TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ ơi giúp e với! Mang thai 5 tuần ra máu đỏ tươi.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.19K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E là mem mới mong các mẹ giúp đỡ với ạ.
    E chưa có bé nào. Bị thai lưu 2 lần rồi. Lần gần đây nhất là tháng 9, e bỏ thai lúc 6 tuần. 2 vc cũng bảo nhau biện pháp 6 tháng mới có lại, nhưng chưa kịp đi khám lại thì lại lỡ có. Lúc trễ kinh 1 tuần siêu âm thai đã vào tử cung chỉ là 1 chấm nhỏ thôi. 12 ngày sau siêu âm thì là 5 tuần. Ngày hôm đó e đi làm cả đi cả về dính mưa, tối về e sốt lạnh đến đêm. Và sốt tiếp vào trưa ngày hôm sau. Sáng e thấy có máu đỏ tươi thế này, nhưng nó ra ít khi đi vệ sinh, ra dứt điểm ko dây dưa 3 lần mỗi lần 1 ít. 2iupiKQta
    Dài dòng 1 chút ạ. Quê e ở vùng núi, trình độ bsi giỏi không có. Nên e lo lắng lắm! Nếu đi xuống hn bây giờ để khám thì cũng 200km mà đường thì thôi rồi. E thông báo với bác sĩ ở đây thì bác cho e đặt thuốc ustrogestan 200mg. Bác bảo chưa biết đc gì cứ về nghỉ ngơi. Mà e sốt ruột lắm. Và còn 1 chuyện nữa là khi siêu âm về e thấy túi thai của e nhìn không rõ và dưới thấp hơn những lần trc mang thai. Các mẹ biết gì thì cứ cho e lời khuyên với. Cảm ơn các mẹ nhiều! OsH6TQUhZijh16

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sao không có mẹ nào giúp sao ạ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Maiquyen_nhim