TIN TÀI TRỢ.

có mẹ nào con đang học ở trường trung học cơ sở đoàn thị điểm không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 703 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nhà em đang có ý định cho con thi vào lớp 6 trường này sang năm ko biết chất lượng dạy và học ở truờng nay thế nào? có mẹ nào có con học ở trường cho em vài nhận xét được không ạ:cool:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 47 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Bạn sang mục trường học, chọn "Trung học" của Hà Nội mà tìm đọc bài viết các mẹ về trg này. Còn về chất lượng thì bạn có thể tham khảo trên trang web trường. Mình cũng có con vừa vào học lớp 6 của trg năm nay. Hôm nay vào thấy tin này nên share để bạn biết thêm thông tin: http://thptdoanthidiem.edu.vn/?page=news_detail&id=414
    • 617 Bài viết

• 436 Được cảm ơn

Con mình năm nay lên lớp 7 của trường này đây. Cháu đã học 5 năm tiểu học của Trường Trưng Vương và từ năm lớp 6 thì đã chuyển về đây. Hiện tại cháu đang rất happy với sự lựa chọn này. Năm vừa rồi cháu đạt được danh hiệu học sinh giỏi Đoàn Thị Điểm (KQ học tập cao hơn HSG Bộ đề ra nhé).Cháu rất thích môi trường học ở đây và hào hứng tham với việc học. Nhìn chung gia đình mình hài lòng. Tuy nhiên cũng còn tùy thuộc vào từng đứa trẻ.