TIN TÀI TRỢ.

Dielac Mama Gold có dễ uống không các mẹ, cho em xin review với?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 25.4K Lượt đọc
  • 102 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5,735 Bài viết

• 5,556 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mummim1010 Xem bài viết
    Vâng ạ, mỗi khi đi khám thai là được nghe các mẹ bàn về chuyện uống sữa bầu nào thì tốt cho thai phụ, khi nào thì nên uống và uống bao nhiêu là đủ,.... Có mẹ còn bảo tui mua sữa Dielac Mama Gold nè, giá rẻ mà uống tốt lắm nha, của hãng Vinamilk đấy, tui uống ngày 2 ly mà thấy khỏe ra, không ngán gì hết mà cũng không có béo lắm đâu, dễ uống lắm. Có người còn khẳng định rằng nhờ Dielac Mama Gold mà tui vượt qua được mấy tháng đầu này chứ tui có ăn được bao nhiêu đâu, rồi có người cũng bảo nhờ uống nó mà tui không còn bị tê chân hay chóng mặt như trước khi uống,.... Phải nói là nhiều mẹ uống Dielac Mama Gold thiệt đó nha.
    Mình đây 3 tháng đầu tụt cân vì nghén nè, nhưng cũng uống sữa bầu Dielac Mama Gold mỗi ngày 2 ly nên đi siêu âm bác sĩ nói con phát triển chuẩn nên yên tâm, sau rồi hết nghén thì tăng cân cũng ít lắm cả thai kỳ có 12kg thôi nhưng trộm vía 2 thằng nhỏ sinh đều 3.7kg lận, mà sinh thường đó, mẹ khỏe nên cũng có sức khỏe để sinh thường chứ mà yêu con to cũng k sinh thường nổi đâu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 788 Bài viết

• 2,695 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Mamanguyen10 Xem bài viết
    Mình cũng thích uống sữa bầu vị vani hơn vì có mùi thơm nhẹ dễ uống, còn vị socola uống nóng hơn đấy ạ. Nếu mẹ nào dễ bị táo bón thì không nên uống vị socola. Mình nhgĩ thế.
    em chưa uống vị socola bao giờ vì lần đầu uống Vani thấy hợp nên là uống luôn, cả hai bạn nhỏ đều dùng sữa bầu hương Vani đó chị à, em thấy thơm, ngon nhất là khi uống còn ấm
    • 829 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

dễ uống mà ít chất béo b ạ
  • Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6