TIN TÀI TRỢ.

Tìm thêm bạn học tiếng Anh cho con - năm nay học lớp 6

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.18K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 71 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào các bạnMình có con gái năm nay lên lớp 6, học trường Lê Ngọc Hân.Cháu đang theo học lớp tiếng Anh do mình tự tổ chức và dạy cho con. Hiện mới có 2 cháu. Trình độ của các con: Đã học xong chương trình cơ bản của lớp 6, nghe, đọc tưong đối,Mình muốn tìm thêm khoảng 4 cháu nữa để thành 1 lớp qui củ. Nhưng thật sự rất khó khăn vì nhiều cháu muốn tham gia nhưng trình độ lệch nhau sẽ rất khó cho các cháu.Vì thế, nếu bố mẹ nào có con cùng tuổi, cũng muốn cho con học thêm để nâng cao trình độ thì PM cho mình. Mình sẽ kiểm tra trình độ, nếu được sẽ cho các cháu học cùng luôn.Địa điểm học: Số 5 Bà triệu, có thể trong hoặc ngoài giờ HC tùy theo lịch học cụ thể trong năm học của các con.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Bạn thử cho con đến học cô Trang giảng viên ĐHNN nhà ở Cầu Giấy xem. Em mình cũng học cô từ năm lớp 6 và năm vừa rồi thi đỗ trường Ams đấy. Nghe nói cô đã từng học ở Úc 6 năm Đh Xít-ni. Cô dạy nhiệt tình say mê dễ hiểu, giá chỉ bằng 1/3 với các trung tâm và cô lại luôn trình chiếu slides, dùng các ứng dụng tiên tiến và đặc biết là phương pháp dạy rất khác biệt mà lại rất hiệu quả. Em mình học cô là thấy mê luôn và từ học sinh kém trong lớp, sau có 1 tháng đã xếp đứng thứ 2 rồi. Giờ nó tự tin với tiếng anh hơn cả mình (mặc dù mình là sinh viên chuyên ngành tiếng anh). Nhưng mà công nhận từ khi nó học lớp cô Trang xong, phát âm chuẩn thật.