TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ cho em hỏi, sau hút thai nên khám phụ khoa và kiểm tra BTC ở đâu ạ? BV làm qua loa quá!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.88K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 49 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Em mới hút thai lưu 11 tuần cách đây 1 tuần. Nhưng do bị chồng ép quan hệ sớm nên em rất sợ viêm nhiễm.
    Em đã tái khám theo lịch hẹn 1 tuần của bv Hòe Nhai (em làm bs Yến) nhưng hình ảnh SA buồng tử cung mờ nhạt và em thấy có một vết nhỏ trên hình ảnh mà hỏi thì chị y tá ko nói gì. Chỉ kêu là tử cung ko còn dịch. Bình thường.
    Em hút thai xong thì ngừng ra máu ngay trong ngày hôm đó, và hết đau bụng vào sáng hôm sau.
    Quan hệ cũng không ra máu và đau bụng.
    Tại em chửa ngực và hút thai lớn nên giờ ngực đang tiết sữa rất nhiều.
    .
    Các mẹ nào đã có kinh nghiẹm thì trả lời giúp em với ạ. Tái khám sau Hút thai thì cần khám những gì, và ở đâu khám uy tín và kĩ càng thì chỉ giúp em với ạ.
    Cảm ơn các mẹ rất nhiều!
    Tình yêu không phải lúc nào cũng là màu hồng. Cuộc sống cũng vậy!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 161 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

minh cung vua hut thai luu 8 tuan. minh cung nhu ban co the on dinh lai ngay. minh dinh di xet nghiem ca 2 vc de xem nguyen nhan tu dau
    • 161 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

ban di sieu am lai sau 2 tuan, neu oc kinh tro lai thi sau khi sach kinh thi kham phu khoa. lan trc minh deu kiem tra nhu vay
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nó thể lên mạng tìm kiếm thông tin một vài phòng khám phụ khoa uy tín ấy. Mình nghĩ ở đó có thể họ sẽ làm cẩn thân hơn.