TIN TÀI TRỢ.

Cần tìm lớp học thêm tiếng Anh luyện thi vào đại học?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 579 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Chào các mẹ,
    Còn vài tháng nữa là cháu nhà mình thi đại học rồi mà với môn tiếng Anh cháu bảo mẹ yên tâm con học ở nhà thôi. Nhưng mình lo lắm vì giờ học ở nhà thì kiến thức và các thứ không được trau dồi nên mình vẫn muốn tìm lớp học thêm để luyện thi môn tiếng Anh vào đại học cho cháu. Các mẹ có thông tin về lớp học thêm thì chia sẻ giúp mình với nhé. Mình cảm ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cháu là sinh viên năm 3 ngành sư phạm tiếng Anh của ĐH Ngoai Ngữ QGHN. Cháu đã có nhiều năm kinh nghiệm ôn thi đh và chuyên Anh rồi. Cô liên lạc số cháu 0868820797
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mẹ nên hỏi con xem có bạn nào đang học rồi rủ nhau học cùng thì cháu còn hứng thú đi học chứ cháu mà bảo ko thích đi ôn mà mẹ cứ tìm bắt đi thì cũng không hiệu quả đâu ạ. Như con em cũng đi học cùng bạn thân của cháu kết quả cũng có chút thay đổi đấy ạ mà cháu còn hứng thú đi học mẹ ạ
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà chị ở đâu. Chị phải nói ở khu nào thì mọi người mới chia sẻ được chứ. Học tiếng Anh hay là học thêm thì cũng phải tìm chỗ gần gần chứ riêng vụ đưa đón con là em thấy mệt rồi.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thì nên tìm lớp cho con, vì sẽ có môi trường học cho con hơn... Và thầy cô có kinh nghiệm luyện thi nhiều sẽ tốt hơn là con tự học chứ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình biết lớp tiếng anh cô Hồng Lê giảng viên Đại học gtvt cô có nhiều năm kinh nghiệm ôn thi và rất nhiệt tình .Đây là sdt của cô: 0968298889. Mẹ có thể tham khảo ạ.