TIN TÀI TRỢ.

Em nghe nói sữa bầu khó uống lắm, có loại nào dễ uống, ngon miệng không các mẹ ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 15.3K Lượt đọc
  • 123 Trả lời

• Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,105 Bài viết

• 364 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bad_ma Xem bài viết
    Meiji cũng có nhiều mùi vị nữa. Mấy hãng sữa của nhật được cái rất chú trọng đến các vị sữa nên có khá nhiều lựa chọn cho các bà bầu. Nhưng mà vì là sữa ngoại nên giá thành cao (hơn 300k/hộp). Mình cũng dùng thử xong sau đó dùng Dielac Mama Gold vì thấy mùi vị, chất lượng cũng tốt như vậy mà giá rẻ hơn 2/3 (có 190k/hộp 900gr).
    Mẹ bầu lười uống sữa có nguy cơ sinh con nhẹ cân là rất cao vì sự thiếu hụt vitamin D (có nhiều trong sữa) liên quan đến yếu tố cân nặng ở bé. Nếu bà bầu sợ mùi vị của sữa, khi uống sữa có cảm giác buồn nôn, tiêu chảy thì hãy chọn sữa hương vị mình thích, có thể uống một chút một cho đến khi cơ thể thích nghi quen dần, thay vì uống mỗi lần một ly, các mẹ có thể chia ra uống nhiều lần trong ngày.Dần các mẹ sẽ quen uống sữa bầu không còn cảm giác khó uống nữa đâu, hãy mua Dielac Mama Gold về sẽ thấy sự khác biệt uống dễ hơn mẹ nghĩ về sữa bầu nhiều đó.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3,527 Bài viết

• 2,232 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huong75 Xem bài viết
    Mẹ bầu lười uống sữa có nguy cơ sinh con nhẹ cân là rất cao vì sự thiếu hụt vitamin D (có nhiều trong sữa) liên quan đến yếu tố cân nặng ở bé. Nếu bà bầu sợ mùi vị của sữa, khi uống sữa có cảm giác buồn nôn, tiêu chảy thì hãy chọn sữa hương vị mình thích, có thể uống một chút một cho đến khi cơ thể thích nghi quen dần, thay vì uống mỗi lần một ly, các mẹ có thể chia ra uống nhiều lần trong ngày.Dần các mẹ sẽ quen uống sữa bầu không còn cảm giác khó uống nữa đâu, hãy mua Dielac Mama Gold về sẽ thấy sự khác biệt uống dễ hơn mẹ nghĩ về sữa bầu nhiều đó.
    Cả bữa ăn và sữa đều nên chia nhỏ ra sẽ giảm được cảm giác buồn nôn ngay thôi. Cố gắng bổ sung đầy đủ chất cho con khỏe nhe các mẹ, đừng để con thiếu hụt mà tội con. Con khỏe, con thông minh là hạnh phúc và niềm tự hào của các bà mẹ chúng mình mà
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 343 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MEBONSURI Xem bài viết
    Cũng nhiều người không uống sữa được từ trước như bạn, rồi đến khi có bầu ăn uống không ngon lành gì, mỗi bữa cố lắm cũng được chừng hai muỗng cơm, mẹ thì xanh xao thấy thương lắm. Nhưng cũng vì thương con mà các bà mẹ cố gắng tìm uống sữa bầu, hi vọng con khỏe mạnh và tăng cân đều theo chuẩn. Loại sữa mà hiện tại các mẹ rất ưa chuộng vì nó dễ uống, mùi cũng dễ chịu, ít béo nên đỡ ngán, bổ sung đầy đủ dinh dưỡng cho mẹ và sự phát triển của bé. Mẹ dangvansang thử uống Dielac Mama Gold xem tình hình thế nào nha. Nhiều khi mọi người uống rất thích nhưng cơ địa mỗi người khác nhau, mình nghĩ bạn nên mua hộp nhỏ uống thử xem có hợp không nha.
    Người Việt mình không có thói quen uống sữa nên hay bị lạ bụng khi những lần đầu dùng, Bởi vậy những loại sữa ít béo như Dielac mama gold này sẽ dễ uống hơn, vị vừa phải, không nồng nặc. Nghén mà uống được một ít sữa sẽ tháy cơ thể dễ chịu hơn, chứ không nằm chèm bẹp hoài xanh xao lắm. Mình khinh nghiệm rồi, uống từng chút một thôi, uống xong nằm nghe nhạc hay xem phim gì đấy cho qua cơn nghén.
    • 391 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huyenvienkhanh Xem bài viết
    Mẹ nó giống y như em, từ trước khi bầu bì em đã không thích uống sữa, ngay cả sữa tươi hay sữa đặc cũng đều không hứng thú. Đến lúc có bầu nghĩ đến sữa bầu đã ngán đến tận cổ nhưng vẫn cố tìm mua loại sữa nào dễ dễ uống để bổ sung dưỡng chất cho con. Lang thang trên wedtretho.com thì thấy các mẹ khen sữa Dielac Mama Gold của Vinamilk dễ uống, hợp khẩu vị mẹ bầu Việt nên em mua về uống thử. Đúng là các mẹ wtt mà chia sẻ thì không sai vào đâu được, em thích cái vị vani nhè nhẹ của sữa ngay từ lần thử đầu tiên, giờ ngày nào cũng uống đều đặn 3 ly, mẹ nó mua về uống thử đi ạ.
    Nhiều khi do tâm lý nghe tới sữa là ngán, mà như em nghe ai nói ngán em cũng muốn ngán theo nên ghét từ này lắm luôn. Nấu cơm cho con mà con cứ kêu ngán không ăn là bực lắm í. Vậy mà khi có bầu nghĩ tới tương lai các con là mọi thứ mẹ đều có thể làm được đấy ạ. Nhiều khi cũng phục mình ghê á. Hihi.
    • 854 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mehayquen Xem bài viết
    Cả bữa ăn và sữa đều nên chia nhỏ ra sẽ giảm được cảm giác buồn nôn ngay thôi. Cố gắng bổ sung đầy đủ chất cho con khỏe nhe các mẹ, đừng để con thiếu hụt mà tội con. Con khỏe, con thông minh là hạnh phúc và niềm tự hào của các bà mẹ chúng mình mà
    Cố lên các mẹ ạ. Biết rằng bầu dễ ngán và khó chịu lắm luôn nhưng các mẹ thử chia nhỏ phần ăn cũng như phần sữa giống mẹhayquen thử xem sao, có cải thiện được tình hình không, 9 tháng cũng trôi qua nhanh lắm ạ.
    • 3,527 Bài viết

