TIN TÀI TRỢ.

Siêu âm 16 tuần đã chuẩn giới tính chưa các mẹ nhỉ ????

• 0 Lượt chia sẻ
  • 51.1K Lượt đọc
  • 164 Trả lời

• Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 13 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Ôi, các mẹ thích hay ko thích thì các mẹ cứ để tự nhiên nhé, đừng vì con là con gái mà bỏ thai nhi đi, tội nghiệp con lắm. Mình sợ cái kiểu khát con của một số mẹ, con chưa sinh ra, biết là con gái đã buồn rồi, xong còn lo đến đứa thứ 2 cũng là gái nữa. Con nào mà được tu dưỡng tử tế cũng là niềm hanh phúc cho bm. Mình sợ cái sự mất cân bằng giới tính ở VN lắm rồi. Sự mất cân bằng giới tính sẽ dẫn đến rất nhiều hệ lụy xã hội mà chính con cái chúng ta sẽ phải chịu đựng, ở cả 2 giới đấy chứ ko phải riêng giới nào đâu.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 500 Bài viết

• 984 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hồi bầu bé đầu 12 tuần mình sa 4d ở đối diện bv bạch mai, bsi chẳng có tên tuổi gì nhưng nhìn 1 cái phán luôn giống mẹ nhé, và sau này đi sa ở đâu cũng con gái và mình cúng sinh ra bé gái . Có con gái đúng là rất tuyệt các mẹ ạ. Vc mình đợt vừa rồi cũng tính đi canh nhưng chưa kịp canh đã bầu luôn rồi, thế là thôi hihi, con gái là lộc trời cho mà. Lần này mình lại ko nghĩ đến giới tính nữa, chỉ mong con khỏe mẹ khỏe là vui chứ bh bầu bí nhiều biến chứng nguy hiểm lắm!
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 332 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Vui lên nào các mẹ ơi ! Con mạnh khoẻ là vui rồi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Boiboi13
    • 527 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 48 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Thường thì mốc 16w siêu âm là chuẩ nhất mn ak .
  • Trang 9/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 8
  • 9