Nhịp tim thai nhi đoán giới tính

• 236 Lượt chia sẻ
  • 41.8K Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, Thai e được 7 tuần nhịp tim 185 lần/ phút, thì có phải con gái ko ạ, e thì con nào cũng được nhưng vẫn tò mò hjhj. có mẹ nào như em ko?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 136 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Bé nhà em có tim thai là 124l/p rùi lúc giờ ,7 tuần 5 ngày là 166l/p.Lúc Bs cho nghe nhịp tim con yêu đập như trống ấy.Mình cũng tò mò giới tính con yêu vì mình chả có dấu hiệu gì rõ cả,ko nghén gì từ khi có tim thai
    comment by WTT mobile view
    • 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình tưởng tuổi thai càng cao thì tim thai càng thấp chứ, bạn lại tuổi thai càng cao tim thai cũng tăng lên à, ko nghén là tốt đấy mình thì ăn uống chán lắm cứ muốn nôn ra thôi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phongthyduong Xem bài viết
    Bé nhà em có tim thai là 124l/p rùi lúc giờ ,7 tuần 5 ngày là 166l/p.Lúc Bs cho nghe nhịp tim con yêu đập như trống ấy.Mình cũng tò mò giới tính con yêu vì mình chả có dấu hiệu gì rõ cả,ko nghén gì từ khi có tim thai
    • 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Khả năng zai cao hơn mẹ nó ạ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy cái này không có căn cứ đâu.
    Thậm chí tim thai như vậy bác sĩ chỗ tớ còn bảo là nhanh và sẽ cần sự theo dõi nữa kìa
    • 84 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Hồi bé nhà mình đo tim thai lần đầu cũng 183/p, về sau sẽ giảm dần, nhưng nói chung vẫn hơn 140/p và là công chúa hehe

Gởi từ ứng dụng Webtretho của cun_om_bo
    • 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ken nhà mình thì lần đầu 140,sau thì 144. Và là thằng ku. dc 7 tháng rùi. hihi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của iloveken2015
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà tớ từ đầu đến h dao động 148-160 lần/phút, tuần 37 rùi, thấy bs bảo zai, ko có lần nào cao như thế cả
    • 136 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngonglove9192 Xem bài viết
    Mình tưởng tuổi thai càng cao thì tim thai càng thấp chứ, bạn lại tuổi thai càng cao tim thai cũng tăng lên à, ko nghén là tốt đấy mình thì ăn uống chán lắm cứ muốn nôn ra thôi
    Mình đi ktra 9 tuần bé nhịp tim có 165l/ phút ,may mình chả nghén gì,cứ chiều chiều là lại nôn còn ăn vẫn bình thường.phải 4 tuần nữa mới biết con trai hay gái,mình con nào cũng đc vì con đầu nhưng con trai thì đẻ bé 2 đỡ bị áp lực vì ck mình cũng là con cả
    • 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Zai á mẹ nó, mình có cảm giác công chua mẹ nó à hj
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mebechuot83 Xem bài viết
    Khả năng zai cao hơn mẹ nó ạ
    • 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Uh, bác sĩ cũng có nói là hơi cao, nhưng do thai ít tuần vs thời tiết nắng nóng mìn lại ốm nghén mệt lên nhịp tim sẽ tăng, kêu mình 1 tháng sau SA lại
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meongoc1989 Xem bài viết
    Mình thấy cái này không có căn cứ đâu.
    Thậm chí tim thai như vậy bác sĩ chỗ tớ còn bảo là nhanh và sẽ cần sự theo dõi nữa kìa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình cũng đọc trên mạng thấy nhịp tim hơn 140 là công chúa mà
    Trích dẫn Nguyên văn bởi cun_om_bo Xem bài viết
    Hồi bé nhà mình đo tim thai lần đầu cũng 183/p, về sau sẽ giảm dần, nhưng nói chung vẫn hơn 140/p và là công chúa hehe

Gởi từ ứng dụng Webtretho của cun_om_bo
    • 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn SA lần đầu mấy tuần mà nhịp tim có 144 vậy bạn
    Trích dẫn Nguyên văn bởi iloveken2015 Xem bài viết
    Ken nhà mình thì lần đầu 140,sau thì 144. Và là thằng ku. dc 7 tháng rùi. hihi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của iloveken2015
    • 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

uh bác sĩ cũng bảo của mính hơi cao, nhưng do đang ốm nghén hẹn 1 tháng SA lại
    Trích dẫn Nguyên văn bởi linhkt89 Xem bài viết
    Nhà tớ từ đầu đến h dao động 148-160 lần/phút, tuần 37 rùi, thấy bs bảo zai, ko có lần nào cao như thế cả
    • 49 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình cũng con đầu, nhà ck mình cũng có mỗi ck mình con trai lên cũng hơi áp lực, nhưng con cía trời cho, con nào cũng yêu, dù trai hay gái cũng sẽ 2 đứa, hj, mình thì sáng thấy ng khỏe hơn, ăn đk nhiều hơn, buổi trưa thì hơi dửng dung ăn ít lắm, nhưng đến chiều tối là nôn nao ngửi mùi đã thấy buồn nôn rồi ý, nc mình ăn ít lắm cả ngày ko chắc đk lưng bát cơm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phongthyduong Xem bài viết
    Mình đi ktra 9 tuần bé nhịp tim có 165l/ phút ,may mình chả nghén gì,cứ chiều chiều là lại nôn còn ăn vẫn bình thường.phải 4 tuần nữa mới biết con trai hay gái,mình con nào cũng đc vì con đầu nhưng con trai thì đẻ bé 2 đỡ bị áp lực vì ck mình cũng là con cả
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 83 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình 9w. Tim thai con là 167l/p. Bs hẹn 3w nữa đi khám lại. Rồi siu âm luôn. ) kb là zai hay gái. Tò mò phết. Đang cá kèo với bố nó

Gởi từ ứng dụng Webtretho của kodi
    • 37 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình siêu âm hồi 12w thì tim thai là 167, đến hôm qua 16w thì là 156 và bs bảo 80% giống pa hihi. Mình cũng nhìn thấy giữa 2 chân bé có cây cọc nhọn nhọn với lại mình từng nằm mơ sinh con trai rùi nên hy vọng 20w siêu âm 4d sẽ có kq chắc chắn hơn
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 83 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuytrang1610 Xem bài viết
    Mình siêu âm hồi 12w thì tim thai là 167, đến hôm qua 16w thì là 156 và bs bảo 80% giống pa hihi. Mình cũng nhìn thấy giữa 2 chân bé có cây cọc nhọn nhọn với lại mình từng nằm mơ sinh con trai rùi nên hy vọng 20w siêu âm 4d sẽ có kq chắc chắn hơn
    Chúc mừng mẹ nó. ). Nhà mình có mẹ mình với mình là thích gái thôi. Còn bố nó với ông nội thì chỉ thích zai. Anh nhà mình chơi thể thao nên chỉ muốn có con zai để rủ rê chơi cùng ý. Mình cứ bảo gái cho xác định. )

Gởi từ ứng dụng Webtretho của kodi
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em đi siu âm 12 tuần tim thai là 169ck/ phút bác sĩ bảo giống boos mà chưa biết thế nào các mẹ ợ!0
    • 298 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình 15w nhịp tim 155. từ đầu đến h chưa bao giờ dưới 150. Con trai chuẩn xịn nhé
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2