• 2,232 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi SuriSuri2010 Xem bài viết
    Mẹ nó giống y như em, từ trước khi bầu bì em đã không thích uống sữa, ngay cả sữa tươi hay sữa đặc cũng đều không hứng thú. Đến lúc có bầu nghĩ đến sữa bầu đã ngán đến tận cổ nhưng vẫn cố tìm mua loại sữa nào dễ dễ uống để bổ sung dưỡng chất cho con. Lang thang trên wedtretho.com thì thấy các mẹ khen sữa Dielac Mama Gold của Vinamilk dễ uống, hợp khẩu vị mẹ bầu Việt nên em mua về uống thử. Đúng là các mẹ wtt mà chia sẻ thì không sai vào đâu được, em thích cái vị vani nhè nhẹ của sữa ngay từ lần thử đầu tiên, giờ ngày nào cũng uống đều đặn 3 ly, mẹ nó mua về uống thử đi ạ.
    Nhiều khi do tâm lý nghe tới sữa là ngán, mà như em nghe ai nói ngán em cũng muốn ngán theo nên ghét từ này lắm luôn. Nấu cơm cho con mà con cứ kêu ngán không ăn là bực lắm í. Vậy mà khi có bầu nghĩ tới tương lai các con là mọi thứ mẹ đều có thể làm được đấy ạ. Nhiều khi cũng phục mình ghê á. Hihi.
    Cũng như mình nếu nghĩ đến việc ăn là nôn thể nào khi bỏ vào miệng cũng nôn hà. Thay vì thế mình đừng suy nghĩ gì hết, cũng mượn cớ lười không vào bếp luôn để khỏi ngửi mùi thức ăn ...hehe... Uống sữa cũng vậy nhe, đưa lên uống liền chứ nhìn nhìn, ngửi ngửi hồi dễ nôn lắm. Mà qua mấy tháng đầu hết liền, như có bà tiên phù phép vậy đó
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,483 Bài viết

