TIN TÀI TRỢ.

Vợ chồng quan hệ không phòng tránh mà vẫn chưa có thai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 739 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 35 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhờ các mẹ tư vấn giúp e ạ. Vợ chồng e cưới cũng đc khoảng nửa năm rồi. Maya tháng trước thì vẫn kế hoạch nên quan hệ cũng phòng. Tháng trước bọn e dự tính có e bé nên bắt đầu thả, e cũng có tính toán ngày rụng trứng và quan hệ liền trong 3 ngày. Haiz, thấy chậm 4 ngày cứ nghĩ sẽ có nhưng nay lại thấy có kinh. 😢 vợ chồng e lo quá không biết như vậy có sao không ạ. Các mẹ chia sẻ trường hợp của mình và tư vấn cho e với ạ. Chồng e cứ cáu với e làm e bực mình quá. Hic hic. 
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 45 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mới có mấy tháng lo gì bạn ơi khi nào trên một năm hãy lo nhé, mình thả 8 tháng mới có nè. Canh ngày rụng trứng thì QH trước và sau bao ngày đó luôn, uống vitamin cho cả vợ và chồng từ 1-3 tháng để trứng và tinh trùng khoẻ mạnh. Mình đi khám bác sĩ hiếm muộn ở tháng thứ 7 người ta cười vô mặt mình nói chỉ có 20% các cặp vợ chồng có con ngay trong 6 tháng đầu tiên thôi.
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tớ cũng nghe mọi người bảo tầm 1 năm mà chưa có j thì nên đi khám, nhưng 4,5 tháng mà chưa j thì ai cũng nghĩ đứa này có vđ. Phụ nữ mềnh cũng khổ nhể. Hàng xóm nhà t cưới 2 tháng đã nghén r, làm t trông mà thèm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của yool_bluespill
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vodanh89 Xem bài viết
    Nhờ các mẹ tư vấn giúp e ạ. Vợ chồng e cưới cũng đc khoảng nửa năm rồi. Maya tháng trước thì vẫn kế hoạch nên quan hệ cũng phòng. Tháng trước bọn e dự tính có e bé nên bắt đầu thả, e cũng có tính toán ngày rụng trứng và quan hệ liền trong 3 ngày. Haiz, thấy chậm 4 ngày cứ nghĩ sẽ có nhưng nay lại thấy có kinh. ������ vợ chồng e lo quá không biết như vậy có sao không ạ. Các mẹ chia sẻ trường hợp của mình và tư vấn cho e với ạ. Chồng e cứ cáu với e làm e bực mình quá. Hic hic. 
    mẹ lên lazada search maca chọn loại thương hiệu NOW uống thử
    • 212 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vodanh89 Xem bài viết
    Nhờ các mẹ tư vấn giúp e ạ. Vợ chồng e cưới cũng đc khoảng nửa năm rồi. Maya tháng trước thì vẫn kế hoạch nên quan hệ cũng phòng. Tháng trước bọn e dự tính có e bé nên bắt đầu thả, e cũng có tính toán ngày rụng trứng và quan hệ liền trong 3 ngày. Haiz, thấy chậm 4 ngày cứ nghĩ sẽ có nhưng nay lại thấy có kinh. ������ vợ chồng e lo quá không biết như vậy có sao không ạ. Các mẹ chia sẻ trường hợp của mình và tư vấn cho e với ạ. Chồng e cứ cáu với e làm e bực mình quá. Hic hic. 
    Bạn mới có mấy tháng ah. Mình khuyên 2 vk ck bạn cứ để tự nhiên trong 2 năm đầu kết hôn. Nếu 2 vk ck đều không có gì sai thì không cần dùng thuốc thang gì đâu. Cứ thoải mái niềm vui sẽ tới thôi
    Nhận tư vấn sức khỏe - tâm sự: https://www.facebook.com/Sức-Khỏe-Mẹ-Bầu-TV-570584480100477
    Kinh nghiệm mang bầu: https://www.youtube.com/channel/UCKvRaiYqDhe3UTatxXqhRkw