TIN TÀI TRỢ.

Cần các mẹ các chị cho lời khuyên !!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 707 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em là nam hiện giờ em rất bâng khuâng và khó xữ ! Số là em và bạn gái đã yêu nhau hơn 1 năm rồi , em thì nghĩ tới chuyện hôn nhân và gia đình em thì rất thương bạn gái em !!

Tình hình là lúc tết 2014 bạn em có kinh vào mùng 2 tết , sau đó mùng 4 tết thì bọn em đi chơi xa , lúc đó vẫn còn đèn đỏ ạ , nhưng đêm đó chúng em có làm chuyện đó nhưng là xuất tinh ra ngoài ! đến hôm nay thì bạn gái em vẫn chưa có kinh , nhưng biểu hiện như căng ngực và đau bụng dưới thì xuất hiện , nhưng vẫn không có kinh !!

Em nói với bạn em là nếu có thai thì em sẽ qua hỏi cưới ngay ạ , nhưng bạn em thì không muốn , em cũng đang rất bâng khuâng vì gia đình cô ấy rất khó , Ba cô ấy là nhân viên nhà nước , cô ấy vẫn còn học !! ĐH năm 1 ạ , 1 phần thì em không muốn bỏ đứa con của mình đi , em rất sợ , sợ làm điều đó , sợ ảnh hưởng tới sức khoẻ của bạn em sao này !! sợ nếu Ba cô ấy biết thì sẽ cấm không cho 2 đứa quen nữa .... rất nhiều ạ , rất ro và bâng khuâng , nếu giữ lại thì bạn em sẽ mất đi tương lại phía trước ,, còn bỏ đi thì em không đành lòng !!

Lúc sáng em có mua que cho bạn gái em thử , cô ấy báo lại em là 2 vạch và vạch trên hồng nhạc ạ , nhìn lại thì biết que đã hết hạn dùng !! tình hình là chiều này em sẽ đi mua que khác cho bạn em !

Nếu bạn em có thai thì có bỏ được không và có ảnh hưởng đến sức khoẻ của cô ấy không ạ ? và có nguy hiểm gì không !! em rất lo cho bạn em , có thể sau này vẫn có con được , nhưng nếu tổn hại sức khoẻ thì em không những có lổi với con mà còn có lổi với cô ấy nữa !

Em muốn hỏi các chị là biểu hiện của bạn gái em có phải đã có thai ? Và em phải làm như thế nào ạ , Bỏ thì em không đành lòng, em rất lo cho sức khoẻ của bạn gái em , và sợ ảnh hưởng đến sau này , nhưng nếu giữ thì nguy cơ rất lớn là như em nói trên ạ !!

Giờ em rất phân vân , hiện thì công việc của em đang có vấn đề , không như trước kia ạ !

Các chị các mẹ có thể cho em lời khuyên được không ạ !!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Với các biểu hiện như bạn nói , rất có thể là bạn gái đã có thai rồi , Việc bỏ thai nên cân nhắc kỹ, trước mắt là cần phải đi khám thai để biết rõ tình hình thai thế nào rồi mới có hướng giải quyết hợp lý và đảm bảo an toàn !