Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Survey : Tìm hiểu về tầm quan trọng của việc phát triển trí tuệ xúc cảm cho trẻ em

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.15K Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 32 Bài viết

• 140 Được cảm ơn

Các bạn thành viên thân mến,

Trẻ em luôn là mối quan tâm hàng đầu của xã hội, vì vậy nuôi dưỡng đào tạo để trẻ phát triển các tính cách là việc vô cùng quan trọng đối với các bậc làm cha, làm mẹ. Rất nhiều trẻ em Việt Nam học giỏi, nhưng khi bước vào đời thì lại không phát huy được bởi thiếu những tính cách, kỹ năng cần thiết để thành công, điều này bắt nguồn từ việc thiếu trí tuệ xúc cảm…Trẻ được giáo dục trí tuệ xúc cảm tốt thì khả năng thích nghi và thành công trong cuộc sống sẽ dễ dàng hơn, vì vậy việc phát triển các chương trình đào tạo ngắn hạn để phát triển các kỹ năng liên quan đến chỉ số xúc cảm của trẻ là mối quan tâm của xã hội hiện tại.

Chính vì vậy,BTC thân mời các bạn cùng tham gia Khảo sát : "Tìm hiểu về tầm quan trọng của việc phát triển trí tuệ xúc cảm cho trẻ em". Đây chỉ là 1 khảo sát nhỏ nhưng cũng giúp ích rất nhiều cho các ông bố bà mẹ trong việc nhìn lại phương pháp nuôi dậy trẻ của mình.

Các bạn click vào link sau nhé : http://www.surveymonkey.com/s/86PCYV5

BTC rất mong nhận được sự tham gia nhiệt tình của các bạn.

Thân ái,

BTC

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT