TIN TÀI TRỢ.

Chậm kinh 1 tuần, đã uống thuốc, nhưng sau đó lại quan hệ ko an toàn, liệu em có thai không ah?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.98K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 245 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Ngày 8, em với ny quan hệ, xuất ngoài, nhưng sau đó khoagr 1 ngày, em đã uống thuốc tránh thai - loại 1 viên. 1 tuần sau, chúng em gặp nhau lần cuối, lần này xuất ở trong, và hum sau em cũng đã uống 1 viên TT. Bìn thường, em tới kỹ vào ngày 11 hàng tháng. Tới hum nay là chậm 1 tuần rùi . Nhưng em mua que tử tai về thử thì là 1 vạch. Mấy hum nay, e cũng hay đau bụng dưới, và cảm thấy buồn nôn khi ngửi thấy mùi thức ăn, ngủ nhiều hơn và chán ăn. Em xin hỏi các mẹ là liệu em có thai không ah? Em ở HN, bình thwờng e hay đi khám sk ở Việt Sing, có mẹ nào đã đi khám thai ở đó chưa ah?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 245 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Càng ngày em càng thấy buồn nôn với nhiều loại thức ăn hơn. hix, có phải em có em bé rùi ko ah? Dạo này em ko dám làm gì manh, ko chạy e niều như trước nữa, làm cái gì cũng nhẹ nhàng. , các mẹ đã có bé rùi cho e ý kiến với ah? Vì giờ có đi khám cũng chưa biết đc gì. Các e phải đợi tầm 1, 2 tuần nữa
    • 475 Bài viết

• 317 Được cảm ơn

Thử thai lại đi em rồi sau đó tính tiếp
    Mà nếu có thai thì em sẽ làm gì?
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Emi_N Xem bài viết
    Càng ngày em càng thấy buồn nôn với nhiều loại thức ăn hơn. hix, có phải em có em bé rùi ko ah? Dạo này em ko dám làm gì manh, ko chạy e niều như trước nữa, làm cái gì cũng nhẹ nhàng. , các mẹ đã có bé rùi cho e ý kiến với ah? Vì giờ có đi khám cũng chưa biết đc gì. Các e phải đợi tầm 1, 2 tuần nữa