Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

luyện thi toán, văn, anh vào chuyên ngoại ngữ ở đâu?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.99K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • mecualong Khách
    Các mẹ có biết ở đâu ôn toán, văn, anh để thi vào chuyên ngữ không chỉ giùm mình với cảm ơn các mẹ nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi, mình thấy nếu muốn thi vào chuyên ngữ thì chỉ nên học ở trong trường thôi.
    • 9,112 Bài viết

• 28,689 Được cảm ơn

Thành viên viết bài nhiều 2018Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mình có đứa cháu muốn thi vào chuyên ngữ cấp 3 của ĐHQG. Các mẹ có biết nên học thêm văn và toán ở đâu thì chỉ giúp mình với
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,277 Bài viết

• 1,752 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chụi thôi, không biết đâu? Có bao nhiêu topic rồi mà vẫn hỏi?? Bó chân!!
    Xem ôm kiêm gia sư ....cho con của vợ ! Giải toán online THCS...
    Học hành rất gian khổ, không gian được thì KHỔ.
    • mecualong Khách
    Mình đã đến nhà thầy Khôi hỏi học toán văn cho con trai nhưng thầy bảo lớp học được 2 tháng rồi không nhận nữa. Bí quá không biết làm thế nào hay là có mẹ nào đứng ra tổ chức một lớp học muộn hơn đi để mình theo với.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mở chủ đề lần trước ra đi, con bạn học lớp mấy rồi
    • mecualong Khách
    con tớ học lớp 9 rồi
    • 44 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecualong Xem bài viết
    Các mẹ có biết ở đâu ôn toán, văn, anh để thi vào chuyên ngữ không chỉ giùm mình với cảm ơn các mẹ nhiều.
    Mẹ nó đừng cho con học trong trường, ở đấy học đại trà ko đỗ đc đâu.
    Mẹ nó có thể gọi điện cho chị Xuân: 043 754 74 64. Con mình đã học ở đấy và đã đỗ CNN điểm cao mẹ nó ạ. Hồi con mình học là bộ ba thầy Chiến dạy toán, cô Nga (hiệu fó CNN) dạy Anh và cô Thủy dạy văn, bh k rõ có thay đổi nhân sự ko. Mẹ nó gọi điện cứ bảo ng` quen cháu Thiên Thanh là chắc bác nhận ngay đấy. Như bt thì các lớp luyện thi học từ hè lớp 8 lên lớp 9
    Thiên thượng nguyện tác tỷ dực điểu
    Địa hạ nguyện vi liên lý chi
    • 44 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecualong Xem bài viết
    Mình đã đến nhà thầy Khôi hỏi học toán văn cho con trai nhưng thầy bảo lớp học được 2 tháng rồi không nhận nữa. Bí quá không biết làm thế nào hay là có mẹ nào đứng ra tổ chức một lớp học muộn hơn đi để mình theo với.
    Mà trung aâm thầy Khôi có thầy dạy thì đc nhé, nhg thầy Thái dạy văn thì thấy bọn nhóc nó chán lắm (ko hiểu mình có nhớ đúng trung tâm ko). Ở hàng bông đúng ko mẹ nó?
    Thiên thượng nguyện tác tỷ dực điểu
    Địa hạ nguyện vi liên lý chi
    • mecualong Khách
    Cảm ơn mẹ baby_chocolove tớ vừa gọi điện cho cô Xuân và cô ấy đã nhận con rồi.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cô ơi cô cho cháu xin đc cô Nga thầy Chiến và cô Thủy luyện thi ở đâu đc k ạ? Cháu cảm ơn
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cháu xin học trung tâm hocgioi. vn bên ĐHSP con cô đang học để thi chuyên ngữ đó