• 1,816 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metraucontrau25 Xem bài viết
    Em có cô bạn bầu bì nhờ mua hẳn sữa ngoại về uống mà nghe mùi đã ói, vị ngai ngái không uống được nên bắt anh chồng uống cho bằng hết vì tiếc tiền. Em thấy phần nhiều là do các mẹ chưa tìm được loại sữa hợp với mình nên nói sữa bầu khó uống thôi.
    Thế mới nói sữa ngoại chưa chắc gì đã tốt hơn sữa nội, vừa đắt mà chẳng biết thế nàò nên mình người Việt cứ chọn hàng Việt thôi ạ, giá cả phải chăng mà lại hợp khẩu vị với mình.
    • 420 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhimphon Xem bài viết
    Thế mới nói sữa ngoại chưa chắc gì đã tốt hơn sữa nội, vừa đắt mà chẳng biết thế nàò nên mình người Việt cứ chọn hàng Việt thôi ạ, giá cả phải chăng mà lại hợp khẩu vị với mình.
    quá chuẩn luôn ạ, như sữa Dielac Mama Gold ấy, em là không hề hứng thú với sữa mà vẫn uống phà phà, mùi vị cực dễ uống luôn. Mà hàng của VInamilk các mẹ biết rồi, chất lượng thì yên tâm chẳng hề thua kém sữa ngoại lại tiết kiệm cho chị em mình 1 khoản vì giá cả rất phải chăng. Nói chung là e chọn sữa nội, chọn Dielac Mama Gold các mẹ ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 438 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khanhtrang2010 Xem bài viết
    Tối hôm qua em đi chơi, gặp cô bạn cũng đang bầu bì. Thấy nàng ý rên rỉ là không hiểu sao cứ mỗi lần uống sữa bầu là lại bị táo bón, em giới thiệu luôn cho nàng ý mua Dielac Mama Gold uống thử, chắc sẽ ổn thôi vì sữa này em cũng đang uống, không bị táo bón mà đủ chất cho cả mẹ và con nên khá yên tâm ạ
    Bầu bì bị táo bón khổ sở lắm. Cac mẹ bầu nên ăn tìm chọn loại sữa bầu có nhiều chất xơ,uống nhiều nước, ăn nhiều rau, ăn nhiều chuối, đu đủ chín, khoai lang, rau lang,.. thì sẽ đỡ táo bón hơn.
    • 5,746 Bài viết

• 5,585 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    quá chuẩn luôn ạ, như sữa Dielac Mama Gold ấy, em là không hề hứng thú với sữa mà vẫn uống phà phà, mùi vị cực dễ uống luôn. Mà hàng của VInamilk các mẹ biết rồi, chất lượng thì yên tâm chẳng hề thua kém sữa ngoại lại tiết kiệm cho chị em mình 1 khoản vì giá cả rất phải chăng. Nói chung là e chọn sữa nội, chọn Dielac Mama Gold các mẹ ạ.
    Bây giờ các mẹ thông thái rồi đâu phải cứ hàng ngoại là tốt đâu mà cơ bản phải phù hợp với mình nữa chứ, hàng ngoài người ta sản xuất cho phụ nữ mang thai của nước họ còn Việt nam mình cũng phải sản xuất phù hợp với thể trạng của nước mình nên sữa bầu Dielac Mama Gold mới được nhiều mẹ tin dùng là như thế, mà giờ có thể mua sản phẩm trực tiếp từ website của Vinamilk rồi các mẹ ai mang thai cứ đặt mua luôn tại đây https://goo.gl/vt4vXg ship tận nơi luôn khỏi phải vất vả đi lại.
    • 2,181 Bài viết

• 8,535 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi dangvansang Xem bài viết
    Em mang thai được 20 tuần. Vừa rồi đi khám bác sĩ nói con em khá nhỏ so với chuẩn (chỉ mới 200gr thôi trong khi chuẩn cân nặng của thai nhi 20 tuần là 300gr) và bảo về ăn uống bồi dưỡng thêm. Mà khổ, em nghén nên rất sợ phải ăn uống nhiều chứ không phải sợ mập đâu. Mẹ chồng bảo nếu em không ăn được thì mua sữa bầu về uống bổ sung đầy đủ dinh dưỡng cho con.

Nhưng mà trước giờ em ghét uống sữa vô cùng các mẹ ạ, mà nghe nhiều người nói sữa bầu lại càng khó uống nên em chỉ mới nghĩ tới thôi là đã thấy ngán lắm rồi. Nhưng vì con yêu trong bụng nên cũng phải cố gắng uống thôi.

Hôm rồi em ra siêu thị, có nhiều loại sữa bầu quá , phân vân không biết chọn loại nào để mua nên thôi lên đây hỏi các mẹ cho chắc. Các mẹ ở đây chắc kinh nghiệm đầy mình, có thể chỉ giúp em loại sữa bầu nào ngon miệng, dễ uống tí không ạ? Em cảm ơn nhà mình nhiều nhiều!
    Ghét uống sữa thì em tập uốn từ từ, từng ít một, rồi dần dần sẽ quen. Nếu chưa uống loại nào thì e uống Dielac Mama Gold đi, rất là dễ uống, mùi vani cực kỳ dễ chịu, thành phần dưỡng chất cung cấp cho thai nhi rất tốt. Thông tin về sữa bầu Dielac Mama Gold e tham khảo thêm ở link này cho rõ hơn và yên tâm hơn nhé: https://www.vinamilk.com.vn/sua-bot-...H_SB04_1708_CM
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 700 Bài viết

