TIN TÀI TRỢ.

Học tiếng anh cấp THCS - Bậc học nền tảng quan trọng cần phương pháp đúng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.67K Lượt đọc
  • 108 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 35 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Nghe vụ đóng kịch cứ như trọng mấy phim học đường của Mỹ ấy nhỉ. Không biết ACET có tổ chức chương trình Đại Nhạc Hội gì không nhỉ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 49 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Chắc là cũng không sớm thì muộn đâu, bài viết này cũng bảo sẽ có chương trình ngoại khóa cho học viên mà ^^
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 35 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Nhưng mà bạn phandiemnhi0803 có thể hỏi giúp mình là chương trình học ở ACET có theo sát ở trường không ah. Mình thấy các chương trình của ACET đưa ra thì thoải mái cho học viên nhưng sợ ham vui quá lại bỏ bê bài học chính ở trường thì sao nhỉ?!?!?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 82 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Theo mình đọc thông tin thì chương trình First Step này có kết hợp cả Anh Ngữ Học Thuật (một chương trình chuẩn để chuẩn bị kiến thức chuyên ngành) nên về vụ ngữ pháp thì không phải lo rồi. Mà mình nghĩ ngữ pháp thì ở tất cả mọi chương trình phải đi theo 1 khuôn từ dễ đến khó, cái sau hỗ trợ cái trước nên không lo đâu.

Còn về khoản từ vựng, từ vựng ở trường dễ lắm ^^
    • 49 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mấy nay em cũng ko gặp các chị ấy nên chắc không hỏi ngay được ah. Nhưng tình hình là thấy các chị ấy cũng khoe là tụi nó đi học ở trường môn Anh Văn khỏe hơn hẳn, ko phải lo lắng đâu ah ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 696 Bài viết

• 1,395 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tópic gì mà chán quá vậy trời? Toàn 1 nick thật tự nói chuyện với mấy níck tự tạo mới của mình vậy?
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 15 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngoctram.vu87 Xem bài viết
    Hình như trước khi theo học các bé đều sẽ được làm 1 bài kiểm tra xếp lớp đó chị ơi
    vậy thì tốt quá, vì mình không muốn cho con theo học mà cháu bị đuối như vậy rất dễ dẫn đến tình tráng cháu chán nản do không theo kịp, như vậy thì tốn tiến quá. Ngoài ra mình có thể tham khảo thêm thông tin về khóa học này ở đâu nhỉ, vì cũng khá bận muốn tìm hiểu trước khi đưa con đến
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 15 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ty&Bong Xem bài viết
    Tópic gì mà chán quá vậy trời? Toàn 1 nick thật tự nói chuyện với mấy níck tự tạo mới của mình vậy?
    Mình thấy mọi người cũng đang thảo luận thôi mà mẹ Ty&Bong, vì ngay đầu topic đã biết là trường ACET thông tin về khóa học mới rồi mà, có quan tâm tới và có thời gian mới trò chuyện thôi. hay mẹ Ty&Bong thấy có topic nào cũng chủ đề thi cho mình xin link để tham khảo thêm với, cũng đang tìm kiếm thông tin về khóa học anh văn cho con và thấy chủ đề này nói rõ ràng về khóa học nên tham khảo thôi
    • 49 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MOMPUSAN Xem bài viết
    vậy thì tốt quá, vì mình không muốn cho con theo học mà cháu bị đuối như vậy rất dễ dẫn đến tình tráng cháu chán nản do không theo kịp, như vậy thì tốn tiến quá. Ngoài ra mình có thể tham khảo thêm thông tin về khóa học này ở đâu nhỉ, vì cũng khá bận muốn tìm hiểu trước khi đưa con đến
    Em thấy trên Lê Văn Sỹ, hình như là đoạn gần kem Baskin Robin có 1 trung tâm ACET to lắm. Nếu nhà chị ở gần thì sang đấy nhé. Hoặc chị vào link trong bài viết xem thông tin xem sao he ^^
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6