TIN TÀI TRỢ.

Siêu âm 16 tuần đã chuẩn giới tính chưa các mẹ nhỉ ????

• 0 Lượt chia sẻ
  • 51.2K Lượt đọc
  • 164 Trả lời

• Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hì hì, em cũng biết thế, nhưng cơ mà bh cũng chả lo cu hay dép nữa, chỉ lo k bít em bé có bếu khỏe bếu đẹp không, em chả tăng tí cân nào các mẹ ạ, vẫn 51kg mà em bh là thai tuần 15 rồi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haohaoxuxu Xem bài viết
    Hì hì, em cũng biết thế, nhưng cơ mà bh cũng chả lo cu hay dép nữa, chỉ lo k bít em bé có bếu khỏe bếu đẹp không, em chả tăng tí cân nào các mẹ ạ, vẫn 51kg mà em bh là thai tuần 15 rồi
    Ba tháng đầu mình không nghén gì, ăn uống bình thường mà tăng có 5 Lạng giờ 18 tuần mà chưa cân lại được.hi
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 136 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Em 11 tuần Bs bảo giống mẹ,về bố nó gào thét ko tin bảo anh mơ đẻ con zai rùi,lại hì hục chờ 14 tuần soi xem bé có mọc ku ra ko,và 14tuần em đi SA thấy ku thật,mẹ em ở ngoài xem màn hình SA cũng bảo ku,em hỏi lại bs bảo zai.Em ko tin hỏi lại có chắc ko,bs lại baỏ" tôi bảo con gì thì là con đâý" bực đi về khoe với bố nó,tưởng lão vui mà lão cứ bảo chắc đã ko mừng hụt.16tuần em đi SA lại bs khẳng định ko phải dây rốn nhưng nếu ku thì bé nhà em hơi bé,rùi lại tuôn 1 chàng nào là con gái chỗ ấy cũng lồi lên.Chưa chắc chắn,nghĩ bụng 16 tuần còn ko xem đc boy hay girl.bs như ... Đã thế còn bảo con nhà em bé,tối về gọi cho bố nó " anh ơi bs bảo ku con anh bé" lão chả nó gì nhưng bé thì cũng là con zai,có bác nào 16t bé gái có mấu giữa chân ko ạ.
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phongthyduong Xem bài viết
    Em 11 tuần Bs bảo giống mẹ,về bố nó gào thét ko tin bảo anh mơ đẻ con zai rùi,lại hì hục chờ 14 tuần soi xem bé có mọc ku ra ko,và 14tuần em đi SA thấy ku thật,mẹ em ở ngoài xem màn hình SA cũng bảo ku,em hỏi lại bs bảo zai.Em ko tin hỏi lại có chắc ko,bs lại baỏ" tôi bảo con gì thì là con đâý" bực đi về khoe với bố nó,tưởng lão vui mà lão cứ bảo chắc đã ko mừng hụt.16tuần em đi SA lại bs khẳng định ko phải dây rốn nhưng nếu ku thì bé nhà em hơi bé,rùi lại tuôn 1 chàng nào là con gái chỗ ấy cũng lồi lên.Chưa chắc chắn,nghĩ bụng 16 tuần còn ko xem đc boy hay girl.bs như ... Đã thế còn bảo con nhà em bé,tối về gọi cho bố nó " anh ơi bs bảo ku con anh bé" lão chả nó gì nhưng bé thì cũng là con zai,có bác nào 16t bé gái có mấu giữa chân ko ạ.
    Chờ 20w đi siêu âm lại mẹ nó à. Mình cũng thấy mấu mà Bs bảo giống mẹ đây. Giờ được 18w rồi chờ thêm vài tuần nữa đi kiểm tra hình thái của thai nhi luôn. Sợ siêu âm nhiều không tốt hihi
    • 136 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trangkham198 Xem bài viết
    Chờ 20w đi siêu âm lại mẹ nó à. Mình cũng thấy mấu mà Bs bảo giống mẹ đây. Giờ được 18w rồi chờ thêm vài tuần nữa đi kiểm tra hình thái của thai nhi luôn. Sợ siêu âm nhiều không tốt hihi
    Vậy mình SA nhiều lắm ấy,mình SA lại chỗ khác boy rùi,thôi giờ chả SA nữa .Mình hỏi bác sĩ SA nhiều sao ko,mà họ bảo ko sao nên mình vẫn hay đi SA lắm.Trộm vía bé vẫn bình thường.
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phongthyduong Xem bài viết
    Vậy mình SA nhiều lắm ấy,mình SA lại chỗ khác boy rùi,thôi giờ chả SA nữa .Mình hỏi bác sĩ SA nhiều sao ko,mà họ bảo ko sao nên mình vẫn hay đi SA lắm.Trộm vía bé vẫn bình thường.
    Chúc mừng mẹ nó nhé. Bs nào cũng bảo không sao nhưng con bạn thân mình làm trong viện bảo không tốt vì sóng siêu âm có thể gây co thắt tử cung. Hôm mình bị ngã xe đi 3 lần trong 3 ngày nó gào cái mồm lên vì thế nên mình cũng hạn chế. Hihi chẳng biết ai đúng ai sai nhưng siêu âm nhiều đúng là hại túi tiền trước mẹ nó nhỉ hihi. Mình chờ đến 22 tuần lại. Rồi 32 tuần một lần nữa rồi thôi.
