TIN TÀI TRỢ.

Em nghe nói sữa bầu khó uống lắm, có loại nào dễ uống, ngon miệng không các mẹ ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.3K Lượt đọc
  • 123 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em trước thường pha sữa bầu với sinh tố hoa quả chua chua ngọt ngọt dễ uống hơn hẳn đó ạ. Ngoài ra các mẹ có thể cho thêm đá vào man mát lành lạnh cũng dễ uống hơn nữa

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 58 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

sữa nhiều chất thì thường hơi ngọt nên mẹ cố gắng uống. với cả đề phòng táo bón mẹ nhớ chọn sữa nhiều chất xơ, lợi khuẩn cho dễ tiêu hóa. ăn sữa cùng với bánh quy cũng ổn lắm đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thấy sữa bầu cũng khó uống, vì nó lạt lạt hay sao ý, có nhiều mẹ còn bị nghén cả sữa bầu cơ, nhưng mà trộm vía em ăn uống tốt, mà cung cấp đủ chất dha, choline, mfgm giúp não bộ bé phát triển trong bụng mẹ, cũng như cung cấp thêm các chất như canxi, vitamin để thể chất bé tốt hơn
    • 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mẹ sợ khó uống thì chọn các sữa mùi socola ý, mùi thơm và dễ uống, nếu mẹ có sữa để ti bé thì quá tốt không thì nên tìm hiểu kĩ và chọn các sữa ngoài. vì sữa ngoài bây giờ cũng khá tiên tiến, có kết hợp các chất dha, mfgm, mà 2 chất này cộng lại thì giúp bé phát triển trí não gấp đôi sữa chỉ có dha thông thường mẹ nhé
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7