TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào sử dụng Vital pregna của Doppelherz chưa a? vào đây chia sẻ kinh nghiệm đi a!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.41K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cũng đang dùng này. Bầu tháng thứ 8 rồi, da bụng không bị dạn nhiều đâu a. mà may la em lại k bị nghén nữa. chị được bác sĩ phụ sản TW kê đơn thì yên tâm quá rôi còn gì. Chị uống trước để chuẩn bị mang bầu a. Em nghe nói sản phẩm này dùng trước kì mang thai 2-3 tháng cũng được ấy

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 2 năm
    • 42 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonganhdt Xem bài viết
    E he , mẹ này cũng đang dùng hả . Lần trước em đi khám ở phụ sản TW cũng được bác sĩ kê cái này :P. Em chưa bầu, nhưng cũng dùng được hơn tháng nay rồi. Nghe mẹ nói thế em cũng yên tâm dùng tiếp ấy. Cơ mà bụng mẹ có bị dạn ko ?
    công nhận thuốc bổ này tốt thật. mình uống từ lcus trc khi mang bầu 3 tháng, sau đó sinh xong vẫn uống nên trộm vía bé nhà mình bụ bẫm, tóc vừa đen vừa dài. mà bụng mình cũng k bị rạn đâu.
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hồi mình bầu cũng uống Vital Pregna, mình chỉ bổ sung viên bổ tổng hợp này với canxi nữa, chứ không cần dùng thêm bất cứ loại nào nữa
    • Điều hành
    • 5 năm
    • 2,298 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Chào các bạn thành viên,

Chủ đề này và các tài khoản sau bị khóa do vi phạm qui định diễn đàn (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo: phuonganhdt - quachminhanh - mekubon25

Các thành viên không tung hứng quảng cáo cho sản phẩm / dịch vụ trong chuyên mục. Vui lòng xem Qui định diễn đàn tại đây: https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Thân chào,

Smod6