    • 298 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình thì cứ khoảng 3 -4 tuần là lại đi siêu âm 1 lần. hehe tại cũng sốt ruột ý. h đang tuần 19 nó đạp máy nhiều rồi cũng yên tâm hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E 12 tuần 2 ngày. Bác sĩ bảo thành bụng hơi dày nên nhìn mờ. Bác sĩ chỉ nói 70% giống bố thôi. Chả biết là sao. Đang đợi 16 tuần e đi siêu âm lại cho rõ. Mà e cũng siêu âm chỗ bác sĩ vỹ mỗi tội k gặp đc bác. Nên e khám bác sĩ hải. Có mẹ nào cũng khám bác sĩ hải mà chuẩn hay sai chưa ạ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của maianh24
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 19 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hòm nay mình đi qua phụ sản HN nên rẽ vào 89b dốc phụ sản khám và siêu âm. Ý định vào gặp Bs Vỹ nhưng không được( phải nói Bs này không có duyên với mình đi năm bảy lượt mà không gặp). Mình vào siêu âm thì Bs Linh siêu âm cho mình. Em bừa nhà mình được 16 tuần 2 ngày Bs nói giống mẹ( hơi buồn vì lần trước bảo giống bố). Có mẹ nào siêu âm tuần này mà nhầm không nhỉ. Mình đang hy vọng bác ý nhìn nhầm. Tập 1 là hotgirl rồi lần này vẫn xinh như mẹ cũng chẳng sao( nhưng vẫn hy vọng có điều kỳ diệu đến với mình).
    16 tuần là chuẩn lm rồi ý b ạ. đợt trước mình 16 tuần cũng chuẩn lm r
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maianh24 Xem bài viết
    E 12 tuần 2 ngày. Bác sĩ bảo thành bụng hơi dày nên nhìn mờ. Bác sĩ chỉ nói 70% giống bố thôi. Chả biết là sao. Đang đợi 16 tuần e đi siêu âm lại cho rõ. Mà e cũng siêu âm chỗ bác sĩ vỹ mỗi tội k gặp đc bác. Nên e khám bác sĩ hải. Có mẹ nào cũng khám bác sĩ hải mà chuẩn hay sai chưa ạ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của maianh24
    Bs Hải ở 10a Hà Đông cũng khá chính xác đấy mẹ nó ạ
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tigerbon Xem bài viết
    16 tuần là chuẩn lm rồi ý b ạ. đợt trước mình 16 tuần cũng chuẩn lm r
    Hihi mình vẫn hy vọng Bs nhầm mà bạn. Chỗ mình có chị 18 tuần giống mẹ 20 tuần mọc chim rồi đẻ ra chim thật. Nên cứ hy vọng có điều kỳ điệu xảy ra với mình thui hihi
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bebeerxinh Xem bài viết
    Mình thì cứ khoảng 3 -4 tuần là lại đi siêu âm 1 lần. hehe tại cũng sốt ruột ý. h đang tuần 19 nó đạp máy nhiều rồi cũng yên tâm hơn.
    Mẹ nó dự sinh là ngày nào thế. Con yêu giống bố hay giống mẹ hihi. Mình cũng gần được 20 tuần rồi thấy con yêu đạp rồi nhào lộn liên tục cũng thấy vui. Hihi
    • 117 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Với bé trai thì siêu âm dưới 20 tuần chưa chính xác đâu vì nhiều bé bìu xuống chậm. Bé cơ quan mình siêu âm 2 bác sĩ từ tuần 12 -16 đều nói con gái nên tưởng chắc rồi. Từ đó trở đi ko hỏi giới tính nữa nhưng khi sinh hoá ra con trai.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của misskoinu
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 25 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em mới đi siêu âm 2d thai 17 tuần. Bs nói giống con gái. Rồi nói con gái luôn. Lúc 12 tuần bs nói nhau bám mặt sau. Giờ siêu âm lại bs nói bám mặt trước. Vậy liệu giới tính thai nhi của em có vậy ko??.
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi misskoinu Xem bài viết
    Với bé trai thì siêu âm dưới 20 tuần chưa chính xác đâu vì nhiều bé bìu xuống chậm. Bé cơ quan mình siêu âm 2 bác sĩ từ tuần 12 -16 đều nói con gái nên tưởng chắc rồi. Từ đó trở đi ko hỏi giới tính nữa nhưng khi sinh hoá ra con trai.

