TIN TÀI TRỢ.

Ngừng thuốc đã 9 tháng mà vẫn chưa có em bé

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.88K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 146 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Em năm nay 22 tuổi và lập gia đình sớm, uống thuốc tránh thai Mercilon cũng 3 năm rồi, cái dở của em là uống tù tì chẳng ngừng nghỉ tháng nào cả. Năm ngoái em quyết định ngừng thuốc để có con, vậy mà đợi tới bây giờ là cũng 9 tháng rồi mà chưa thấy gì hết, hôm qua lại có kinh , mấy người bạn của em nói tụi nó có người quen cũng phải đợi hơn 1 năm mới có tin vui, thiệt là oải quá các chị ơi, cũng may là chồng em và gia đình hai bên không thúc giục gì chuyện con cái hết vì biết em vẫn còn ham học lắm, em quyết tâm lấy học vị cao để đi làm lương cao mà.. năm vừa rồi ngưng thuốc để khi nào có thai thì báo cho cả nhà cùng chung vui, nhưng cứ đợi ngày này qua tháng nọ toàn thấy kỳ kinh tới thôi hic hic. Có chị nào bị giống em không thì vào chia sẻ với em đi ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 226 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

bạn ơi tớ cũng uống tù tì 3 năm liền k ngừng đây,nhưng sau khi ngưng thuốc 6 thág thả đúng 1 lần thì có em bé,bé nhà tớ h 1 tháng tuổi rồi,nên để yên tâm bạn đi khám thử xem sao