại thành vết thì bạn dùng thử sữa tắm nghệ của Thorakao hoặc dùng SRM nghệ trị mụn của Thorakao để tắm xem. Nó có tác dụng kháng khuẩn và tẩy tế bào chết đó bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,712 Bài viết

• 5,822 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhthulinh Xem bài viết
    Bạn mua thuốc liền sẹo Contratubex hoặc thuốc Hiruscar ý, tớ thấy tôt lắm, dùng khi vết sẹo mới chắc sẽ tốt hơn
    Bạn dùng Hiruscar chưa, mình đang tìm hiểu về loại kem này. Có chị bán thuốc nói chị thấy thành phần nó tốt lắm, dùng tốt cho những sẹo lồi, lõm mới, nhưng chỉ cũng không dám chắc có trị được vết rạn da do sinh không? mặc dù trên đó có ghi là trị rạn da nữa.

Mình đang tính dùng cho vết rạn da sau sinh, da mình bị rạn nhiều lắm, tiếc gì đâu.

Giá thuốc này là 180k 1 tuyp.