TIN TÀI TRỢ.

Siêu âm 16 tuần đã chuẩn giới tính chưa các mẹ nhỉ ????

• 0 Lượt chia sẻ
  • 51.2K Lượt đọc
  • 164 Trả lời

• Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Hòm nay mình đi qua phụ sản HN nên rẽ vào 89b dốc phụ sản khám và siêu âm. Ý định vào gặp Bs Vỹ nhưng không được( phải nói Bs này không có duyên với mình đi năm bảy lượt mà không gặp). Mình vào siêu âm thì Bs Linh siêu âm cho mình. Em bừa nhà mình được 16 tuần 2 ngày Bs nói giống mẹ( hơi buồn vì lần trước bảo giống bố). Có mẹ nào siêu âm tuần này mà nhầm không nhỉ. Mình đang hy vọng bác ý nhìn nhầm. Tập 1 là hotgirl rồi lần này vẫn xinh như mẹ cũng chẳng sao( nhưng vẫn hy vọng có điều kỳ diệu đến với mình).

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 392 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

thường thì tầm 16w là chuẩn rồi ý mn ơi...

Gởi từ ứng dụng Webtretho của amy0204
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 104 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Sao em thấy bảo bs đã nói là boy thì chỉ có chuẩn. Girl sang boy thì có thể, ngược lại thì không.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Susu_1188
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình cũng tò mò mấy chuyện này hy vọng có điều kỳ diệu xảy ra với mình hì
    comment by WTT mobile view
    • 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mẹ nó cho em hỏi. Bs Vỹ đó cả siêu âm cả khám thai phải không mn? Mẹ nó cho em xin cái địa chỉ chính xác với. Nghe đồn vậy không biết khám và tư vấn chi tiết không?
    • 298 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

16w là rõ lắm rồi chị à.
    11w,12w,15w e siêu âm đều giống bố. Nhìn giống bố nó rõ cái vòi ý.
    Mẹ nào băn khoăn thì sang chỗ khác uy tín hơn để siêu âm cho chắc.
    Em siêu âm ở BSi Thiện - Hà Đông nhé. Bsi phán giới tính chuẩn ko cần chỉnh
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Đúng là cả khám nhưng mình thấy khám qua lắm chỉ đo huyết áp và thử nước tiểu thôi. Còn siêu âm thì mình không gặp được Bs vỹ nên bs linh siêu âm. Cảm nhận khá nhẹ nhàng, chỉ rõ cho mình những bất thường hay bộ phận của em bé... Địa chỉ 89b dốc phụ sản Hà Nội bạn ạ. Có cơ sở mới nhưng mình không biết ở đâu. Bạn cứ đến dốc phụ sản thấy cái biển to bên tay trái ý. Mỗi tội chờ lâu thui bạn. Bạn bầu được bao nhiêu tuần rùi
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình lên HD rồi mà Bs Thiện chuyển đi đâu mất rồi . Bạn có dc mới không cho mình với
    • 298 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

BSI Thiện chuyển lên Phòng khám riêng Tâm Anh - 436 Quang Trung, Hà Đông mn nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Trangkham198 Xem bài viết
    Mình lên HD rồi mà Bs Thiện chuyển đi đâu mất rồi . Bạn có dc mới không cho mình với
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em 16 tuần SA 2D giống ba, 20 tuần SA 4D giống mẹ đây. Đang chờ tuần sau 24 tuần xem kết quả như thế nào :v
    • 581 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Em 14 tuần đi siêu âm bác sỹ nói giống mẹ! Tuy chưa chắc nhưng bác sỹ bảo con trai thì 14w rõ lém rùi! 16 tuần , 18 tuần bác sỹ nói giống mẹ! Hiii
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 122 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Tớ siêu âm chỗ cô Chi Mai - phó khoa chuẩn đoán hình ảnh bv ps tw, 11w4d cô bảo con trai, cho xem luôn trym của cháu, giờ 32 tuần rồi vẫn là con trai dù đi khám ở đâu.

Nói chung là tớ cực kết cô Chi Mai, giỏi và có tâm, nhẹ nhàng, tình cảm lắm, siêu âm cẩn thận nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 83 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Em mới có 9w. 12w đi siu âm. Các mẹ có ai gần khu phố huế có chỗ nào siêu âm chuẩn k ạ??? Em cũng muốn xem nhà em là cọc hay dép. ). Tò mò ý

Gởi từ ứng dụng Webtretho của kodi
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bebeerxinh Xem bài viết
    BSI Thiện chuyển lên Phòng khám riêng Tâm Anh - 436 Quang Trung, Hà Đông mn nhé.
    Cảm ơn mẹ nó nhiều nhé
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi fuuna88 Xem bài viết
    Em 16 tuần SA 2D giống ba, 20 tuần SA 4D giống mẹ đây. Đang chờ tuần sau 24 tuần xem kết quả như thế nào :v
    Mình nè 12 không thấy gì . 13 14 giống bố. 16 giống mẹ chờ đến 22 tuần đi siêu âm hình thái hy vọng con có vòi hihi cứ hy vọng như thế
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jalspham Xem bài viết
    Tớ siêu âm chỗ cô Chi Mai - phó khoa chuẩn đoán hình ảnh bv ps tw, 11w4d cô bảo con trai, cho xem luôn trym của cháu, giờ 32 tuần rồi vẫn là con trai dù đi khám ở đâu.

Nói chung là tớ cực kết cô Chi Mai, giỏi và có tâm, nhẹ nhàng, tình cảm lắm, siêu âm cẩn thận nữa.
    Địa chỉ của Bs như nào bạn
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi truongthidieulinh Xem bài viết
    Em 14 tuần đi siêu âm bác sỹ nói giống mẹ! Tuy chưa chắc nhưng bác sỹ bảo con trai thì 14w rõ lém rùi! 16 tuần , 18 tuần bác sỹ nói giống mẹ! Hiii
    Mẹ nó siêu âm ở đâu thế. Mình 4 lần thì 2 lần giống mẹ. 2 lần giống bố hic . Mà cũng xác định là con gái nhưng vẫn hy vọng Bs nhìn nhầm
    • 52 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mẹ nó siêu âm ở đâu thế. Mình 4 lần thì 2 lần giống mẹ. 2 lần giống bố hic . Mà cũng xác định là con gái nhưng vẫn hy vọng Bs nhìn nhầm
    Sao lại nhầm thế được nhỉ. Giờ máy móc hiện đại nhìn rõ lắm. Bạn qua 125 thái thịnh mà siêu âm. Bs chỉ chim ngay néu là zai vì con zai nhìn rõ cực.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 122 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

Địa chỉ của Bs như nào bạn
    cô Mai khám ở phòng khám Hào Nam hoặc phòng khám Đặng Tiến Đông, sđt của cô là 0912113014, bạn cứ call trước rồi hỏi cô địa chỉ phòng khám, tớ toàn làm thế.
    • 105 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jalspham Xem bài viết
    cô Mai khám ở phòng khám Hào Nam hoặc phòng khám Đặng Tiến Đông, sđt của cô là 0912113014, bạn cứ call trước rồi hỏi cô địa chỉ phòng khám, tớ toàn làm thế.
    Cảm ơn mẹ nó nhiều nhé
  • Trang 1/9

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 9