Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thấy QKĐ như bình thường mà que thử vẫn lên 2 vạch , giúp em với các mẹ ơi :(((

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.64K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hơn tuần trước em với ox có QH không biện pháp nhưng xã xuất tinh ngoài. Ngay hôm sau thì đến ngày đèn đỏ theo dự định và em vẫn thấy QKĐ như bình thường (em bị 7 ngày). Sau 7 ngày hết QKĐ (tức là sang ngày thứ 8) thì em lại QH 1 lần nữa cũng xuất tinh ngoài. Nhưng hôm nay mới là ngày thứ 10, mà do em thấy người hơi khó chịu nên thử que thử xem thế nào. Mà không ngờ nó lên 2 vạch rồi các mẹ ơi . Như vậy là sao ạ ??? Các mẹ thông thái vào giúp em với. Em thấy QKĐ mà vẫn có thai là sao ạ ? Em vừa mừng vừa lo, nhưng thực sự 2 vc vẫn chưa muốn sinh bé bây giờ vì điều kiện không cho phép, nhưng giờ lỡ rồi không biết làm sao. Em ở Hà Nội, các mẹ tư vấn cho em với. Giờ trước hết phải đi khám , xét nghiệm coi thế nào rồi mới tính có giữ bé hay không. Con đầu lòng nên em rối quá Các mẹ tư vấn cho em địa chỉ các bệnh viện và phòng khám uy tín luôn nhé. Cảm ơn các mẹ nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 155 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

sau QKĐ 8 ngày mà QH ( xuất tinh ngoài ) vẫn có thể có thai ... nhưng khi bạn thử vào ngày thứ 10 và cũng là ngày sạch của chu kỳ ) mà lên 2 vạch liền thì thật là lạ , ko biết bạn thử mấy que ( có thể là que đã cho kq sai ) mới có 10 ngày mà thai chưa kịp vào tử cung mà sao lên 2 vạch thì khó hiểu quá. chỉ có khám máu xem thì mới biết thật hư ra sao thôi . chúc bạn khỏe
    • 345 Bài viết

• 342 Được cảm ơn

em cũng thấy lạ đó ạ, chị nên đi khám lại đi thử máu là cho kết quả chính xác nhất đó ạ.
    • 6,522 Bài viết

• 5,089 Được cảm ơn

Tớ cũng đang gặp phải tình trạng này. Tớ hôm nay ngày 11 chu kỳ, bt qkd 7 ngày là sạch, mà tới giờ ngày 11 vẫn bị dây dây. Lần quan hệ gần nhất cach đây hơn 2 tuần. Lần trước đó là mùng 7 tết. Trước khi QKD mình thử que mấy lần cũng ko lên. Lần này thấy dây ko sạch, mình liều thử 3 que đều lên 2v, mình liền đi siêu âm, nm có 5mm, bs nói ko thể có thai đc. Vậy có ai gặp TH như mình ko
    Ôm ta rê, tút ta rê, tu rê soa ha

ta vẫn mơ về ngôi nhà và những đứa trẻ...................

Cầu trời cho con sức khỏe để con có thể hoàn thành ước mơ của mình.

Hạnh phúc đôi khi là những điều nhỏ nhặt mà trên đường đời ta vô tình bỏ quên

RE8mp7
    • 24 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Các mẹ cho em hỏi QKĐ là gì thế ạ

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android