Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bàn luận về mô hình trường dân lập Dreamhouse tại Tây Hồ.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.44K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 53 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Thưa các mẹ,
    Trong tâm trạng rất phân vân khi thay đổi trường cho con chúng tôi có tìm hiểu về trường Dreamhouse nhưng hơi ít thông tin mặc dù đã tham gia hội thảo tư vấn tuyển sinh của trường nhưng vẫn rất cần sự đóng góp ý kiến và nhận xét của các mẹ và phụ huynh biết nhiều về Dreamhouse. Nhất là các Mẹ trong ngành.

Học phí trường cho bậc THCS là :
    + 289$ học phí
    + 75$ tiền xe
    + 90$ tiền ăn
    + 400$ tiền đóng góp xây dựng trường/năm.
    + Các chi phí phát sinh khác như các chương trình Hè, Du lịch...

Với mô hình trường có 8 lớp học với hơn 100 học sinh...

Xin ý kiến mọi người nhé!
    Cảm ơn nhiều nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 53 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Hình như các mẹ cháu quan tâm tới trường tiểu học và nhà trẻ nhiều hơn hay do Dreamhouse ít người biết tới mà vấn đề chưa được mọi người góp ý đánh giá.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em nghĩ là số học sinh đang theo học ở đó vẫn còn ít nên không có nhiều mẹ tham gia diễn đàn.

Em cũng đang nghiên cứu mô hình này để chuyển trường cho con. Con em học tiểu học cơ. Vẫn có nhiều ý kiến trái ngược nên mẹ cháu vẫn phân vân quá. Các cô giáo công lập thì nói rằng trường này vừa mới thực hiện tiểu học và THCS và THPT mới được 1 năm nên chưa nói gì được. Hiện tại các thày cô trong trường vẫn phải đi "học nghề" mấy cô ở trường công. Mô hình họ đưa ra thì rất hay nhưng không biết thực hiện được bao nhiêu, thời gian quá ngắn để đánh giá chính xác. mọi người cứ bảo không nên cho con mình làm "chuột bạch" làm mẹ cháu phân vân quá
    • 32 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chi phí học tại trường Dreamhouse cũng gần như trường Việt-Úc Hà Nội ở Mỹ Đình các mẹ nhỉ? EM đang có ý định năm tới cho con vào học lớp 7 ở Việt-Úc.
    Giờ có thêm Dreamhouse nên hơi phân vân. Mẹ nào có con học tại một trong hai trường trên cho em xin ý kiến nhé.
    http://www.dreamhouse.com.vn/
    http://www.vashanoi.edu.vn/
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tom had this problem of getting up late in the morning and was always late for work. His boss was mad at him and threatened to fire him if he didn't do something about it. So Tom went to his doctor, the doctor gave him a pill and told him to take it before he went to bed. Tom slept well, and in fact, beat the alarm in the morning. He had a leisurely breakfast and drove cheerfully to work. "Boss", he said, "The pill actually worked!" "That's all fine" said the boss, "But where were you yesterday?" ----------------------------------Looking to buy wow gold? Do you look for cheap wow gold? Welcome to our website:1.World Of Warcraft gold,2.World Of Warcraft gold,3.World Of Warcraft gold,4.World Of Warcraft gold,5.wow gold,