• 812 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Dielac Mama Gold dễ uống mà, nên mình thấy hầu như các mẹ bầu mà uống sữa Dielac Mama Gold rồi thì đều nói dễ uống, k bị gây, ngấy như các loại sữa khác. Đặc biệt là uống Dielac Mama Gold k bị táo bón cơ ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,301 Bài viết

• 313 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mehayquen Xem bài viết
    Mình cho con bú xong là uống liền ly sữa bầu hoặc ly trà ấm, 2 tiếng sau cho con bú sữa về tràn trề luôn. Mình không có điều kiện cho con bú lâu chứ thấy bạn kia cho con bú đến 16th rồi mà sữa vẫn còn đục lắm nhe. Ngày nào bạn ấy cũng uống sữa bầu như chưa sinh vậy, đi làm mang theo cả máy vắt sữa, con bú không hết luôn đó, ham thiệt luôn.
    Mình cũng thế đấy, uống nước cam ấm, uống sữa bầu ấm khoảng 2 tiếng trước khi cho con bú thì cảm nhận rõ rệt sữa về luôn. Đến lúc con ti thì 2 bầu sữa căng tràn, con ti được bữa no nê rồi lại lăn ra ngủ. Mình duy trì uống sữa bầu trong suốt thời gian cho con bú đấy chứ, hết 6 tháng đi làm con k ti trực tiếp được ban ngày thì mình hút sữa ra để bình tối về cho con ti. Duy trì được hết năm đầu đời của con đó mẹ nó ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,897 Bài viết

• 5,172 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huong75 Xem bài viết
    Lúc mình mang bầu bạn đầu, mình ăn uống kém, lại k chịu uống sữa bầu nên bạn nhà mình còi lắm, khó nuôi lắm. Đến bạn t2 rút kinh nghiệm, ăn uống mặc dù vẫn kém nhưng mình đã uống bổ sung sữa bầu, thế nên là bạn thứ 2 trv lắm, khỏe mạnh, chịu ăn nên nuôi nhàn hơn bao nhiêu. Chồng mình bảo nếu mà biết sữa bầu tốt thế thì kiểu gì thì kiểu, mẹ nó k ăn đc thì fai ép mẹ nó uống, mẹ có khỏe thì con mới khỏe đc, mà con khỏe nuôi đỡ vất bao nhiêu.

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,202 Bài viết

• 1,117 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi menlun26 Xem bài viết
    Người Việt mình không có thói quen uống sữa nên hay bị lạ bụng khi những lần đầu dùng, Bởi vậy những loại sữa ít béo như Dielac mama gold này sẽ dễ uống hơn, vị vừa phải, không nồng nặc. Nghén mà uống được một ít sữa sẽ tháy cơ thể dễ chịu hơn, chứ không nằm chèm bẹp hoài xanh xao lắm. Mình khinh nghiệm rồi, uống từng chút một thôi, uống xong nằm nghe nhạc hay xem phim gì đấy cho qua cơn nghén.
    Như mình cũng thế, hàng ngày có bao giờ uống sữa đâu, khi bầu mới uống đấy chứ, vì k uống quen nên mới hay có cảm giác khó uống, hoặc bị táo bón hoặc bị rượt. Nhưng riêng với Dielac Mama Gold có bổ sung hệ chất xơ hòa tan SC-FOS nên các mẹ bầu chẳng lo bị táo bón, hơn nữa sữa lại dễ uống, thơm, thành phần đầy đủ chất dinh dưỡng chẳng kém gì sữa ngoại, giá thành lại rẻ nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,343 Bài viết

