Việc xin visa luôn là một trở ngại mà các bạn trẻ thường phải đối mặt khi có ý định đi du học tại Mỹ- một điểm đến xinh đẹp mà ai cũng mong ước từng một lần được đặt chân.

Rất nhiều bạn trẻ và gia đình đã từng tìm đến các trung tâm du học và cũng tốn không biết bao nhiêu công sức và tiền của cho việc học tiếng anh, chứng minh tài chính,.. nhưng cuối cùng lại nhận về một kết quả không như mong đợi là sự từ chối từ Đại sứ quán Mỹ.

Có một con đường rất nhanh và chắc chắn nhất đó là việc tham gia học tại trường quốc tế của Mỹ và đặc biệt phải là một trường cực kỳ uy tín mà 100% học sinh, sinh viên đều có thể nhận được visa và chuyển tiếp kết quả sang các trường danh tiếng ở Mỹ. Bên cạnh việc không phải lo lắng về việc xin visa đi Mỹ bạn còn được trang bị những kiến thức và kỹ năng sống cần thiết hỗ trợ bạn suốt những năm tháng một mình ở xứ người.

Hãy đến với Trường Quốc Tế Hoa Kỳ APU tại 299 Trần Đại Nghĩa, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, việc lấy visa và chọn trường để học sẽ trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết đối với bạn. Ngoài ra, chúng tôi còn có đội ngũ các sinh viên là đại sứ của APU tại rất nhiều trường ở Mỹ đang sẵn sàng hỗ trợ các tân sinh viên.

Hãy hoạch định tương lai của bạn ngay từ hôm nay bằng việc tham khảo chương trình học của chúng tôi qua trang web của trường Quốc Tế Hoa Kỳ APU và gọi về số 05113 928 664 để được tư vấn thêm.