Ôi hy vọng quá hihi.bé đấy sinh con lâu chưa hả bạn
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi evaniua Xem bài viết
    Em mới đi siêu âm 2d thai 17 tuần. Bs nói giống con gái. Rồi nói con gái luôn. Lúc 12 tuần bs nói nhau bám mặt sau. Giờ siêu âm lại bs nói bám mặt trước. Vậy liệu giới tính thai nhi của em có vậy ko??.
    Lần đầu mình đi siêu âm Bs Hải ở 10A Hà Đông cũng bảo rau bám mặt trước, nhưng 1 tuần sau ra Bạch Mai lại bảo rau bám mặt sau. Mà 2 lần cách nhau có 3 ngày thôi ạ. Từ đó đến nay đều mặt sau hết ạ. Hihi mẹ nó giống mình nhỉ. Cứ hy vọng biết đâu có điều kỳ diệu xảy ra mẹ nó nhỉ hi
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 83 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

E vừa đi siêu âm ở 125 tt bác sĩ hùng hôm qa. Bác bảo khả năng giống bố. Mà kb như nào. Có mẹ nào siêu âm bác sĩ đinh mạnh hùng phòng 400k vip chưa ạ?? Ông bà cháu đang mong lắm

Gởi từ ứng dụng Webtretho của kodi
    • 117 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Ôi hy vọng quá hihi.bé đấy sinh con lâu chưa hả bạn
    Được 9 tháng rồi bạn

• 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi misskoinu Xem bài viết
    Hihi mình cũng mong sắp tới Bs bảo giống bố. Không biết có % nào danh cho mình nữa không
    • 136 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Mẹ nó nhau bám trước hay sau,mình khám bs chỗ mình bảo nhau bám trước dễ con zai,mình chị mình,bạn mình em họ mình đề bám trước và 4 thằng ku thật,mẹ nó xem xem
  • Trang 3/9

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 9