• 1,015 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi my_thuan.. Xem bài viết
    Bây giờ các mẹ thông thái rồi đâu phải cứ hàng ngoại là tốt đâu mà cơ bản phải phù hợp với mình nữa chứ, hàng ngoài người ta sản xuất cho phụ nữ mang thai của nước họ còn Việt nam mình cũng phải sản xuất phù hợp với thể trạng của nước mình nên sữa bầu Dielac Mama Gold mới được nhiều mẹ tin dùng là như thế, mà giờ có thể mua sản phẩm trực tiếp từ website của Vinamilk rồi các mẹ ai mang thai cứ đặt mua luôn tại đây https://goo.gl/vt4vXg ship tận nơi luôn khỏi phải vất vả đi lại.
    Thông tin giờ nhiều hơn, cập nhật hơn nên người tiêu dùng ngày càng hiểu biết hơn, thế nên việc quyết định mua sản phẩm k còn nằm ở chữ hàng nội hay hàng ngoại nữa, mà nằm ở chất lượng và giá thành. Chất lượng tốt, giá thành rẻ, hàng nội với chất lượng tốt giá thành cao, hàng ngoại, chắn chắn mình sẽ chọn chất lượng tốt, giá thành rẻ rồi. Vì cùng 1 chất lượng thì sao fai chi tiền đắt hơn chỉ vì mác hàng ngoại. Sữa bầu Dielac Mama Gold đã chiếm lĩng được lòng tin của người tiêu dùng về chất lượng cũng như giá thành, mong rằng sẽ còn có thêm nhiều sp nội địa được nhiều người tiêu dùng trong nước tin tưởng và lựa chọn.
    • 884 Bài viết

• 1,117 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MEBONSURI Xem bài viết
    Cũng nhiều người không uống sữa được từ trước như bạn, rồi đến khi có bầu ăn uống không ngon lành gì, mỗi bữa cố lắm cũng được chừng hai muỗng cơm, mẹ thì xanh xao thấy thương lắm. Nhưng cũng vì thương con mà các bà mẹ cố gắng tìm uống sữa bầu, hi vọng con khỏe mạnh và tăng cân đều theo chuẩn. Loại sữa mà hiện tại các mẹ rất ưa chuộng vì nó dễ uống, mùi cũng dễ chịu, ít béo nên đỡ ngán, bổ sung đầy đủ dinh dưỡng cho mẹ và sự phát triển của bé. Mẹ dangvansang thử uống Dielac Mama Gold xem tình hình thế nào nha. Nhiều khi mọi người uống rất thích nhưng cơ địa mỗi người khác nhau, mình nghĩ bạn nên mua hộp nhỏ uống thử xem có hợp không nha.
    Con em gái mình đây, thấy mình bầu bí uống sữa bầu, sinh con khỏe mạnh, dễ nuôi nó bảo khi nào bầu bí e cũng fai uống sữa bầu mới đc. Thế mà đến lúc bầu nó cũng tập uống mà k uống nổi, thử đâu đến 6-7 loại sữa bầu các hãng cuối cùng nó đầu hàng, nó đành uống sữa tươi đó. Thường ngày nó cũng chẳng có thói quen uống sữa, nên khi bầu bí nội tiết thay đổi, uống sữa bầu vào nó k quen k chịu đc. Thử uống từng chút 1, uống nóng, uống lạnh đủ cả thế mà cứ uống vào đc 1 lúc thì lại cho hết ra, mà mùi của sữa thì các mẹ biết thế nào rồi đó, nó càng sợ. Nó tiếc lắm mà đành fai bỏ cuộc, tích cực ăn thực phẩm nhiều chất dinh dưỡng vậy đó.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,483 Bài viết

• 1,816 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vinamilk có thương hiệu lâu năm rồi nên được nhiều mẹ tin tưởng. Hàng Việt chất lượng cao các mẹ nhỉ. Thỉnh thoảng em hay vào trang: https://www.vinamilk.com.vn/sua-bot-...H_SB04_1708_CM để tìm hiểu thêm về Vinamilk và sữa Dilacmama gold các mẹ thử vào coi nhé, trong đó còn có các kiến thức rất hữu ích cho chị em phụ nữ mình nữa đó.!!!
    Yêu Nhím nhất!
    • 470 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Cũng đâu có gì là khó uống lắm đâu nhỉ các mom. Mà nếu sợ sữa khó uống, muốn tìm vị nào cho phù hợp thì mẹ nó mua thử hộp nhỏ về mà uống xem hợp loại nào.
    Mà hiện nay Dielac Mama Gold đang có chương trình tặng sữa dùng thử đó! chủ top nên đăng ký nhận mẫu dùng thử xem có hợp không vì Dielac Mama Gold là sữa nội chất lượng ngoại, hương vani rất thơm ngon hấp dẫn mà sữa lại bổ sung đầy đủ vitamin và khoáng chất cần thiết cho mẹ và thai nhi đó!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,139 Bài viết

• 1,867 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi my_thuan.. Xem bài viết
    Mình cũng thấy Dielac Mama Gold bán online ship tận nơi luôn á mom, bây giờ nhu cầu mọi người dùng loại sữa này nhiều nên sẽ có dịch vụ như thế thôi, quá tiện cho các mẹ bầu không phải đi lại mà nhỡ bận không đi mua được thì cũng không lo uống bị ngắt quãng nè.
  • Trang 3/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 7