Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

các chị có thể tư vấn giúp em chuyện này không ạ ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.96K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tháng vừa rồi em bắt đầu có kinh là ngày 6/12 .Máy tháng trước thì em có dùng thuốc tránh thai hàng ngày , nhưng tháng vừa rồi em dừng
    em và người yêu có qh 4 lần trong tháng vừa rồi là ngày 9 ,20,30,4 .Lần quan hệ vào ngày 20 thì em có uống thuốc tránh thai khẩn cấp .Các lần qh còn lại thì anh ấy chỉ mang bcs khi gần xuất thôi . bt thì kinh em đều lắm , cỡ 30 ngày là có lại rồi . nhưng tháng này trể 6 ngày rồi . chưa bao giờ em trể lâu thế này , hôm qua em có mua que về thử thì báo 1 vạch , nhưng em vẫn lo . cho em hỏi là giờ em có thể đi siêu âm để biết liệu mình đã có thai chưa ạ .Em sợ mới trể máy ngày đi siêu âm thì ko chính sác , nhưng tại em lo ...mong các chị có thể tư vấn giúp em .Em xin cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 52 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Nhiều khi tâm trạng căng thẳng,lo lắng quá cũng ảnh hưởng đến chu kì hàng tháng của mình,do tâm lý sợ mang thai cũng dẫn đến tình trạng tắc kinh.Tốt nhất bạn chờ đủ 10 ngày thì thử lại 1 lần nữa xem sao hoặc đi khám bs sẽ bik chính xác,Đừng lo lắng quá bạn nhé
    • 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

14 ngày sau khi quan hệ thì có thể dùng que thử thai để biết có thai hay không mà. Que thử cũng cho kết quả chính xác lắm. Nhưng lần sau thì dùng bao cao su hoặc phim tránh thai (nếu muốn có cảm giác thật) đi nhé, hic
    Nhận order web Mỹ, chuyển tiền 2 chiều Việt - Mỹ - Bán film tránh thai VCF - Yahoo: mcdaica199
    • 781 Bài viết

• 513 Được cảm ơn

ây dà, tui thì đang mún có hem được đây nà
    https://zaodich.com/forum/f3511/binh-...l#post30590006
    https://zaodich.com/forum/f2488/quan-...day-a-1808633/

Con yêu đã về với ba mẹ. Bình an 9m10d con nhé!!! Yêu con gái nhất quả đất này!
    HSMMp7[/url]"]