TIN TÀI TRỢ.

Siêu âm 16 tuần đã chuẩn giới tính chưa các mẹ nhỉ ????

• 0 Lượt chia sẻ
  • 52.9K Lượt đọc
  • 164 Trả lời

• Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi love_u2012 Xem bài viết
    Sao lại nhầm thế được nhỉ. Giờ máy móc hiện đại nhìn rõ lắm. Bạn qua 125 thái thịnh mà siêu âm. Bs chỉ chim ngay néu là zai vì con zai nhìn rõ cực.
    comment by WTT mobile view
    Hòm qua mình bị ngã xe vào viện kiểm tra may con không sao. Bs siêu âm kỹ lắm. Đến lúc xong Bs nói muốn xem bé này là trai hay gái mà khó nhỉ. Mình hỏi Bs bảo tư thế nằm như này chẳng thấy gì mà nói. Em bé nhà mình tay và chan giơ lên hết mặt . Không nhìn thấy mặt luôn ý. Làm kiểu gì cũng không nằm thẳng ra. Có vẻ như rất bướng hihi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình vừa đi siêu âm 16w về bs cứ úp mở hoài. Hỏi pé giống pa hay giống mẹ thì cứ tủm tỉm cười. Các mẹ xem giúp mình chỗ khoanh tròn có phải hàng của bé trai ko ạ hihihi
    image
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuytrang1610 Xem bài viết
    Mình vừa đi siêu âm 16w về bs cứ úp mở hoài. Hỏi pé giống pa hay giống mẹ thì cứ tủm tỉm cười. Các mẹ xem giúp mình chỗ khoanh tròn có phải hàng của bé trai ko ạ hihihi
    image
    Cái này phải người có chuyên môn mới nhìn thấy. Với lại xem ảnh động chứ ảnh tĩnh như này thì mình chịu thôi. Mà lần trước mẹ nó siêu âm mà Bs không nói gì à. Mình 13 tuần Bs phóng to chỗ bẹn lên thấy có điểm sáng Bs bảo giống bố đến hôm 16 tuần lại giống mẹ hihi
    • 298 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Minh 11w1d đã rõ cái mấu rồi, bsi bảo luôn giống bố. vài tuần sau khám, ở các chỗ khác nhau đều chuẩn xịn quả ớt. Hôm qua 15w1d đi siêu âm bsi còn chỉ cho quả ớt giữa 2 cái đùi. To lắm rồi =))))
    Giờ máy móc hiện đại rõ nét, bác sĩ kinh nghiệm thì gần như là chuẩn đét luôn đó cm ạ
    • 298 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Ôi sao ở đấy mờ thế hả mn? Ko rõ j cả
    image
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bebeerxinh Xem bài viết
    Minh 11w1d đã rõ cái mấu rồi, bsi bảo luôn giống bố. vài tuần sau khám, ở các chỗ khác nhau đều chuẩn xịn quả ớt. Hôm qua 15w1d đi siêu âm bsi còn chỉ cho quả ớt giữa 2 cái đùi. To lắm rồi =))))
    Giờ máy móc hiện đại rõ nét, bác sĩ kinh nghiệm thì gần như là chuẩn đét luôn đó cm ạ
    Mình thì không nhìn rõ. Chỉ thấy điểm sáng ở giữa chân lúc 14 tuần. Nhưng 16 là gái rồi. Có lẽ đấy là dây rốn. Hihi chẳng biết có điều kỳ diệu nào xảy ra không nhỉ. Mẹ nó được bao nhiêu tuần rồi
    • 766 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

16 tuần thì thường đã xác định được giới tính rồi bạnnhé trừ khi con xấu hổ quay đít không cho mẹ nhìn thôi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xin chào các mẹ
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Susuroses Xem bài viết
    16 tuần thì thường đã xác định được giới tính rồi bạnnhé trừ khi con xấu hổ quay đít không cho mẹ nhìn thôi
    Mình con yêu nằm co hic chẳng chụp được mặt luôn ý. Hihi vẫn thắc mắc sao co vậy mà Bs nhìn được nhỉ
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình 16w giống bố, 18w giống mẹ, bs bảo hình rõ vậy mà mình nhìn hổng bít gì. Giờ cũng k bít boy hay girl lun
    DSC_0001
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minhchien0903 Xem bài viết
    Mình 16w giống bố, 18w giống mẹ, bs bảo hình rõ vậy mà mình nhìn hổng bít gì. Giờ cũng k bít boy hay girl lun
    DSC_0001
    Lại vậy nữa. Chắc gái rồi bạn ạ. Mình 14 giống bố 16 giống mẹ. Xác định giống mẹ luôn hihi
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ha... haa... chim đó b. chuẩn boy nhé
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Trangkham198 Xem bài viết
    Cái này phải người có chuyên môn mới nhìn thấy. Với lại xem ảnh động chứ ảnh tĩnh như này thì mình chịu thôi. Mà lần trước mẹ nó siêu âm mà Bs không nói gì à. Mình 13 tuần Bs phóng to chỗ bẹn lên thấy có điểm sáng Bs bảo giống bố đến hôm 16 tuần lại giống mẹ hihi
    ha ha chim đó b. chuẩn boy nha
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

image
    chuẩn boy đó b. mình trả lời bài của b nó lại nhầm qua bạn kia
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình kg tìm thấy chỗ xoá bình luận nàybij nhầm
    • 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giống bố hay mẹ cũng được bạn ạ, mình bé đầu giống mẹ , bé thứ 2 giờ 5 tháng giống chị . Mình vẫn vui mong sao con khỏe thôi bạn!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của huyentran111
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyentran111 Xem bài viết
    Giống bố hay mẹ cũng được bạn ạ, mình bé đầu giống mẹ , bé thứ 2 giờ 5 tháng giống chị . Mình vẫn vui mong sao con khỏe thôi bạn!

Gởi từ ứng dụng Webtretho của huyentran111
    Hihi cùng nhập hội thôi. Bố cháu đẹp trai nhất nhà
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em đi siêu âm 12 tuần ở thái Thịnh, bác sĩ bảo thai được 13 tuần +-0 ngày, siu âm 4d bác sĩ Hưng, ssiu âm xong bác sĩ bảo giống bố mà em chưa tin lắm, vì chắc tuần này thai bé quá cũng chưa chắc chắn các mẹ nhỉ, thấy nhiều me siu âm nhầm toe toét, hehee, em con nào cũng được chả quan trọng, chồng em thì thích cu tí thôi, các mẹ nhìn thử cho em xem bé nhà em là cu hay dép nhé!
    IMG_0578
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haohaoxuxu Xem bài viết
    Em đi siêu âm 12 tuần ở thái Thịnh, bác sĩ bảo thai được 13 tuần +-0 ngày, siu âm 4d bác sĩ Hưng, ssiu âm xong bác sĩ bảo giống bố mà em chưa tin lắm, vì chắc tuần này thai bé quá cũng chưa chắc chắn các mẹ nhỉ, thấy nhiều me siu âm nhầm toe toét, hehee, em con nào cũng được chả quan trọng, chồng em thì thích cu tí thôi, các mẹ nhìn thử cho em xem bé nhà em là cu hay dép nhé!
    IMG_0578
    Mình 13 giống bố và 16 giống mẹ. Nên cũng không biết được bạn ạ. Mình đang hy vọng 22 tuần bé mọc chim hihi
    • 52 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haohaoxuxu Xem bài viết
    IMG_0578
    Thái thịnh máy móc hiện đại, ít nhầm lắm.
  • Trang 2/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 9