Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tìm trung tâm dạy tieng anh cho con

• 0 Lượt chia sẻ
  • 653 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào mọi người mình muốn tìm trung tâm dạy tiếng anh cho em đang học lơp 10,có bố mẹ,anh chị hay bạn nào biết trung tâm day tieng anh chất lượng tốt ở khu vực cầu giấy ko chia sẻ cho mình với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 36 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Anh có thể tìm đến trung tâm English House ý ạ. Thấy vừa rồi bên đó khối học sinh lớp 12 đạt điểm cao thi ĐH lắm.
    • 11 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm lớp luyện thi cho con vào lớp 10 ở khu vực quận Ba Đình. Các mẹ có kinh nghiệm ôn thi biết trung tâm nào ôn thi tốt hiệu quả chỉ giúp mình với? Mình cảm ơn rất nhiều
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử tìm gia sư về dạy cho con xem sao, vì môn tiếng Anh cần kèm kỹ cho bé. Mình hay tìm qua trung tâm gia sư, mấy bạn sinh viên hay trang giới thiệu gia sư Eduu vn ấy
    • 13 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Mình có danh sách các thầy cô ôn thi chuyên giỏi và rất tâm huyết đây. Trong đây có 1 số thầy cô mình đã cho con ôn chuyên rồi nên các mẹ cứ yên tâm tham khảo nhé!
    1. Cô Thanh ( 0904951395) : giảng viên đại học quốc gia Hà Nội. Cô dạy tại Văn Quán - Hà Đông. Cô dạy hay nhiệt tình. Cô dạy củng cố ngữ pháp và giao tiếp tốt đấy, đặc biệt là ôn luyện đối tuợng học sinh giỏi hs cấp 2,3.
    2. Cô Chi Mai: Dạy ở Khu Cửa Đông, giờ cô đang dạy ở 1 Trung tâm gần KS Asia trên đường Chùa bộc. Cô dạy rất nhẹ nhàng nhiệt tình nhưng lớp khá đông.
    3. Cô Hiền (09 75 936 787): Cô là gv khoa chất lượng cao- trường DHQG, dạy tại Nhân Hòa - Quan Nhân. Cô là giáo viên giỏi, có tâm chuyên dạy/ôn các đối tượng học sinh cấp 1,2,3. Lớp của cô khá đông nên sau khi đăng ký phải chờ 1 thời gian để xếp được lớp. Các mẹ thử đến đăng ký xem
    4. Cô Hương Lan trường Ams: Thường thì cô nhận học sinh từ lớp 6, còn các lớp trên thì là khó vì lượng hs đông nên thường phải thi đầu vào và chờ một thời gian để học
    5. Cô Hồng Lê (0968 29 8889): Trung tâm của cô ở 16 phố Vĩnh Phúc, Ba Đình. Cô giảng dạy nhiệt tình và đặc biệt tâm lý. Cô có kinh nghiệm dạy tiếng anh cấp 2, cấp 3 chuyên ngữ và ôn thi ĐH.
    6.Thầy Sơn (0976060407): Chuyên luyện Ielts, Toiec. Thầy chỉ nhận mỗi lớp 7-10 người nên nghiêm túc và yêu cầu học viên làm bài, học bài đầy đủ trước khi đến lớp. Thầy cũng củng cố lại ngữ pháp cho các bạn trong quá trình luyện thi.
    7. Cô Tú Oanh dạy trường Ams chuyên ôn thi Văn, cô đã có kinh nghiệm ôn thi cấp 3 chuyên Văn nhiều năm và đạt kết quả cao.