TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về lớp học thêm môn tiếng Anh luyện thi vào đại học?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 602 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 15 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Chào các mẹ,
    Mình đang cần tìm lớp học thêm tiếng Anh để cháu nhà mình luyện thi vào đại học. Giờ đã là tháng 2 rồi mà tình hình môn tiếng Anh của cháu cần phải bổ sung kiến thức và ôn luyện để còn kịp kỳ thi nữa. Các mẹ có thông tin về lớp học thêm thì chia sẻ giúp mình với nhé. Mình cảm ơn.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn cho cháu qua lớp tiếng Anh cô Hồng Lê số 16 phố Vĩnh Phúc, Ba Đình. Cháu qua lớp làm bài kiểm tra để cô giáo phân lớp theo trình độ của cháu, với các cháu ôn thi đại học thì cần nhất vẫn là chăm chỉ. Bạn cho cháu qua thời điểm này gần tết nên cô giáo sẽ cho thêm nhiều bài tập để cháu làm.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cháu là sinh viên giỏi năm 3 ngành sư phạm tiếng Anh của ĐH Ngoai Ngữ QGHN. Cháu đã có nhiều năm kinh nghiệm ôn thi đh và chuyên Anh rồi. Cô cho cháu số ĐT của cô để cháu liên lạc nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cháu nhà mình chuẩn bị lên lớp 11 và năm ngoái cháu cũng chưa đi học thêm tiếng anh ở đâu cả. Nhưng bắt đầu từ hè này mình sẽ cho cháu đi học thêm môn tiếng Anh. Chuẩn bị tốt các môn từ hè này để cháu tự tin khi vào năm học.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 32 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình cũng đang cần tìm lớp học thêm tiếng Anh cho cháu năm nay học lớp 11. Mình cần thêm nhiều thông tin để có nhiều sự lựa chọn lớp học để phù hợp với sức học của con nữa.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cảm ơn thông tin của mọi người nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 27 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    quan tâm.