TIN TÀI TRỢ.

Mất nghén và hết đau ngực tuần thứ 7

• 0 Lượt chia sẻ
  • 367 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mom lần đầu em đăng nên mong các chị em cho em chút kinh nghiệm nha.
    Chuyện là em mang thai đc 6 tuần 5 ngày thì bắt đầu hết nghén, không còn đau lưng và đau ngực như khi mới mang thai nữa. Em cũng đã đi khám thì bsi ghi la có hoạt động tim thai chứ không đo tim thai là bao nhiêu hết. Kích thước CRL = 6mm . Có mom nào bị như em mà thai vẫn khoẻ không ạ? Em đây từng thai lưu 1 lần lúc 8 tuần rưỡi cũng đã có tim thai rồi đi khám để sa đmdg thì phát hiện tim đã ngừng lâu rồi. Nên lần này em mong có con lắm ma gặp tình trạng thế này lại càng thêm lo. Em đọc trên mạng toàn nói la chịu chứng của thai ngưng phát triển hay kém phát triển và thai lưu. Cám ơn các mom đã đọc bài viết của em.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 214 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuongquynh910 Xem bài viết
    Chào các mom lần đầu em đăng nên mong các chị em cho em chút kinh nghiệm nha.
    Chuyện là em mang thai đc 6 tuần 5 ngày thì bắt đầu hết nghén, không còn đau lưng và đau ngực như khi mới mang thai nữa. Em cũng đã đi khám thì bsi ghi la có hoạt động tim thai chứ không đo tim thai là bao nhiêu hết. Kích thước CRL = 6mm . Có mom nào bị như em mà thai vẫn khoẻ không ạ? Em đây từng thai lưu 1 lần lúc 8 tuần rưỡi cũng đã có tim thai rồi đi khám để sa đmdg thì phát hiện tim đã ngừng lâu rồi. Nên lần này em mong có con lắm ma gặp tình trạng thế này lại càng thêm lo. Em đọc trên mạng toàn nói la chịu chứng của thai ngưng phát triển hay kém phát triển và thai lưu. Cám ơn các mom đã đọc bài viết của em.
    Bạn đợi thêm 1 - 2 tuần đi tái khám lại và xin đo tim thai. Mình nghĩ mọi việc sẽ ổn thôi
    Nhận tư vấn sức khỏe - tâm sự: https://www.facebook.com/Sức-Khỏe-Mẹ-Bầu-TV-570584480100477
    Kinh nghiệm mang bầu: https://www.youtube.com/channel/UCKvRaiYqDhe3UTatxXqhRkw