TIN TÀI TRỢ.

Lớp tiếng Anh ôn thi vào đại học

• 0 Lượt chia sẻ
  • 318 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cháu họ mình năm nay học lớp 11, mẹ cháu có nhờ tìm giúp cho cháu lớp học tiếng Anh để ôn thi vào đại học. Về kiến thức cơ bản tầm này là các cháu cũng ổn rồi nhưng mẹ cháu muốn tranh thủ đang dịp hè môn tiếng Anh có gì cần bổ sung thì lập tức học ngay. Nói chung mong muốn của mẹ cháu là cháu học tiếng Anh thật tốt và thi đại học đạt điểm cao. Mẹ nào có thông tin gì chia sẻ giúp mình với nhé.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 4 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các cháu lớp 11 học tiếng Anh để củng cố kiến thức và định hướng nếu chọn tiếng Anh để thi đại học thì từ bây giờ phải chăm chỉ học thật tốt thì mới theo kịp được các bạn. Cháu nhà mình đang theo học lớp tiếng Anh cô Hồng Lê ở 16 phố Vĩnh Phúc, Ba Đình. Bạn có thể cho cháu qua học thử và trao đổi trực tiếp với cô giáo về trình độ tiếng Anh cũng như yêu cầu của gia đình.
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng thấy nghe nói nhiều tới cô Hồng Lê dạy thêm tiếng Anh rất tốt. Hè tới này mình sẽ cho cháu nhà mình theo học vì giờ gia đình chuyển về gần nên cho cháu theo học sẽ tiện hơn.