TIN TÀI TRỢ.

mình cần tìm gia sư cho con gái học lớp 9

• 1 Lượt chia sẻ
  • 10.3K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Z.4
      Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 530 Bài viết

• 1,190 Được cảm ơn

chào các bạn,

Mình cần nhờ các mẹ giúp, ai có mối, hay có quen biết gia sư dạy 3 môn : toán Lý Hoá cho cô con gái cả của mình là học sinh lớp 9 thì làm ơn giới thiệu cho mình với.

Bình thường nó học giỏi, và không khó nhọc gì với mấy môn này, nhưng hôm cô nàng đi học buổi đầu tiên, và hốt hoảng về thông báo : mẹ tìm gia sư cho con với………….

Mình cũng có ý tìm, trung tâm thì mình không biết chất lượng ra sao ( chẳng dám nói là không tin nhưng thật sự là chưa có kinh nghiệm gì) nên đánh bạo nhờ các mẹ các bố trên này giúp đỡ tớ vói.

Nhà mình ở khu Trung Hoà nhân chính, phương thức học thì có thể đến nhà học riêng với con mình, hoặc là ghép chung với bạn cùng tuổi khác …. ( nếu đã có lớp sẵn).

Tâm sự luôn là tuy học lớp 9 nhưng chị cả nhà mình hiền lành, chưa dám cho đi xe đạp đi học xa nhà … haizzzzz…

Nhờ các bố mẹ giúp …
    :Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Rose::Rose::Rose:

số ĐT của mình : 098 912 8686, YM hoac Skype : thanhps72 thank s
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,277 Bài viết

• 1,752 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chắc là đi học thêm ... con mình lớp 9 năm ngoái đi học thêm về bảo không biết gì...hay vào nhầm lớp 10 hay sao ạ... Học đuổi mãi mới theo gần kiịp
    Xem ôm kiêm gia sư ....cho con của vợ ! Giải toán online THCS...
    Học hành rất gian khổ, không gian được thì KHỔ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 48 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Tìm SV nữ dạy cho chắc cú bạn ạ, cứ vào mấy website của các trường ĐH xịn (có 4r) đăng cần tuyển gia sư, yêu cầu rõ SV có điểm đậu đại học >= 24đ, học môn nào yêu cầu môn đó >= 8đ or 9đ.Quan trọng nữa là cho chị em chúng nó gặp nhau 2 buổi học, nếu con mình thấy thích thì tiếp tục, còn không thì chia tay gia sư.
    Năm rồi con gái mình học thêm ở trung tâm, mình cũng chỉ tìm gia sư dạy riêng cho con gái luyện thêm môn toán 2 tháng trước khi thi (tuần 2b/6 tiết). Kết quả con gái vào trường NTMK (TP.HCM) còn dư vài điểm nữa.
    Chúc bạn sớm kiếm được gia sư tốt.
    onttella: Không bao giờ cho vợ vào WTT :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 267 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Nếu con bạn học khá rồi thì ko lo lắm đâu, có thể cho con theo lớp học thêm ở trung tâm Học Mãi cạnh KS Bảo Sơn í. Con mình từ trước đến cuối năm lớp 9 ko học thêm ở đâu cả, nhưng thấy con bảo cần luyện thêm bài nâng cao và có mấy bạn cùng lớp rủ nên mình cho đi học toán ở trung tâm này khoảng 3 tháng trước khi thi. Vừa rồi con đỗ cả Chuyên Ngữ ĐHQG (vượt điểm chuẩn 8 điểm) và Am (vượt 10,25 điểm) điểm thi vào THPT của con toán 10 văn 9. Thấy con mình bảo nếu có nhu cầu thì thầy cô ở đó cũng nhận kèm riêng nữa đấy. Bạn tham khảo xem.

catcatard19980729_-8_Linh+Trang

eleeleard20100924_6_Tùng+gấu